ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาอายุ1ปียังไม่เป็นฮีท
  • ใครพอรู้เรื่องนี้ชี้เนะทีครับ พอดีผมมี หมาตัวเมีย 1ปีแล้ว ฮีทยังไม่มา เลย ครับ 1ปีพอดีเลย ครับ
    ผิดปกติรึเปล่าครับ หรือ ยังไง แนะนำที ครับ
  • รอเก็บความรู้ครับ
  • แสดงว่า สุขภาพไม่สมบูรณ์ ถ้าหมาสุขภาพปกติ แปดเดือนก็มาแล้วครับ ฮีตแรก
  • โชว์รูปหมาหน่อยได้ไหมครับ? ด้านหน้า ด้านข้าง เอาให้เห็นชัดๆ เลย คนจะได้วิเคราะห์ง่ายขึ้น :o034:
  • ของผม 7 เดือนสำหรับ ฮีทแรก และจะเลอะเทอะสำหรับฮีทแรกเท่านั้น เนื่องจากสุนัขยังทำความสะอาดไม่เป็น ฮีทสองสะอาดแทบมองไม่ออกว่ามีเลือด
  • ของผม8เดือนฮีตแรกก็มาแล้วครับ รอฮีตที่สองก่อนค่อยผสมอิอิ