ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แอบไว้ก่อนครับ อิอิ
    แล้วเจอกันครับ
  • ปราจีนพาเด็กไปแจกแต้ม2ตัวครับพี่สมพงษ์ :o003:
  • มาทั้งที เอาถ้วยกลับไปด้วยครับ เดียวหาว่าเจ้าภาพลำเอียง55
  • ขอไปร่วมกิจกรรมครับพี่ รอบนี้พลาดไม่ได้เทพๆทั้งนั้นครับ :033:
  • อิอิ. ลุยยยยยยยยย
  • สวัสดีครับสายๆวันเที่ยว
  • ประกาศครับ กลุ่มนี้มีหมาใครหายไหมคร๊าบบบ 555+
    image
    ปล่อยไม่ได้เลยครับแมร่งวิ่งกระจายนิ่งคือหลับครับไอ้นี่ :m31:
    image
    จะถ่ายรูปมันจึงต้องจับล่ามครับ 5555+ (แต่มันก็ไม่นิ่งนะ เห่อๆ)
    โทษทีๆที่ไม่ว่างนิดหน่อยครับบอกว่าจะอัฟให้2-3วันที่แล้ว แต่ดันไม่ว่างครับ วันนี้ว่างจึงจัดให้ครับผมท่านประธานมดดด :m80:
    ไฟล์แนบ
    340947 copy copy.jpg 85K
    ru5r56ur.jpg 125K
  • ขอบคุณ ครับ. คิดถึง มากกกก
  • ขอบคุณ ครับ. คิดถึง มากกกก
  • เก็บค่าเลี้ยงให้หนักๆพี่คิม :o003:
  • มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถนะครับ ค่าเลี้ยงดู ยี่....สิบ แต่ค่าเอาใจแพงงงงงมากๆ :m71:
  • มัน เอาแต่ใจหรอ พี่คิมมมม โบกมันสักที!!
  • มาร่วมกิจจกรรมอย่างเดียวหรือมาเทียวด้วยครับ กระซิบบอกก่อนนาจะได้หาที่ถูกใจให้เพื่อนๆอิอิอิ
  • ยังไงดีพี่ อิอิ
  • แฮ็ปปี้วาเลนไทส์นะคร๊พี่ๆชาวพิทบูลปราจีนทุกคน :039:
  • จร้าาาาา
  • เหงาจัง...เลี้ยงไก่กับลูกหมาไปไหนไม่ได้เลย...ใครจะว่างมานั่งกินเหล้าเป็นเพื่อนเราบ้างหนอ....เฮ้อ!!!image
    ไฟล์แนบ
    _MG_9233.JPG 131K
  • เดี๋ยวเย็นนี้ผมเข้าไปหาครับพี่ :m01:
  • พี่โจ้ ผมไปด้วยยยย โทมาหาผมด้วยนะพี่
  • โทษที ไม่ได้ชวนไปD1
    ออกเวรที่ กทม.ก็กลับมาเอารถที่แปดริ้วแล้วรีบไปเลย
    เจอครูเป็ดเข้าไป ไอ่เชียเรอร์สั่งแล้วเดินเลย
    ส่วนลูเคียยังตื่นไม่ค่อยได้เจอคน
    แนะนำพี่น้อง ลองเอาหมาไปดูเทคนิคมีเยอะต้องไปดูเอง ไอ่ต๊อป ไอ่ซูส อีตอง น่าเอาไปเทรนมาก
    เพราะเรามีเบสิคเดินยางมาละ ไปเทรนบนรางนิดหน่อย
    รับรองติดใจแน่นอน อีกอย่างไปดูหมาเทพเค้าลากกัน
    เห็นแล้วขนลุก 23นี้มีการแข่งลากที่พิตนนท์จัด
    ใครจะไปเตรียมตัวให้พร้อมนะครับ
    ส่วนสถานที่ดูในกระทู้พิตนนท์เลยครับ :062:
  • แหล่มมมม
  • โจ้ เอเชีย ได้ไปกี่เมาครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-31_resize_resize copy.jpg 83K
  • มีความสุขทุกคนนะครับ
  • สุขๆทุกๆพี่ ฮ่าๆ
  • ขอดูนักลากหน่อย ตอนมาแข่งจะได้ระวังไว้....
  • มองผ่านได้เลยครับพี่ ขอไปยืนโชว์หุ่นบนรางพอครับ :062:
  • เชิญนะครับ พิตปราจีน ทดสอบนักกีฬาร่วมกัน

เสาร์ที่ 23กพนี้
    บรรยากาสไม่เป็นทางการ ซ้อม เล่น นั่งคุยกัน ฝากคุณเอกด้วยครับ
    ซอยวัดลาดปลาดุก บางใหญ่
  • ขอบคุณครับท่าน ลุยยยยยยแน่
  • โดนแน่คร๊าบบ
  • เมื่อวานไปจัด 1 เมา ชุดเล็ก บ้านพี่เจ๋ง ชมเด็กๆ เพลินหละ
    สวัสดีพี่น้องยาม บ่าย
    23 ใครว่างเจอกัน ซอยวัดลาดปลาดุก บางใหญ่ครับ
  • หั่นแน่ เอากันจริงๆ เดี่ยวต้องหาสายรายงานด่วน.....
  • สวัสดีครับพี่ ไปดูงานครับ อิอิ
  • ถ้าจัดชุดใหญ่โทรมาบอกด้วยเด้อ คิดถึงครับ
  • สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน
    เมื่อวานได้แวะเยือนพิทนนท์มาครับ สถานที่โอมากกก และกลุ่มนนท์ตอนรับดีครับ เสียดายเพื่อนๆไม่ว่างไปกัน ถ้าไปกัยครบคงมันก่านี้ครับ. ฮ่าๆ
    และยอมรับว่ากลุ่มนนท์เป็นกลุ่มที่น่าจับตามองเลยครับ จี๊ดๆทุกตัว
    ***สว่นวันที่2 3 มีค ใครลงประกวดเตรียมตัวให้ดีนะครับ
  • สวัสดีครับเพื่อน ๆพี่ๆ เงียบบบบบบบ
    หิวเบียร์ แล้วววววว เอาวันไหนดี อือิ.
    เฮ้อออออ วู๊ๆ
  • ขอ แสดงความยินดี กับเจ้า สต๊อป ด้วยนะครับ ที่ ไปคว้าที่ 1 รุ่น XL มาครองตามความคาดหมาย
    สุดยอดดดดดด
    ขอบคุณครับ สต็อป และพี่โจ้ ครอบครัวที่ ไปสร้างชื่ิอเสียงให้ทีมเรา ขอบคุณครับ
  • สุดยอดมั่กมากๆๆ เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาภาพ สต๊อผและแบงค์วงแคลส เอ๊ย โจ้พิตปราจีนลงให้ครับ :-)) :m01:
  • ยินดีด้วยครับโจ้....นายแน่มาก อย่างนี้ต้องฉลองimage
    ไฟล์แนบ
    dring555555.gif 33K
  • มารายงานตัวแล้วคร๊าบบ!!!พี่น้อง...วันแรกจัดไปตามความคาดหมายของประทานกลุ่ม
    วันที่สองผลาดนิดหน่อยแต่ก็ได้ที่1เหมือนเดิม...ยังงัยก็จะเดินหน้าต่อไปครับแต่ขอเป็นหมาลากแล้วกัน...อิอิ :-D
  • ไปวันนี้ ไม่เจอวะโจ้ แต่ไปเจอ บลูลี่มาประกวดเรดโนสเข้าไป กลับเลย แต่ที่1 เรดโนสผู้1ปีขึ้นไป สวยมาก Fatboy ได้ที่3 แต่งามจับใจ :033:
  • โอ้ววววววววว สุดยอดดดด
  • เยี่ยมเลยคุณโจ้ ใช่ครับพี่เจ๋งอย่างนี้ต้องฉลอง ที่ไหนดีพี่5555image
    ไฟล์แนบ
    555068961.gif 9K
  • บ้านพี่เจ๋ง โลดดดดดดฮ่าาาาๆจะไปอุ้มหมา
  • ขออนุญาต ลงรูป สต๊อปนะครับ คุณโจ้
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_3141-resize.jpg 126K
    DSC_3146-resize.jpg 118K