ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สุขสันวันสงกรานนะคร๊ พี่พิตปราจีนทุกคน :)
  • ซ้อมกันน่าดูเลย ปราจีนฯ บิ๊กกับเสื้อน้อยยังไม่ได้ฤกษ์ซ้อมเลย แต่ไงก็ไม่ต้องออมมือให้นะ 55555555
  • แหม่พี่เจมส์ก็พูดไป วันนี้ไปดีวันมาครับ
    ที่แรกคิดไว้ ซันซัส จะขอข้ามรุ่นไปเจอพี่บิ๊กซักหน่อย
    แต่ดูท่าแล้วจะไม่ไหว ตอนนี้จากที่ดูแล้วนะครับ
    ขาเสียไปแล้ว90% มีปัญหาที่กระดูกเต็มๆ
    แต่ไม่เป็นไร ลูเคีย เชียเรอร์ พร้อมสู้ศึก
    ไม่พลาดแน่ครับ งานนี้ :033:
  • งั้ยก็ลากเร็วๆหน่อยนะ 61 วี ไม่เอานะคร้าบ 55555 คิดถึงทุกคนเลย พ.ค. จัดเต็มทีมมาเลยนะ จะได้มัดรวมกลับปราจีนทีเดียวครับ 555555
  • รีบนี้พี่เอกเรียกเองหรือเปล่า
  • เรียกซันซัสครับ ขอ300พอนะพี่เจมส์
    ลากแน่นอน :062:
  • คิดถึงทุกคนคร๊าบบบ...ระวังเจอ.บลูลี่ปรมณู...นะจ๊ะ :-D
    ใครติดต่อ...ประธานกลุ่ม.ปราจีนฯได้ช่วยตามให้ทีหายตัวไปอย่างลึกลับ [-O<
  • มาแล้วววว ปราจีน พร้อมจัดทัพ เดินหน้าตี เมืองนนท์ ครับ พี่น้อง ฮู้ ย่า!!!
  • น้องนิค จะมาร่วมทัพ ด้วยไหม อะ เอาตัวที่บ้านมาเทรนลากเลย งานนี้ จับบูลลี่ ลากให้หมด 5555 :o069:
  • ขอบคุณประธานมดมากครับที่จัดลูกค้ามาให้ ว่าง ๆ วันไหนเรียนเชิญที่บ้านหน่อยนะครับทุก ๆ คนด้วยนะ...ว่าจะจัดชุดใหญ่สักหน่อย
  • จัดเลยครับพี่มดงานนี้ บลูลี่จัดเต็ม แต่วันที่เท่าไหร่เดินทางตอนไหนบอกด้วย นะครับ :-D
  • สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆทุกท่าน ช่วงนี้ ฟิตซ้อม กันให้ดี ดูแลสุขภาพกันด้วย เพราะฝนปรอยๆ ฮ่าๆ
    @พี่จ่า ยินดีจัดให้ครับ ฮ่าๆ. เด๋ว เคลีย คิว แล้วจะแวะไปเที่ยวนะพี่ อยากชม ของเล่นตัวใหม่ ด้วย อิอิ
    @นิค ว่างไปนะ 11 พค นี้ บางบัวทอง ไปลุยนนท์กัน

และอีกหลายๆท่าน ใครว่าง เชิญร่วมทัพ ตีเมืองนนท์ ครับ ฮ่าๆ :o028:
  • ไปครับ ลุย !!! \m/
  • บ้านนี้เงียบ...จุงเบย :012:
  • ว่าไงๆ เอาๆซ้อมๆ
  • เงียบๆ แบบนี้เค้าเรียกคมในฝักครับทั่น :p

ปธ มด เอาชีตาร์ มาท้ารบ คร๊าบ

image

กรรมของชีตาร์ เจ่านาย ซาดิสซ์ ซ้อมโหด กลางแด ร้อนก็ร้อน
    แต่ทำไงได้ เจ้านายบอกซ้อมไว้ลูก เอาไว้ ดับซ่า สต๊อป บูลลี่อหังการ อิอิ พี่ต่อน้ำหนักตัวให้โจ้ :*
    ไฟล์แนบ
    IMG_2607.JPG 250K
  • :006: :006: :006: :o016: :006: :006: :006:
  • พี่โจ้ยอมได้ไง มาท้าถึงในบ้านเลย :-))
  • 5555รับมีดไว้รอแล้ว....อิอิอิ :o016:
  • ฮ่าฮ๊า :-)) :-))

ขอเตือน ถ้าซ้อมได้แค่ตันห้า น๊ะ มัน สิวสิว นะน้องโจ้ อิอิ

แต่ถ้าแค่ซ้อมยังไม่ถึงตันห้า พี่ก้ไม่อยากรังแกเด็กอีก

เคี้ยวไม่อร่อย กระดูกเปราะเกิน :o071: :o071:
  • คริ คริ :*
    ถ้า หนี ไม่มาวันงาน ไม่ว่าจะอ้างอะไร ปรับ2เท่านะน้อง

:o027: :o027: :o027:
  • ไม่บอกหร๊อก...เดี๋ยวก็รู้ว่าหมู่หรือจ่า...กระดูกใครจะกรอบกว่ากัน...ใจเย็นๆพี่น้องเพิ่งเข้าวงการก็จะฆ่ากันแระ :-))
  • ประธานหายไปไหนว่ะ???ปล่อยให้ลูกน้องโดนท้าทาย :o061:
  • :m71: :m71:

555เอาให้ ตาย กันไปข้างนึง ในสนาม
    ไม่มีคำว่า ปรานี ไม่มี พี่น้อง มีแค่ ตาย ตาย และ ต๊าย

:m87: :m87: :m87:
  • ฮ่าๆ. รับคำท้า ครับพี่สู้ แต่ พวกผม ไม่ได้ซ้อม กันหรอก. กินกะนอน. อ้วนกันเป็นหมู แล้ว 5555
    แต่เพื่อความมันส์และฮา เราขอท้าชน (แก้วแทน นะ ) อิอิ

อ้าวๆ พี่น้อง ลุยยยยยยยย!
    *** บนสังเวียนคือ ศัตรู. นอกสังเวียน คือ มิตรภาพ ที่ดี ครับ
    อิอิ
    :m69:
  • งานนี้แปรพรรคคับ เค้าจะไปอยู่ทีมนนทบุรี พี่สู้ขอยืมเสื้อนนทบุรี 1 ตัวนะคับเราจะช่วยกันฆ่าปราจีน
    :-)) :-)) :-))
  • :o061: :m87: :o061: กบฏ :o061: :m87: :o061:
  • พี่โจ แปลพรรคง่ายๆแบบนี้เลยหรอ ^#(^
  • มันเป็นวิธีการรบชนิดหนึ่ง 5555555
  • ตลอดๆ. อ้าวๆ
  • ตลอดๆ. อ้าวๆ
  • ฉลาดเลือกแล้ว โจ 5555
  • งั้นจัดการอีเก๋าก่อนเลยเสาร์นี้จะได้จบๆไป :o016:
  • :013: มันจะเจ็บตัวซะป่าวๆนะ ฮะเก๋า
  • ฮะเก๋า สู้สู้ :033: :062:

โจ เสื้อไม่ต้องยืม จัดแบบพิเศษ VIP ให้เลย :X น้องโจ พิตนนท์ :-)) 555
  • พี่โจ้อีเก๋าตัวเล็กแต่กระดูกใหญ่นะ อีต็อปเคี้ยวไม่เข้าหรอก555
    พี่สู้คับ โจจะทำให้ดีที่สุดคับจะไม่ให้พิทนนท์น่าแหกแน่นๆคับ B-)
  • อ้าวววว ย้าย ค่ายหราาาาาา เด๋วๆ ไม่ไปรับซะเลยยย 555
  • เหมือนโดนแย่งตัวนะโจ
  • ไอ่มดดู ที่เล่าให้ฟังเมื่อวาน ของดีอยู่ในปราจีนนี่แหละ

• :063: :063: :063:
  • มันส์ดีจริงๆ
  • ได้เวลาเมาแว้วววว......วันเสาร์ที่ 4 พ.ค. นี้เวลาพลบค่ำ เรียนเชิญ พี ๆ น้อง ๆ พิทปราจีนทุกท่าน รบกวนมาเมาที่บ้านข้าพเจ้าหน่อย เพื่อเป็นการเลี้ยงขอบคุณ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่เรารู้จักกัน จริงใจกัน และรักกัน และอยากอวดของเล่นชิ้นใหม่ที่ตั้งใจทำมากอย่างเจ้า "คิโยมิ" ก่อนที่มันจะไปอยู่ลพบุรีคร้าบบบบบ55555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0568.JPG 107K
  • อ้าว พี่เจ๋ง ไหนบอกจะเอามาอยู่บ้านผมไง อิอิ
    เราเจอกันครับ
  • พี่เจ๋งคับวันเสาร์ตอนเย็น ไอ้ตัวนี้ใช่ไมที่จะเอามาเป็นกลับแก้ม
    อย่าทำเลยให้พี่มดไปเถะคับ อิอิอิ
  • เห็นแล้วมันส์ดีพี่เอก จัดเลยพี่เจ๋งแต่ขอกับแก้มอย่างอื่นด้วยนะ