ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตามคำขอ สติ๊กเกอร์ Pitbull zone
  • ตามคำเรียกร้อง สติ๊กเกอร์ PITBULL ZONE รุ่นใหม่มาแล้ว
    เงินบริจาคโอนเข้ากองทุน Pitbull บริจาคขั้นต่ำ 100 บาทค่ะ

Size 6 X 12 นิ้ว
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 10K
    GetAttachment.jpg 10K
  • เลขบัญชี 2180508620 ธ.กรุงเทพ นายณัชพล สุพัฒนะ
    เงินทุกบาทเข้ากองทุนPitbull ไม่หักค่าใช้จ่าย หรือโทรสั่งที่เบอร์086-7845333 EMAIL:abcdogclub@hotmail.com
  • น่าจะมีแบบติด มอไซร์ ด้วยนะคับ จะได้ติดทั้งรถยนต์ รถมอไซร์ :-D
  • แบบมอไซต์ก็มีครับ ขนาดเล็ก สีดำแดง
  • งั้นต้องโดน ทั้ง 2 แบบ
  • สมาชิกทุกท่าน ที่ขอเข้ามา เราจะมีหมายเลขประจำตัวให้ครับ เราไม่ได้แจกแหลกนะครับ เราต้องกาาคัดคน และอยากให้รถที่ติดสติกเกอร์นี้ สามารถตรวจสอบได้ทุกคน ขอความร่วมมือแจ้ง ชื่อ เบอร์โทร และทะเบียนรถให้เจ้าหน้าที่ด้วย เผื่อเจอกันกลางทาง หรือมีปัญหาอะไรจะได้ช่วยเหลือกันครับ สมาชิกเก่าที่สติกเกอร์เสียหายก็ขอมาใหม่ได้ครับ

และเราจะมีการเล่นเกมส์ สติกเกอร์ ฮันเตอร์ ถ้าเจ้าหน้าที่เราถ่ายรูปรถใครขณะวิ่งตามถนนได้ เราจะมีรางวัลให้ครับ
  • ติดมอเตอร์ไซด์ ขนาด
    Size 3 X 6 นิ้วimage
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment1.jpg 7K
  • จะสั่งต้องทำงัยครับ...
  • สติกเกอร์ติดรถ สำหรับสมาชิก pitbullzone ขนาด 6x10. นิ้ว เหมาะสำหรับติดกระจกหลัง หรือฝาท้ายรถกระบะ ติดต่อขอรับได้ที่ คุณทราย 086 784 5333 จัดส่งทางไปรษณีย์ ทั่วประเทศ
  • เที่ยวนี้ จัดพิมพ์ลงบนสติกเกอร์ใสอย่างดี ติดแล้วไม่หลุด และสีไม่ซีดแน่นอนครับ
  • อยากได้อย่างล่ะ2 แผ่นครับ ติดมอไซด์กับรถยนต์ สั่งยังไงหรอครับ
  • ติดมอไซด์กับรถยนต์แล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    231212-153712.jpg 11K
  • เอาด้วยคนครับ :)
  • มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของชมรมคนคุณภาพและมีจิตสาธารณะครับ :-))
  • ยินดีครับผม :)
  • แจ้งวิธีการสั่งซื้ออีกครั้งนะค่ะ โทรมาที่เบอร์ 086-7845333 EMAIL: abcdogclub@hotmail.com

บริจาคเข้ากองทุนขั้นต่ำ 100 บาทต่อ 1 แผ่น เลขบัญชี 2180508620 ธ.กรุงเทพ นายณัชพล สุพัฒนะ รายละเอียดที่ต้องแจ้งมีดังนี้

1.ชื่อ ที่อยู่ ที่จัดส่งเอกสาร
    2.ทะเบียนรถที่นำสติกเกอร์ไปติด(โดยทางเราจะแจ้งเลขกำกับไปพร้อมกับสติ๊กเกอร์)ซึ่งจะยืนยันกับเจ้าหน้าที่ได้
    3.ถ่ายรูปสลิปการโอนเงินแนบมาด้วย

ทุกอย่างส่งรายละเอียดมาทางEMAIL: abcdogclub@hotmail.com จะดีที่สุดค่ะ

ขอบคุณค่ะ (ทราย)

^:)^
  • ทำบุญ.....จัดไปด้วยคนนะครับ
  • โอนไปกสิกรได้ไหมครับ? ผมโอนในมือถือน่ะครับไม่มีสลิปทำไงล่ะครับ? 8->
  • ป๋า แล้วที่ติดไปแล้วมันซีดแล้วขาดแล้วด้วยล่ะป๋า ต้องทำไง
    ของผมหมายเลข 135 ครับผม
  • แล้วแต่ศรัทธาครับ ทุกบาททุกสตางค์เข้ากองทุนครับ
  • โอเคครับได้เสีย โอนไปแล้วครับ เมื่อกี้เอง 150 บาท ธนาคาร กสิกรไทยครับ
    รบกวนส่งมาที่
    ชาญณรงค์ พิสิทต์ โรงแรมเฉวง รีเจนท์ บีช รีสอร์ท 155/4 ม.2 ต.บ่อผุด อ.เกาะสมุย
    จ.สุราษฎร์ธานี 84320 ทะเบียนรถ กร 2486 ชลบุรี ครับผม
  • เรียนคุณArMlunatic
    พรุ่งนี้จัดส่งให้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • รับทราบครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณทุกๆๆท่านที่สนใจเป็นจำนวนมาก และร่วมบริจาคเข้ากองทุน
    หากสงสัย หรือไม่เข้าใจวิธีการสั่งซื้อโทรสอบถามได้นะค่ะ086-7845333 ตั้งแต่เวลา09.00น.-17.00น. หรือทางEmail:abcdogclub@hotmail.com หากต้องการให้ได้รับเร็ว ขอความกรุณาส่งรายละเอียดทุกอย่างมาทาง อีเมลค่ะ พร้อมสลิปการโอนเงิน วันรุ่งขึ้นจะจัดส่งให้ทันทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทราย
  • ไพรทูล ศรีสมบูรณ์ 514 หมู่ 4 บ้านข้าวสารใหญ่ ต.โนนสูง อ.เมือง จ.อุึดรธานี 41330 มีความประสงค์จำนวน 3 ชุดครับ (วีออส กท.1345 อุดรธานี)( นิสสันมาร์ช กบ.9445 อุดรธานี) (วีโก้ บม.7973 อุดรธานี) เมื่อดำเนินการโอนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ ว่าแต่นิดหนึ่งครับเพ่มาร์ค สาขาของแบงค์กรุงเทพครับ ฮิฮิฮิ (คงไม่ใช่สาขาเวียงจันทร์นะครับ )
  • สั่งสติ๊กเกอร์หน่อยครับ ขนาด 6 x 12 นิ้ว 1 แผ่นครับ ขนาด 3 x 6 นิ้ว 1 แผ่นครับ
    จัดส่ง นาย ปคม ชมพุ่มรัตน์ ครับ บ้านเลขที่ 201/1 หมู่ 2 ต.บางบัวทอง อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110
    ขนาด 6 x 12 นิ้ว ติดรถยนต์ TOYOTA ทะเบียน กค - 9548 นนทบุรี ครับ
    ขนาด 3 x 6 นิ้ว ติดรถจักรยานยนต์ HONDA ทะเบียน รกม - 837 กทม. ครับ
    โอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ ;-)
  • เรียนคุณPakom ได้รับเมลเรียบร้อยแล้วค่ะ ดำเนินการจัดส่งให้พรุ่งนี้ค่ะ

• ได้รับแล้วครับ แต่ขอแนะนำหน่อยว่า เนื่องจากใส่มาในซองใหญ่กว่าสติ๊กเกอร์ไปเยอะ ทำให้ "เปลืองซอง" ที่สำคัญมัน "ยับ" ครับ ถ้าใส่ซองขนาดใกล้เคียงกับสติ๊กเกอร์น่าจะดี หรือจะแนบกระดาษแข็งๆ ไปด้วยหน่อยก็ได้

แนะนำเฉยๆ นะครับ หากยุ่งยากก็ไม่เป็นไรครับ :o034:
  • สติ้กเกอร์ ยังสั่งได้อยู่มั้ยค่ะ.
  • สั่งเข้ามาได้ตลอดครับ สติกเกอร์นี้จัดทำด้วยระบบ สกีนลงบนพื้นใส สามารถลอกแล้วแปะได้เลย ซึ่ง แตกต่างจากครั้งก่อนที่แยกเป็นตัวๆ และปัญหาของสติกเกอรรุ่นเก่าที่เราเจอก็คือ สีซีด และการหลุดลอก โดยเฉพาะตรงรูปหัวหมา

เหตุที่ให้โทรมาขอและระบุเลขทะเบียน ไม่แจกทิ้งแจกขว้าง ก็เพราะต้องการสกีนคนที่นำไปติด อยากได้คนที่อยากติดจริงๆ มากกว่าเน้นปริมาณ อย่างน้อยเจอกันตามทางก็ยังรู้สึกอุ่นใจว่าเป็นพวกเดียวกัน ส่วนเงินที่บริจาคกันเข้ามา สมทบเข้ากองทุนโดยไม่มีการหักค่าใช้จ่ายครับ :-D
  • ส่วนเรื่องซอง มันหาขนาดที่พอดีไม่ได้ เราจึงใช้ซองมาตรฐานที่มีวางขาย แต่เรื่องยับน่าจะเกิดจากไปรษณีย์ ที่ส่งได้ทุกทีแต่ทำให้ดีไม่ได้ 55
  • :o011: ไปรษณีย์ไทยไปไกลระดับโลก
  • ได้รับสติ๊กเกอร์เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ
  • ผมขอ 4 อันครับ ขนาดใหญ่ทั้งหมด จะจ่ายกับพี่มาร์คในวันที่ 5/5/56 ที่มหาสารคามครับ

ทะเบียนรถ

กบ 2393 ขอนแก่น , กร 8149 นครราชสีมา , กร 2098 ขอนแก่น , กว 946 ขอนแก่น

ที่จัดส่ง บ้านเลขที่ 51 ถ.มนตรีบำรุง ต.ตลาด อ.เมือง จ.มหาสารคาม 44000 ครับ

หรือหากพี่มาร์คสะดวกก็นำติดรถมาให้ที่งานประเพณีอีสานในวันที่ 5/5/56 นี้ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
  • งานที่อีสานจะนำติดไปครับ ใครต้องการช่วยแจ้งด้วยครับ
  • ผมขอด้วยครับ 2 อัน ติดรถกระบะ1กับมอเตอร์ไซค์1
    รถกระบะหมายเลขทะเบียน บธ 123 ยโสธร
    มอเตอร์ไซค์ กลก 611 ยโสธรครับ
    ขออนุญาตจ่ายที่งานในวันที่ 5/5/56 ที่มหาสารคามนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ผมชื่อต้นครับ (พิษณุ กอแก้ว)
  • @ABCdogclubคุณทรายผมส่งรายละเอียดใบเลขแรคคอร์ดให้แล้วนะและโอนค่าสติ้กเกอร์ติดรถยนต์ไป2แผ่นรถ โอเปิล ทะเบียน กค 8870 ปทุมธานี และรถยนต์ โตต้าฟอจูนเนอร์ ทะเบียน กธ 35 นครปฐม samsibhaa@hotmail.com แจ็คคับ
  • เนื่องจาก เจ้าของสติกเกอร์ทุกคนจะมีหมายเลขประจำตัว อย่าลืมต่อต่อขอจากคุณทรายด้วยนะครับ
    เวลามีปัญหาอะไรเพียงแค่ระบุหมายเลขประจำตัวก็จะทราบได้ทันที่ว่าเป็นใคร

รถผม หมายเลข 001 รถคุณนภาหมายเลข 100 และ อีกคันหมายเลข 033
  • วันนี้ต้องจัดสะหน่อยโดน
  • ชื่อ นายอนุชิต เพียงกระโทก ที่อยู่ 234/128 ม.12 ซ.10 ต.โพธิ์ชัย อ.เมือง จ.หนองคาย 43000
    ทะเบียนรถยานต์ ผญ 3730 นครราชสีมา โอนแล้วครับ
  • เรียนคุณอนุชิต จะทำการจัดส่งให้วันจันทร์นะค่ะ

• ครับผมขอบคุณครับคุณทราย