ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออภัยครับ...ถ้าทุกคนคิดเหมือนเธอ...
  • เธอให้ฟรี !!!!!
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=1044&qid=1013

เธอเอาต่างประเทศมาเทียบกับประเทศไทยได้อย่างไร ทุกอย่างต่างกันโดยสิ้นเชิง กฏหมาย สิ่งแวดล้อม วินัยของคน ความรับผิดชอบ ซื่อสัตย์ นิสัยที่ติดตัวมาข้ามภพข้ามชาติของคน
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=1016&qid=985

และมีอีกหัวข้ออีกเยอะมากมาย
    สรุป
    - เธอพูดดีเข้าตัว ชั่วใส่คนอื่น

ถ้ามีคนแบบนี้สัก 10 ตร.ม. ต่อ 1 คน อะไรจะเกิดขึ้น
  • ข่าวร้ายต่างๆ เกี่ยวกับพิตบูลคงเป็นเรื่องโกหก หากความจริงทั้งหมดเป็นแบบที่ว่า ที่สำคัญคนปัญญาอ่อนคงเลี้ยงพิตบูลมากกว่าทุกวันนี้อีกเยอะ หากคนเลี้ยงทุกคนพ่นเรื่องราวแบบนี้กันหมด การที่มนุษย์จะพ่นอะไรออกจากปาก ต้องคิดถึงผลที่จะตามมา ไม่ใช่เพียงแค่ลมปากที่อยากโชว์หรือเพียงหักล้างคนอื่นด้วยอคติส่วนตัว

"ไร้ความรับผิดชอบสิ้นดี" :o034:
  • ไม่รู้จะหาอะไรมาอธิบายแล้วสำหรับคนๆนี้ สิ่งที่ถูกต้อง ถ้ามันหลุดออกมาจากปากของใคร สำหรับเธอคนนี้มันคือผิดเสมอ.......มันไม่รู้สึกหรอกตราบใดที่มันยังไม่โดนหมากัดปาก
  • 555555. น้องเขาออกจะเก็บกดนิดๆ ครับ
    ส่วนตัวมีทั้งถูกและผิด พิทบูลเป็นสุนัขที่เป็นมิตรกับมนุษย์จริงครับ แต่เราก็ควรระวังเป็นพิเศษเพราะพิทบูลมีพลังในการทำลายล้างสูง หมาบำบัดจิตมันไม่ได้เป็นกันได้ทุกตัวครับ แม้กระทั่งพวกหมาน่ารักอย่างโกลเด้นเองก็ตาม น้องเขาอาจมุ่งเป้าพาดพิงหรือบิดเบือนบางมุมไปเพราะด้วยความคึกคะนองสนุกปาก แต่ความเป็นจริงเราควรยืนบนความไม่ประมาทมันดีที่สุดครับ
  • เด็กฉลาดชาติปลอดภัย เด็กจัญไร ชาติล่มจม ฮา .......

ถ้าให้เดาโดยไม่จำเป็นต้องคลิกไปดูก็รู้ว่าใคร การพยายามเอาชนะด้วยการบิดเบือนข้อมูล ไม่ได้ช่วยให้อะไรมันดีขึ้น เพราะความจริงมันก็คือความจริง เขาพยายามสร้างการยอมรับ แต่ก้ไม่มีใครยอมรับเสียที เพราะเขาใช้วฺธีการแบบผิดๆคือ แถไปแบบข้างๆคูๆ คำพูดก็เลยไร้น้ำหนัก วันนี้พูดอย่าง พรุ่งนี้พูดอย่าง แต่ทุกเรื่องที่พูดก็จะเพื่อบอกว่าความคิดและการกระทำของตัวเองถูกเสมอ ....... มันมีแค่นี้จริงๆครับ

ผมดีใจที่เขาไม่มาวุ่นวายที่บอร์ดนี้อีก เพราะขี้เกียจเสียเวลาด้วย น้ำเต็มตุ่มเติมเท่าไรก็ล้นออก ดังนั้นอย่าเสียเวลาครับ
  • หมามันไม่ได้มีความผิดอะไร แต่คนต่างหากล่ะ เสือกกระแดะคิดว่าเลี้ยงเค้าไหว
    เอาเข้าจริงดูแลไม่ได้ เชื่อข่าวต่างๆนาๆ เลี้ยงเองน่าจะรู้ได้ว่า เป็นแบบไหน ยังไง เซ็ง
  • มันไม่ใช่เด็กผู้หญิง แต่มันคือเกย์แก่ที่อยากให้สังคมยอมรับ [-X
  • ...อี...เห็ด...สด... :m87:
  • เธอเล่นเร่ขายยังกับขายถั่วต้ม แถมพูดเองเออเอง ให้ข้อมูลผิดๆเพื่อให้ขายหมาได้ แต่เวลามีปัญหา เน่าทั้งฝูง
    เรียนผูก แต่ไม่เรียนแก้ อันตรายยยย
  • มันคือ เครื่องจักรสังหาร
  • คนบ้าครับ ไม่มีอะไรมาก ไม่บ้าจริงทำไม่ได้ ชีวิตปกติเป็นหมอปี้วัว ใช้ชื่อว่าPCK
    แต่เคยโดนคนถล่มยับ เลยเปลี่ยนร่างเป็นสาวน้อยหน้าใสUNITEEN เพื่อให้คนยอมรับอีก
    แต่ก็ไม่วายโดนจับได้อีก กร๊ากกกกกก
    แล้วก็ไปโพณธนา ว่า เค้าทำร้ายหนู เก่งมากกับเรื่องสิงคีย์บอร์ด
    แต่งานจริงๆ เคยโผล่หัวไปงานไหนมั่งอะ ไม่มีหรอก ไม่ใช่อะไรนะ กลัวเค้าจะจำได้แล้วเค้าจะตบเอา
    คนๆนี้ จิตประสาทไม่นิ่งเท่าไหร่หรอกคับ เหมือนพวกหมาที่ผสมแบบเลือดชิดสุดๆ
    พร้อมที่จะพลิกจากถูกเป็นผิด และให้ผิดเป็นถูกได้ตลอดเวลา ขอแค่ให้ตัวเองชนะก็พอ
    วันๆไม่ทำส้นตีนอะไรหรอก ดีแต่ก็อปบทความของคนอื่น แล้วเติมสิ่งที่อยู่ในสมองเข้าไปนิดหน่อย
    แล้วก็เอาลงไปโพสว่าเป็นผลงานของตัวเอง ชีวิตมันวันๆมีแค่นี้แหละ อย่าไปคิดอะไรมาก
  • เค้าเอาผมไปด่าซะเพลินเลย แต่ว่าใครทำอะไรก็ได้อย่างนั้น คิดดีทำดีได้ดีสัจธรรมที่แท้จริง =D>
  • ว่านพูดถึงงาน ผมจำได้ว่าเคยท้าทายกันไปงานไหนซักงานนี่หล่ะ ทำเป็นปากดี ไอ้เราก็นึกว่าจะไป แต่ก็ไม่เจอตัวจริงสักที 5555