ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาเทสรอบแรกมันก็ลากยางสิบล้อแล้วอะ
  • พี่มดคร๊ รากนี่ต้องมีใบปะคร๊
  • มีก็ดี ไม่มีก็ได้ เน้น ใจถึง ของหมา + วินัยผู้ฝึก (เจ้าของ) หมาหน่วยก้านดี แหล่มๆพอ
  • ช่วงนี้อากาศร้อนมาก ระวังลูกๆเป็นฮีสสโตรกด้วย
    วันนี้ ไอ่แจ๊กเป็นแล้ว ส่งหมอไม่ทัน อาจถึงตาย
    ดีที่จีนมันไว เอาน้ำแข็ง ชุปน้ำเช็ดตัว น้ำแข็งยัดตูด
    ไปหาหมอต้อง ให้อยู่ในรถ เปิดกระจกให้ลมมันเข้า
    เพราะเปิดแอร์ไม่ทันเย็นแน่ หมอแนะนำมา
    พอดีแฟนผมอยู่พอดี รถจอดนอกบ้านเลยไปทัน
    ฝากไว้ด้วยนะครับ พาหมาอยู่ที่เย็นๆ น้ำถึงๆหน่อย
    ตอนนี้ไอ่แจ๊ก ดีขึ้นให้กินแบรนด์ สูตรโจเอิ๊กๆอ๊ากๆ
    เด้วพรุ่งนี้จะหาสอยไข่มดแดงให้มันกินครับ

:o003:
  • ขอบคุณครับพี่ เป็นห่วงมาก ไงฝากดูแลด้วยพี่ ขอบคุณครับ
    ปล. ไข่มดแดง กินแล้วแรง ครับ 555 :o046:
  • เรื่องจริง และสำคัญ มั่กมากๆนะครับ
    D1 ถามพี่อ้อยได้ ไม่มีวันไหนที่จะขาดน้ำแข็งที่ D1 เรื่องนี้พี่อ้อยให้ความสำคัญมากครับ

ฝากคุณเอก

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image

แค่เศษเสี้ยว....วินาทีก็มีค่า สู้ต่อไปด้วยกันคร๊าบบบบบบบบบบบบ พันธมิตรผู้ยิ่งใหญ่ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1676.JPG 193K
    IMG_1584.JPG 182K
    IMG_1629.JPG 208K
    IMG_1630.JPG 193K
    IMG_1631.JPG 184K
    IMG_1632.JPG 175K
    IMG_1703.JPG 197K
    IMG_1704.JPG 212K
  • ขอบคุณครับพี่สู้ :033:
  • เราจะร่วมเดินทางไปด้วยกันครับ พิท นนท์ :062:
  • โจขอเกาะฝากระโป่งไปด้วยคนนะ :029:
  • เชียเรอร์ตอนลากตัน ไอ่โจมึงแช่งใช่มะ
    ภาพมันฟ้อง ไม่ทันเวลาเลยมึง
    แต่รูปบนมีสาวปรบมือให้ด้วยนะ :o003:
  • แน่ๆ ดูหน้า อีโจ สิ พี่ 555 หน้าบี้มาก แบบขี้แทบแตกกก 555 :o037:
  • กำลังลุ้นอยู่โว้ย พี่ๆก็ว่ากันไป :002:
  • กร๊ากกกก โอ๋ๆ
  • กลับมาประจำที่เหมือนเดิมแล้วจร้าาา \m/
  • ผม ในนามประธาน กลุ่ม ขอแสดง จุดยืน อีกครั้ง ง่ายๆ แบบได้ใจความนะครับพี่น้องทุกท่าน
    1. กลุ่ม เราจะสนับสนุนทุกกิจกรรม ของพิทบูล ทุกอย่าง เพื่อเป็นการส่งเสริม ให้ เจ้าของสุนัข ได้มีอะไรร่วมกัน
    2. ทางกลุ่มเราจะไม่เข้าไป เกี่ยวข้องกับ การขาย ของคอกใด คอกนึง เพราะอาจจะทำให้เกิดความขัดแย้งระหว่างกลุ่มได้ แต่ท่านใดจะแสดงความคิดเห็น กับคอก ฟาร์มใด นั้นแล้วแต่ตัวท่าน นั้นๆ (แต่ต้องมีความจริง และเหตุผล)
    3. ผมเน้น ให้พวกเรา รวมตัว กันในบางโอกาส ตามความเหมาะสม จึงอยากจะขอร้อง เวลา นัดรวม ถ้าว่าง มากันด้วย เพราะบางท่าน ไม่เคยมาร่วมกิจกรรมกับกลุ่มเลย

สุดท้าย อยากให้ทุกท่าน สนุกกับสิ่งที่ท่านรัก และรักในสิ่งเดียวกัน สามัคคีกันไว้ พวกเราพร้อมสู้ศึกเมื่อเกิดภัย ครับ
    ขอบคุณครับ

" มีพิท มีเพื่อน เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบครับ "
    Pit Prachinburi ...
    ปล. ทีมลากเรา ก็ใกล้ แกร่งเต็มที แล้วววววว ลุยยยยย
  • วันนี้ประธานมดมาซีเรียสจัง เครียด ๆ อย่างนี้รวมตัวดีก่า....ฮิฮิ มีของเล่นใหม่จะโชว์ แต่ตอนนี้อยู่ระยองกลับวันเสาร์เด้อพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    548602_540996159261581_921471489_n.jpg 11K
  • ได้ข่าว อยู่ เด๋วกลับจากตราดดดดจะแวะไปชม อิอิ
  • พิตปราจีนเตรียมพร้อมกันนะครับ โจด้วยนะ
    ต้นเดือนพฤษภา เรามาทดสอบผลการซ้อมซักหน่อยนะ

งานเมืองทองนี้ เราจะร่วมกันขนรางวัลกลับบ้าน :O
  • พิตปราจีนเตรียมพร้อมกันนะครับ โจด้วยนะ
    ต้นเดือนพฤษภา เรามาทดสอบผลการซ้อมซักหน่อยนะ

งานเมืองทองนี้ เราจะร่วมกันขนรางวัลกลับบ้าน :O
  • อ้าว! :033: :"> :o027:
  • ก้าวไปพร้อมๆกันครับ พิตนนท์ :033:
  • พร้อม อยู่แล้วครับท่านนนน. ลุยๆ
  • พร้อม อยู่แล้วครับท่านนนน. ลุยๆ
  • งั้นประกบคู่มาเลย
    เดี๋ยว จะทำให้กลับ ปราจีนกันไม่ถูกเลยนะ ปธ.มด :-)) :p

แข่งกันเอง ข่มกันเอง มันส์ดี สูสีหน่อย
    และเตรียมจัดแก้มือไว้เลย ก่อนงานเมืองทองอีกเที่ยวที่ปราจีน ก็ได้เลยนะ แข่งแบบเหย้า เยือน ฮ่าฮ่า :o027:
  • ไอ๊ย๊ะ!!!! ง้าน ต้องจัดไป อย่าให้เสีย 55555 :o028:
  • ฟิตกันน่าดู จัดๆปเลยมด สู้ สู้
  • ฮ่าๆ จัดหนักจัดเต็ม ครับ พี่ตั้มมมม :o028:
  • :o015: เอาด้วยคนคับตอนนี้กำลังฟิตอยากลองทดสอบนักกีฬาอยู่เหมือนกัน :o015:
  • งั้นวางเดิมพัน ยาคูลท์ 2 โหลนะคับ
    ตัวไหนก็ได้ จากัว มาๆลองดู
  • อากาศร้อนแบบนี้แต่ ดีเซลก็ยังสู้ๆคร๊ ^^ :-D
  • ก่อนจะวิ่ง ปล่อยหมาขี้กันก่อนนะ ฟิตกันไว้ สนามหน้าปะทะพันธมิตร พิตนนท์ครับ :m24:

• ทำไมปราจีนมันร้อนเยี่ยงนี้ รับไม่ได้ :m47:
  • ป่ะพี่ ลงอ่างกันนน. อือิ :m01:
  • เอาๆทำอะไรอยู่ได้เวลาฝึกปรือฝีมือกันแล้วเร็วๆ :)>- ไม่ลากมา...ดีลากมา...ต๊อปลากมา...ดีๆๆๆ
  • ทำเป็นมีเสียงนะพี่โจ้ :-))
  • เย็นนี้เจอกัน สวนสุขภาพ กบินทร์ นะครับ 17.00น
  • บ้านนี้ขยันซ้อมกันจริงๆนะ อิอิ
    ตกลงเป็น11พ.ค นะ ปธ มดโทรกลับไป ท่านปธไม่รับสาย
    รายละเอียด คุยกับคุณเอก อีกทีแหละกันนะครับ :033:
  • สวัสดีจร้าดึกไปหน่อยแต่น่ะ :-D
    ส่วนตัว...ผมไม่กล้ารับปากคับพี่สู้แต่ยังงัยก็จะบอกอีกทีแต่ช่วงนี้ขอ...ฟิตก่อนคับเพื่อที่จะสู้ศึก.เมืองทองฯ!!! \m/
  • สวัสดีครับ พี่สู้ เห็นเบอแปลกๆ 5555 โทรศัพไม่ได้ลงไแ กำลังโม้อยู่ คุยแล้ว เด๋วไงผมจะแจ้งกลับไปครับ
  • :) วันที่ 11 จะพยายามทำตัวให้ว่าง อยากไปดูจังว่าพี่ๆทำยังไงกัน