ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่เก่งพา บารมี เยื่ยม ฝั่งธน
  • บารมีมันเยื่ยมจริงจริงimageimageimageบารมีมันลากเอาจัยเจ้าของเยื่ยมจริงจริงimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 138K
    image.jpg 247K
    image.jpg 236K
    image.jpg 188K
    image.jpg 194K
    image.jpg 249K
    image.jpg 213K
    image.jpg 225K
    image.jpg 110K
    image.jpg 260K
  • ว้าว...................เยี่ยมมากๆครับท่านเก่ง เดินสายออกล่าว่าที่นักกีฬา สุดยอดครับ :063:

แล้วมามันส์ด้วยกันในสนามนะครับคุณโอ้ และทีมฝั่งธนบุรี =D>
  • มาทั้งที่ไม่ส่งข่าวกันเลยน่ะคับ เจ้าบารมีมันเจ๋ดี
  • @num_mk พอดีผมไปทำธุระที่ กทม. ผมก็เด็กฝั่งธนบุรีครับพี่ ปธ.หนุ่ม 555 ห่างกันไม่กี่โลเลยแวะไปเปิดซิงรางน้องโอ้เสียหน่อยครับ ค่ายธนบุรีถ้าคิดจะตีๆแตกยากครับ พี่ ปธ.หนุ่ม นักรบที่ก้าวขึ้นมาบอกได้ว่าแจ่มๆทั้งนั้นครับ หรือพี่ ปธ.หนุ่มจะมาดูเอง5555
    @Aoe ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นนะครับ น้องโอ้ ขอเวลาให้บารมี แค่ปีนี้ปีนึงนะโอ้555
    @net_vazabe ต้องขอโทษพี่นัดด้วยพี่พอดีญาติผมเสียเลยเป็นภาระกิจด้วย ไว้โอกาสต้องให้พี่นัดเลี้ยงเบียร์เสียหน่อยครับ555555
  • @num_mk ขอบคุณมากครับพี่
    @พี่นัดตกข่าวเหรอ
  • พีเก่ง บารมี มันสุดยอดจริงจริงพี่
  • :m01: :m01: :m01:

เด็กตลาดพูล ขอแปลงร่างเป็น จิ้งจกบ้าง ดีกว่า :-))
    สุดยอดครับ.... สนามลากร้อนระอุ มันส์แน่ :012: :062:
  • เอาจริงแฮะพี่เรา555 ไม่แปลกใจเลยว่าไอ้บารมีทำไมมันเวลาเดินทางไกลมันไม่เมารถเลยเพราะพี่เก่งพาไปไหนมาไหนด้วยตลอดตั้งแต่เด็กๆ แต่ถ้าจะเมาก็เพราะแอบกินเบียร์ที่เจ้าของวางไว้ช่วงซ้อมหมาจริงเปล่าพี่เก่ง ไว้เจอกันช่วงว่างๆนะพี่ :063:
  • อย่าลืมพามานนท์ด้วยนะครับ
  • ค่ายธนบุรีถ้าคิดจะตีๆแตกยากครับ พี่ ปธ.หนุ่ม นักรบที่ก้าวขึ้นมาบอกได้ว่าแจ่มๆทั้งนั้นครับ หรือพี่ ปธ.หนุ่มจะมาดูเอง5555
    จริงอย่างที่พี่เก่งเค้าพูดครับฝั่งธนเราถึงจะไหม่แต่วัตถุดิบที่เรามีไม่น่าจะตีได้ง่ายๆนะครับ จิงไหมพี่โอ้
  • ขอบคุณพี่เก่ง ได้มาเทรนเจ้าซิซเซ่ ตัวต่อตัวเลย
    อนาคตไม่นาน เจ้าบารมีหนาวแน่ [-O<
    ^:)^
  • รางอยู่ที่ไหนครับ ว่างๆจะขอไปเยี่ยมชมบ้างได้มั้ยครับ??
  • ได้ซิครับ ต้อนรับทุกคนทุกกลุ่มอยู่แล้ว มาถึงแบงแค หรือบางบอน โทรมาเลยครับ 0812464174
  • @Aoe บังก้าเดินดีใช้ได้เลยโอ้เวลาเหลืออีกเยอะทันการแน่นอนครับ
    @power_pit เด็กตลาดพูลมาแปรงล่างเป็นจิ้งจกที่ชัยภูมิได้เลยครับ รออยู่555
    @Art_bk สนามขอนแก่นวัตถุดิบน่าจะใช้ได้แล้วล่ะครับ :063:
    @HLYCON ซิซเซ่สู้ๆซ้อมๆซ้อมแล้วก่อนซ้อมมาดีแน่ครับหุ่นนักกีฬามาเห็นๆ บารมีหนาวอยู่แล้วครับ มันนอนในห้องแอร์ครับ555
  • ชอบ บารมีครับ ทั้งความสามารถ และความหล่อ
  • ได้เลยครับเก่ง แถวบ้านมีเยอะเบียร์
    โอ้ พี่ตอนนี้ยิ่งกว่าตกข่าวอีก นานๆเข้าเวปที่ไว้เจอกันน่ะน้อง :013:
  • บังก้าบ้าพลัง แหล่มมวกๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4219_resize.JPG 111K
  • วัตถุดิบที่กำลังก้าวเข้ามาในวงการลากครับ เจ็บๆทั้งนั้นimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4223_resize.JPG 122K
    IMG_4227_resize.JPG 133K
  • imageimage ชาวพิทบูลฝั่งธนบุรี ท่านใดสนใจกีฬาลากน้ำหนักเข้าไปได้เลยนะครับเจ้าบ้านใจดีจะได้ไม่ต้องคิดเองทำเองอยู่คนเดียว มาร่วมแรกความรู้กันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4236_resize.JPG 111K
    IMG_4234_resize.JPG 78K
  • โอ้ พี่ตอนนี้ยิ่งกว่าตกข่าวอีก นานๆเข้าเวปที่ไว้เจอกันนะน้อง
    ไม่เป็นไรครับพี่นัด ไว้พี่ว่างค่อยนัดเจอกันครับ
    ............................................................................
    เชิญนะครับคอเดียวกันเข้ามาได้เลยครับ มารวมกันเยอะเยอะ สนุกดีครับ
    ขอบคุณ พี่เก่งมากครับ
  • ไอเดียในการทำสนามลากดีครับ
  • ขออภัยที่มาช้า ช่วงนี้ใช้มือถือเล่นมากกว่าใช้โน๊ตบุค และกระทู้ไหนความเห็นเยอะ รูปเยอะเลยยังไม่เข้า เพราะมันโหลดช้า

ยินดีที่ได้เห็นทีมลากฝั่งธน เกินขึ้นอีกหนึ่งทีม วงการลากเราโตขึ้นทุกๆวัน 55
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค
    ยินดีต้อนรับชาวพิทบูลเข้ามาร่วมกลุ่มกันนะครับ เรามีสนามทรายไว้ฝึกนักรบรุ่นเยาว์เดินลากยางให้เพลินก่อนด้วยก่อนขึ้นรางจริง พร้อมไปกับผู้มีความรู้เชี่ยวชาญเรื่องการฝึกลากให้คำแนะนำได้ตลอด และอนาคตจะมี
    สระว่ายน้ำเพิ่มอีกด้วย โดยให้พี่โอ้ออกค่าใช้จ่ายคนเดียว 5555 :013:
  • จัดเลยครับเสี่ยโอ้สระว่ายพร้อม ขาวๆอวบๆด้วยนาจะได้ไปซ้อมอีก555
  • มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะ ยินดีให้การสนับสนุนครับ
  • @ขอบคุณพี่มาคร์มากครับเดี๋ยวมีจะรีบแจ้งเลยครับพี่
    @เสี่ยที่ไหนละพี่เก่ง555
    @HLYCON น้องรักเล่นซะงั้น :-))
  • ที่ว่าไห้พี่โอ้ออกค่าใช้จ่ายเรื่องสระว่ายน้ำไอเดียดีมากปอน
  • เออ ปอน เห็นจองลู่วิ่งอ่าเอาไว้ที่สนามป่ะหรือที่บ้าน
  • บ้านครับ หมาวิ่งบนพื้นหินในบ้านมากไม่ได้ เดวอุ้งขาเป็นแผล
    เลยต้องจัดมาครับ
  • คุณปอน เอาจิง จัดเต็ม แปลว่าเข้าเส้นแล้ว 5555
  • ช้าไม่ได้ละคับ เริ่มเร็วเทพเร็ว :031:
  • ไว้จะรอชมผลงานนะครับพี่ๆ :063:
  • นึกว่าพี่กอฟจะไม่มาซะแล้ว สวัสดีครับพี่ สบายดีนะพี่
  • ครับสบายดีครับผมช่วงนี้ก็เรื่อยๆครับสบายดีครับก็มียุ่งๆเป็นบางครั้งคราวลูกชายกำลังซนเลยครับคนโต รบกวนเวลาฝึกหมาพ่อหมดเลย555ไว้เจอกันงานลากเมืองทองพี่โอ้ :-D
  • ครับพี่กอฟ เจอกันงานเมืองทองครับ