ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนน้ะค้ะ ^^
  • ตัวนี้ชื่อ กุ๊ดชาร์ป ค้ะ อายุ 2 เดือนกว่าๆ
    พ่อแม่เป็นสายบูลลี่ ที่ร้านว่ามาอย่างนั้น
    คิดว่าประมาณสิ้นเดือนเมษานี้จะพาไปตัดหูแล้ววว ~ :001:
    อยากให้ตัวมันใหญ่ๆ กล้ามเยอะๆ ต้องทำยังไง ??
    ขอคำแนะนำจากพี่ๆ ที่เลี้ยงมาก่อนด้วยน้ะค้ะ ขอบคุณค้ะ :o044:
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 85K
    image.jpg 108K
  • แนะนำให้ศึกษาก่อนเยอะๆๆครับ
  • ขอมูในนี้เพียบเลยคับ. ลองหาศึกษาเพิ่มเติมนะคับ
  • ขอบคุณค้า :o060: