ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###... PUPPY FOR SALE ...###
  • 0814925610

ผู้
    image
    ผู้
    image
    เมีย
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0779.JPG 90K
    DSC_0801.JPG 93K
    DSC_0748.JPG 82K
  • :o034: Puppy Puppy
  • :m87: กูอยากบ้า :m87:
  • พวกนี้มันไม่ puppy แล้วนะ
    puppy แปลว่าลูกสุนัขนะ ทั่นแซมซั่นอีสาน :012:
  • โอ้ แม่เจ้า ปั๊ปปี้ มากๆ ปี้ไปกี่ทีแล้วอ่ะ >:-)
  • :-(( :o056: :m27:
  • PUPPY เมื่อ 7 8 เดือน ที่แล้ว จ้า..
    คุยว่า..ตี๋เล็ก มีคนให้200000บ. ไม่ขาย แล้วเอามา FOR SALE เฮ็ดหยั้ง
    ไหนว่า ตาติ๊ก จากั่ว ให้100000บ. ไง ขายให้ไปเลย
    ขายหมดเลย สงสัยมีโครงการใหญ่ ใช่ ป๊ะ
  • หมาพวกนี้เป็นหมาที่ดังจากแรงโปรโมทเพื่อกะพือกระแสให้ราคาสูง ไม่ต้องอะไรมากครับขนาดเจ้าของที่ขายคุณมายังไม่กล้าเข้ามาเชียร์คุณตอนนี้เลยเพราะหมาหลุดฟอร์มไปมาก.....
  • น่าสงสารนะครับพอโตมาไม่เป็นอย่างที่คิดก็ขายทิ้งเป็นสิบตัวได้แล้วมั่ง
  • samson_isan ยังไม่เลิก การหากินแบบนี้อีกเหรอ

ตอนไปชื้อหมา เขามาก็บอกว่าจะเลี้ยงอย่างดี อ้างโน้นนี้ ต่อรองราคา จับมาปั้นแล้วขายต่อ ใช่ช่วงแรก คุณเคยขายได้ เพราะไม่มีไครรู้พฤติกรรม ของคุณ แต่ตอนนี้ คุณมันก็แค่ คนชื้อ มาแล้วก็ขายไป เกร็ง กำไร
    ทำไมคอกใหญ่ ที่คุณ ชื้อหมาเขามา เขาถึงไม่ออกมาเชียร ถามใจตัวเองคุณดู คุณไปคุยอาไรกับเขาใว้
    คุณ samson_isan อายุก็เยอะ แล้วนะ L-)

หมาไม่สวยหมาสายเลือดไม่ดี อยู่กับคนเลี้ยงดีๆๆ แม่งก็เทพได้
    หมาดีๆสายเลือดดีๆๆอยู่คนกับ แบบนี้ จบกัน

:064: :064:
  • อาวจริงดิ samson_isan เป็นคนอย่างที่คุณ BOBBY_PIT กล่าวอ้างข้างบนหลอคับ
    ถึงว่าเเปลกๆๆหมาโตเเต่พิมขายว่าPUPPY [-O< :o031: :m71:
  • การซื้อการขายมันก็เป็นเรื่องธรรมดาผมขายไม่ได้กำไรอะไรเลยขายขาดทุนทั้งนั้น
    ถ้าคุณรู้จักคอกที่ผมซื้อมาคุณไปถามเค้าเลยผมไม่เคยไปยุ่งกับใครแล้วทำไมพวกคุณมายุ่งวุ่ยวายกับผม
    ที่ไม่ตอบไม่อะไรอยากอยู่เชย ๆ ถ้าตอบไปก็หลายเรื่อง ถ้าจะซื้อก็ซื้อไม่ซื้อผมก็ไม่ได้ว่าอะไร
  • warapron..คุณพูดถูก และถูกใจผม ....
    "หมาพวกนี้เป็นหมาที่ดังจากแรงโปรโมทเพื่อกะพือกระแสให้ราคาสูง
    ไม่ต้องอะไรมากครับขนาดเจ้าของที่ขายคุณมายังไม่กล้าเข้ามาเชียร์คุณตอนนี้เลย
    เพราะหมาหลุดฟอร์มไปมาก..... "

BOBBY_PIT ...คุณพูดถูก และถูกใจผม "ทำไมคอกใหญ่ ที่คุณ ชื้อหมาเขามา เขาถึงไม่ออกมาเชียร "

-------------------------------------
    ที่สำคัญ พวกคอกใหญ่ๆ มันขายกันที่เสียงเชียร์ ชง เลีย กันเเอง
    แต่ที่เลว ระยำ ที่สุดๆ ก็เอารูปหมาที่ลงมาแต่ง หลอกขาย
    อ้ายพวกซื้อหมา แบบไม่มาดู-มาเลือกเอง พอส่ง-รับ นรกเลย
    samson_isan คุณโดนมากี่ครั้ง ขายทิ้งมากี่ตัวแล้ว ไม่เข็ด
    -------------------------------------

• ไหนว่า ตาติ๊ก จากั่ว ให้100000บ. ไง ขายให้ไปเลย
    ขายหมดเลย สงสัยมีโครงการใหญ่ ใช่ ป๊ะ

อันนี้ ไม้ใช่และ ขำ
  • อย่าไปว่าน้าแกเลยคับน้าแกตังค์เยอะ [-X
  • มันลูกหมาตรงไหนครับ เลี้ยงมาขนาดนี้แล้ว เก็บไว้เองเหอะ
  • อ้าว..ว่าไง samson_isan หรือ คุณ..สุชาติ
    ไหนคุณบอกว่า.. "ตาติ๊กขอเข้าไปดูหมาที่บ้านคุณ
    แล้วเกิด ขอบไอ้ตัวขาว ตาติ๊กแค่นขอซื้อคุณบอกไม่ขายไง
    คุณว่าตาติ๊กทิ้งราคาให้ไว้ 100000บ. ถ้าคิดจะขาย ก็ให้โทรไปได้
    ตกลงคุณนี่..ยังไง พี่น้องกับ..นาธาน ปล่าว "

เฮีย..ติ๊ก บอกได้คำเดียว หมอนี่ สุดยอด ๆ ๆ :064:
  • :o035: :054: :o071: :m92: