ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาบ้านให้ร็อตไวเลอร์เพศผู้นิสัยดี
  • หาบ้านให้ ร๊อทไวเลอร์เชื่องๆ ก่อนถูกส่งไป...ที่ประเวศ

น้องชื่อ "หมูหยอง" เพศผู้ อายุประมาณ 5 ปี
    เจ้าของมาฝากเพื่อนเลี้ยงไว้ตั้งแต่ตอนน้ำท่วมแล้วไม่มารับกลับ
    สงสัยบ้านน่าจะเสียหายหนัก
    ชอบกินขนม และอาหารเม็ด อ้อนขอขนมทั้งวัน
    มีนิสัยสุภาพ เป็นมิตร ไม่ดุ ตามภาพ บางคนไม่รู้จะกลัวร๊อทไวเลอร์
    หมูหยองชอบให้เกา ลูบสัมผัสตัวจะเคลิ้มมาก
    ตอนนี้สถานที่อยู่ไม่อำนวยเพราะเป็นส่วนของสำนักงาน
    มีคนมาติดต่อมากทำให้จำเป็นต้องขังไว้ในกรงตลอด
    และถูกที่ทำงานสั่งให้ส่งไปที่อื่น มิฉะนั้นจะถูกส่งไป......ที่ประเวศ

แจ้งข่าวโดยคุณกล้วยไม้สีเงินซึ่งยังเสียใจไม่หายกับข่าวหมาสตช เฮอ เฮอ เฮอ เครียด
    เลยวานพ่อชิเขียนข่าวแทนด้วยจ๊ะ

อยากหาบ้านใหม่ที่รักและเมตตาเขา
    d5hthailand@gmail.com, 0840063927
    ให้กำลังใจคนทำงานเพื่อน้องหมาตลอดชีวิต ช่วยแชร์กันหน่อยครับ

ที่มา http://pantip.com/topic/30393603

image
    ไฟล์แนบ
    rot.jpg 223K
  • หน้าเหมือนลูกผสมหมาไทยเลย ผมเคยเลี้ยงพันธุ์แท้หน้าไม่ยาวแบบนี้เลย ขอให้ได้บ้านเร็วๆนะครับ