ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบ่นหน่อยนะคะ
  • พอดีไปเดินสนามหลวงสองมา สงสารหมาแมว เต่า กบ อยู่ในกรงร้อนๆ หาคนซื้อก่อนค่อยบรีดมันยากนักหรือไง
    ใครรู้ ใครอยู่ในวงการช่วยตอบ
    ขอบพระคุณค่ะ
  • นั่นสิเนอะ made by order ไม่ได้เหรอ คนที่อยากได้จริงๆน่ะผมว่าเค้ารอได้
  • ไปไม่ชวน...ฝนไม่ลองซื้อกบมาฝึกให้กัดละ ขนาดเต่าที่บ้านยังฝึกให้กัดได้ มันคงเท่น่าดู :m75:
  • คนเอาเปรียบสัตว์โลก เอาแต่ตนเองสบาย
  • นี่หละน้อ คน ถ้าเป็นมนุษย์คงไม่ทำแบบนี้
    ใจต่ำช้าก็เป็นได้แค่เพียงคน
  • พี่ป็อป ฝนไม่ได้ฝึกค่ะ เต่ามันเห็นมือฝนเป็นอาหารทุกทีเลย