ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"RED" Hammer update" [หมาเเดง บ้านโป่ง]
  • ขออนุญาตอัพเดท เจ้าเเฮมเมอร์ ล่าสุดคับ

ขอบคุณคับผม :015: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8081.JPG 214K
  • งามครับ
  • ลูกเต่าเหล่าใคร หล่อแท้ๆ
  • ลูกมิสเตอร์ไฮล์ แนวไหนฮ่ะเนี๊ย :-)) ได้แค่นี้เองเหรอฮ่ะ ไม่เห็นเหมือนที่โฆษณาไว้ :064:
  • Mofy 12:19AM Permalink
    ลูกเต่าเหล่าใคร หล่อแท้ๆ

ขอบคุณครับผม
    ลูก MR.HYDE x TONGTA ครับimage
    ไฟล์แนบ
    194599.jpg 78K
  • det_cm 6:41AM Permalink
    ลูกมิสเตอร์ไฮล์ แนวไหนฮ่ะเนี๊ย ได้แค่นี้เองเหรอฮ่ะ ไม่เห็นเหมือนที่โฆษณาไว้

ขอบคุณที่ติชมครับผม
  • ไม่เห็นตั้งนาน สวยขึ้นเยอะเลย หมาก้อคือหมายืนสี่ขา สง่างาม คนยืนสองขาอย่าได้ทำตัวเหมือนหมา
  • แต่คนโง่มักจะยืนสี่ขาด้วยซิฮ่ะ :013: :018:
  • หล่อมากครับ
  • หมาเเดงของ det_cm คงสวยมากอ่ะคับท่าน bookham

เพราะเห็นเคยตังกระทู้หาซื้อหมาเเดง ราคา 6-8 พันอยู่

*ตอนนี้ไม่รู้โตถึงไหนเเล้ว ลองลงมาให้ชมหน่อยน่ะคับ :013:
  • สวยครับ ใหญ่ดี :063:
  • ชื้อมาแล้วฮ่ะ6-8พันที่สวนจัตตุจักร :032:
    ความขี้เหร่สมราคาฮ่ะ ตามที่ไว้คาด เพราะไม่ได้ตั้งความหวังว่ามันจะสวยเหมือนหมาราคาหลายๆหมื่นจากน้ำลายโฆษณาชวนเชื่อจากพ่อค้าขายหมา :o037: :o023:

ผมคงไม่โง่ที่จะชื้อหมาราคาหลายๆหมื่นแต่สภาพหมาไม่ต่างจากหมาราคาหลักพันหรอกฮ่ะ :-)) :p อิอิ
  • ฮ่าาาาา นั้นเเหละคับ อยากเห็นๆๆ :o016:
  • สภาพหมาของผมเท่าของคุณนี้แหละฮ่ะ แต่ราคาหลักพัน :018: :019:
  • det_cm มีนาคม 22 Permalink
    สภาพหมาของผมเท่าของคุณนี้แหละฮ่ะ แต่ราคาหลักพัน

นั้นเเหละ ถ้าเหมือนกันเอามาให้ดูหน่อย กล้าๆหน่อยคับ 555 :065:
  • หมาเห่าก็เห่าตามหมา เฮ้ออ..
  • ทำตัวเป้นอากาศ ไปที่ไหนแม่งก็เจอ..
  • หล่อครับ :063: ผมก็ราชบุรีครับ
  • ขอชมหมาหลักพันที่ว่าหน่อยครับ จขกท เค้ารออยู่ และก็อย่าเบี่ยงประเด็นเน้อ
  • หล่อดีคับ :063:
  • สวยครับอย่าสนนะครับ
  • Bookham ฮ่าาาา เเฮมเมอร์มันมาเรื่อยๆคับพี่
    Mofy ขอบคุณคับ
    Pi ขอบคุณคับ
    cowboy56 ขอบคุณคับ
    bingo ขอบคุณคับ
    capzazeed ฮ่าาาาาาาา
    bigfour อยู่ราชบุรีเหมือนกัน ว่างๆเเวะเข้ามาเที่ยวน่ะคับ
    RedBackham ขอบคุณคับ
    kaka2521 ฮ่าาา ขอบคุณคับพี่ :015:
  • อ้วนไปนิด ฟิตอีกสักหน่อย สวยกว่านี้แน่ๆ
  • http://pitbullzone.com/community/categories/dogshop

http://www.facebook.com/groups/467778203253148/

เยอะแยะฮ่ะ หมาหลักพัน :-)) :-)) :-))

อ่อ อย่าลืมเข้าไปดูหมาหลักหลายๆหมื่นของไอ้กิตเรื้อน2รางด้วยนะฮ่ะ ว่าหมาของมันต่างจากหมาหลักพันตรงไหน (ฟร่ะ) ??? :p :o003:
  • เเล้วไหนหมาของคุณอ่ะ ที่จะดูคือหมาคุณคับ เทียบให้ดูหน่อยน่ะคับ :-)) :-))
  • หมาเห่าใบตองแห้ง
  • อ่านเม้นท์แล้วฮา 555555555+
  • เอาหมาหลักหลายหมื่นๆไปชมก่อนดีก๋า อิอิ
    นี้คือหมาราคาแพงระยับจากค่ายกระลา3ฮ่ะ สวยมั้ยฮ่ะ :o023:

image

เดี๋ยวคอยดูหมาราคาหลักพันสายเลือดเจเจนะฮ่ะ :o044:
    ไฟล์แนบ
    577687_550858918288274_1288216459_n.jpg 164K
  • อ่ะๆ ใครว่าหมากระลา3ไม่มีราคาหลักพัน :o037: เอิ๊กๆๆ

http://pitbullzone.com/community/discussion/12354/pitbullrama3#Item_1696
  • รูปไปดึงเค้ามาก็ไม่ขออนุญาติซักคำ ดึงมาอย่างเดียวไม่พอ วิจารณ์หมาชาวบ้านอย่างสนุกปาก มารยาทไปไหนไม่ทราบครับ?? แล้วช่วยรีบลงด้วย หมาที่ภูมิใจนักหนา แล้วไม่ใช่ตอแหลไปหารูปหมาคนอื่นมาลงอีกล่ะครับ

• ผมวิจารณ์หมาคุณตรงไหนฮ่ะ

หมาสายกระลา3สวยทุกตัว ภาพที่เอามาลงมันก้ฟ้องอยู่ รึว่าคุณจะเถี่ยง :018: :o023:

ไม่ต้องกลัวฮ่ะ ผมจะสรรหาหมาเมพสายกระลา3มาลงให้คุณชื่นชมอีกแน่นอน :o037:
  • ไอ้ "เด็ดเฮี้ย" ปากหมาไปทั่วเลยนะ 555

อย่าไปใส่ใจมันเลย ไอ้เด็ดเฮี้ยเนี่ย กร้ากกกกกก