ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

######MRW ผู้ที่่กำลังมองหาลูกหมาแดง######
  • ถ้าผมปัญญาอ่อน คุณone_pitก็สมองมีแต่ขี้แหละฮ่ะ \:D/ :-)) :-))
  • กรณีผมก็พูดกับพี่เจ้าของแม่หมาผมมะได้ต้องการจะเอาชนะอะไรนะคับ ผมแค่23เองแล้วพี่ล่ะคับที่พี่ทำอ่ะ ท้าวความเลยหมาตัวนี้ผมประกาศทับไป10000บาท แล้วพี่ก็ขอต่อผมพี่บอกว่าพี่อยุไกลจ.กาญ ผมก็ถามว่าพี่สู้เท่าไร พี่บอกห้าพัน ผมก็บอกได้คับงั้น5000ลูกตัวนึง พี่ก็เงียบแล้ววันนัดพี่ก็มา อย่างนี้ไม่ถือว่าตกลงหรอคับพอมาวันทับ พอพี่จะกลับผมก็บอกเหมือนเดิม พออีก2วันพี่มาซ้ำผมยังจำได้ว่าเราก็เหนื่อยนานกว่าจะได้เปนชั่วโมงแล้วตอนกลับผมก็บอกว่ามากกว่าห้าพันลูกตัวนึงนะคับพี่ พี่ก็อืมแล้วก็ยิ้มๆวันนั้นผมน่าจะเชื่อพี่ผมเค้าบอกว่าให้ทำสัญญาเลยวันนั้นพยานเพียบ ผมก็คิดว่าพี่เค้าก็โตๆล่ะ คงไม่จำเป็น พี่ยังโทมาบอกผมเลยว่าอย่าเพิ่งบอกใครจะเปิดตัวทีเดียวมีคนโทมาหาผมเค้ามีตัวเมียคอกเดียวกันกับพ่อหมาเค้ายังบอกเลยว่าเปิดไปได้ไง5000

เรื่องที่พี่บอกว่าอีกหนึ่งเดือนอะไรของพี่อ่ะ ผมว่าไม่เห็นเกียวกับประเด็นนี้เลยนะคับ

เรื่องที่พี่จะมาขอทับอีกผมก็ไม่ได้จะเอาทั้งสองฝ่ายหลอกจิงๆแล้วหมาที่จะทับหมาพี่ผมเอง แล้วเกียวอะไรกับ5000ลูกตัวนึงง

พี่คับผมไม่คิดว่าพี่จะเป็นนักธุรกิจด้านนี้อ่ะ ผมคิดว่าพี่คงอยากจะพัฒนาสายพันธุ์

ตลกจัง5000ลูกตัวนึงแค่นี้มีปัญหา ให้พี่ตัวล่ะขายตัวล่ะ8000 10ตัวก็แปดหมื่นคุ้มยังคับแค่นี้พี่มีปัญหากับ5000ลูกตัวนึง

herabuna_จะจองจะซื้อก็มะเกี่ยวกับผมคับ เงินคุณ ผมชี้แจงเท่านี้แล้วก็ครั้งสุดท้ายที่จะเข้าหมากระทู้นี้

• กรณีผมก็พูดกับพี่เจ้าของแม่หมาผมมะได้ต้องการจะเอาชนะอะไรนะคับ ผมแค่23เองแล้วพี่ล่ะคับที่พี่ทำอ่ะ ท้าวความเลยหมาตัวนี้ผมประกาศทับไป10000บาท แล้วพี่ก็ขอต่อผมพี่บอกว่าพี่อยุไกลจ.กาญ ผมก็ถามว่าพี่สู้เท่าไร พี่บอกห้าพัน ผมก็บอกได้คับงั้น5000ลูกตัวนึง พี่ก็เงียบแล้ววันนัดพี่ก็มา อย่างนี้ไม่ถือว่าตกลงหรอคับพอมาวันทับ พอพี่จะกลับผมก็บอกเหมือนเดิม พออีก2วันพี่มาซ้ำผมยังจำได้ว่าเราก็เหนื่อยนานกว่าจะได้เปนชั่วโมงแล้วตอนกลับผมก็บอกว่ามากกว่าห้าตัวลูกตัวนึงนะคับพี่ พี่ก็อืมแล้วก็ยิ้มๆวันนั้นผมน่าจะเชื่อพี่ผมเค้าบอกว่าให้ทำสัญญาเลยวันนั้นพยานเพียบ ผมก็คิดว่าพี่เค้าก็โตๆล่ะ คงไม่จำเป็น พี่ยังโทมาบอกผมเลยว่าอย่าเพิ่งบอกใครจะเปิดตัวทีเดียวมีคนโทมาหาผมเค้ามีตัวเมียคอกเดียวกันกับพ่อหมาเค้ายังบอกเลยว่าเปิดไปได้ไง5000

เรื่องที่พี่บอกว่าอีกหนึ่งเดือนอะไรของพี่อ่ะ ผมว่าไม่เห็นเกียวกับประเด็นนี้เลยนะคับ

เรื่องที่พี่จะมาขอทับอีกผมก็ไม่ได้จะเอาทั้งสองฝ่ายหลอกจิงๆแล้วหมาที่จะทับหมาพี่ผมเอง แล้วเกียวอะไรกับ5000ลูกตัวนึงง

พี่คับผมไม่คิดว่าพี่จะเป็นนักธุรกิจด้านนี้อ่ะ ผมคิดว่าพี่คงอยากจะพัฒนาสายพันธุ์

ตลกจัง5000ลูกตัวนึงแค่นี้มีปัญหา ให้พี่ตัวล่ะขายตัวล่ะ8000 10ตัวก็แปดหมื่นคุ้มยังคับแค่นี้พี่มีปัญหากับ5000ลูกตัวนึง

herabuna_จะจองจะซื้อก็มะเกี่ยวกับผมคับ เงินคุณ ผมชี้แจงเท่านี้แล้วก็ครั้งสุดท้ายที่จะเข้าหมากระทู้นี้

• โตโตกันแล้วไม่น่าทำหั้ยมีปัญหาราคาแค่นี้ไม่น่ามีป้ญหาเลยเราชอบเหมือนกัลล์คุยกันดิ
  • ช่วยชี้แจ้งเท่าที่ทราบข้อตกลงก่อนผสม
    น้องเติ้ลเปิดผสมอยู่ที่8000บาทต่อลองได้
    หมาตัวนี้เป็นของพี่ชายแต่พี่ชายเล่นบูลลี่พี่ชายเติ้ลเลยให้มาเลี้ยง พี่เป็นคนบอกให้mrwติดต่อไปเพราะเห็นว่าสวยดี
    พี่่คิดว่าตกลงน้องเติ้ลลดให้พี่เขาน่ะที่เห็นว่าอยู่ไกลและพ่อหมาไม่เคยมีผลงาน
  • กลุ่มพิทบูลสมุทรปราการช่วยชี้แจ้งหน่อยว่าจริงไหมครับสำหรับค่าผสมที่น้องเขาพิมพ์มา เพราะข่าวสารที่ผมหาพ่อหมาให้mrwผมก็เข้าfacebookกลุ่มพิทบูลสมุทรปราการ
  • สวัสดีครับ และขอขอบคุณ ทุกๆคอมเมนท์ครับผม ^:)^
    det_cm
    one_pit
    koongrai
    pi
    ขอบคุณมากๆ ครับ ^:)^ ^:)^
  • เรียน คุณkoongrai ในส่วนหนึ่งของจิตสำนึก ผมไม่อยากสร้างความวุ่นวาย ให้เกิดขึ้นในที่แห่งนี้ ด้วยความเคารพ ^:)^ ^:)^ แต่ ณ เวลานี้ ผมคิดว่าที่ๆ จะชัดเจนและโปร่งใสที่สุดก็คือ สถานที่นี้ ผมไม่มีความคิด และต้องการทำอะไร แล้วไปแอบทำ หลบๆซ่อนๆ เพราะที่นี่และสมาชิกที่นี้ เป็นที่ๆผมเคารพ และไม่ต้องการให้เรื่องบานปลาย หรือมีศรัตรู หรือบาดหมางกับใคร ไม่ว่ากับท่านใด ด้วยความสัจจริง ^:)^ ^:)^

ด้วยความเคารพ
  • ผมเริ่มจาก ข้อมูล ตามที่จะแสดงให้ได้ทราบ ที่มาที่ไปจากการประกาศเปิดผสม จากข้อมูลนี้ จึงได้มีการติดต่อไป ส่วนท่านเจ้าของพ่อหมา จะยึด ข้อมูลตรงจากส่วนใหนที่เปิด 10000 บาท หรือ ทำไมเปิดผสมเแค่ 5000 บาท จากท่านใดผมไม่สน ^:)^
  • image
    ไฟล์แนบ
    456.png 210K
  • และขอขอบคุณ คุณเติ้ล ที่ออกมาชี้แจง ในส่วนของ คุณเติ้ล ขอบคุณมากๆครับ ^:)^ ^:)^

ท้ายสุดนี้ ผมขอแสดงเจตจำนงค์ ขอจบข้อพิพาทนี้ และไม่พร้อมที่จะอาฆาต พยาบาทว์ หรืออยากมีปัญหาใดๆทั้งสิ้น ด้วยเกียรติ์ จะไม่มีการทำร้าย หรือสอดเสียด กระทบกระทั่ง ไม่ว่าทางใดทางหนึ่ง ขอบคุณมากครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • ยกเลิกการซื้อขาย F3 ครับผม ตอนนี้ว่างครับผม :)
  • ดีแล้วคับ จบๆไปคับ แค่หมาตัวเดียว ขายหมดไวๆนะคับ ลูกไอ้โบ้ :-D
  • :m82: จบด้วยดีมีความสุข
  • ความจริงก็คือความจริง เอาใบบัวมาบังก็ไม่มิด ผิดถูกก็ต้องยอมรับ ผิดก็ขอโทษ สังคมไทยปลูกฝังไว้อย่างนั้น เด็กอายุ 23 ปี แค่ลูกชายคนเล็กผมเลย ผิดพลาดก็ขอโทษหน่อยนะ แต่นี่เล่นสรุปง่ายจัง ขอโทษก็ไม่มี เด็กก็คือเด็ก หมดเลย ใครจะกล้าเอาแม่หมามาผสมอีก
  • herabuna_ผมผิดหรือพี่เค้าผิดใครจะรู้คับ พี่มาอยุด้วยตอนที่ผมตกลงกับพี่เค้าหรอคับ ผมจบก็เพื่อพี่เค้าจะได้ขายหมาไป คับผมเด็กคับ23เท่าลูกคนเล็กพี่คับ เรื่องความจิงความเท็จความผิด พี่เอาไรมาตัดสินคับ นี้หรอคับผู้ใหญ่ ใช่คับสังคมไทยปลูกฝังคับ แต่ถ้าผมผิดหรือว่าไม่ได้เป็นอย่างที่ผมพูดผมคงไม่โพสอย่างนั้นหลอกคับ

ที่ผมจบก็คือ ผมจะต่อล้อต่อเถียงทำไม ทำไปผมก็ไม่ได้ลูกหมา พอผมไม่เถียง ผมดันเป็นคนผิด นั้นตอนเย็นๆเรามานั่งเถียงกันทุกวันเลยดีมั้ยคับ ผมว่างๆคับมะรุจะทำไร

ผมเป็นคนนึงที่รักพิทบลู เว็บนี้ก็มีแต่คนรักพิทบลู ผมเริ่มทำหมาลากกับคนในชมรม ผมไม่อยากจะเป็นศัตรูกับไค ไปแข่งงานไหนก็ต้องเจอกันซักวัน ผมอาจเป็นเด็กใหม่พึ่งเลี้ยงมา5-6ปี อยากจะมีสายเลือดดีๆ พอมีก็อยากจะพัฒนาโครงสร้าง สุดท้ายมีปัญหาขึ้น นี้แหละคับการที่มีพ่อพันธุ์รับผสม ;-) จะรู้ได้ไงว่าคำพูดจะเชื้อถือได้ทุกคน
  • คุณherabuna ครับ เรื่องจบแล้วก็ให้มันจบไปเถอะครับ เค้าตกลงกันได้ก็ดีแล้ววววว อีกอย่างคุนก็ไม่ได้ไปตกลงกับเค้า จริงแท้ยังไงเราไม่รู้ มีเค้าสองคนที่รู้กันครับ
  • โอเค..จบครับ ลูกหมาชุดนี้ผมก็ได้เหมือนเดิม ดีใจครับที่ตกลงกันได้
  • det_cm โคตรปัญญาอ่อนอ่ะ :-@
  • แหม แฟนคลับกูเยอะจริงๆ ;;) :-@ :-j ลงทุนเสียเวลาสมัครสมาชิกใหม่เพื่อมาเลียตีนกูโดยเฉพาะ :-))
  • คนเฮี้ยๆ แบบมึงก็งี้แหล่ะ ได้เด็ดเฮี้ย 555
  • ขออนุญาต นอกเรื่องนะครับimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 97K
    2.jpg 86K
    a1.jpg 49K
    a2.jpg 36K
    a4.jpg 155K
    a5.jpg 164K
    a6.jpg 173K
    a7.jpg 183K
    a8.jpg 205K
    a9.jpg 140K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 110K
    b2.jpg 90K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    b3.jpg 133K
    b4.jpg 128K
  • image
    ไฟล์แนบ
    a3.jpg 34K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b5.jpg 156K
    b6.jpg 228K
    b7.jpg 201K
    b8.jpg 219K
  • ขออนุญาต อัพรูปปัจจุบันครับ

สนใจ ต่อสอบถามต่อรองได้ครับ เป็นรายตัวครับผม

M1
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 143K
    M11.jpg 132K
    M111.jpg 172K
  • M4
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    M4.jpg 252K
    M44.jpg 245K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 219K
    F11.jpg 198K
    F111.jpg 148K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 182K
    F22.jpg 179K
    F222.jpg 171K
  • F3
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    F3.jpg 171K
    F33.jpg 145K
  • F4
    ไฟล์แนบ
    F4.jpg 174K
    F44.jpg 153K
    F444.jpg 173K
  • F5
    ไฟล์แนบ
    F5.jpg 165K
    F55.jpg 207K
    F555.jpg 116K
  • F6
    ไฟล์แนบ
    F6.jpg 168K
    F66.jpg 245K
    F666.jpg 181K
  • ปัจจุบัน อายุ 47 วัน วัคซีน พร้อมถ่ายพยาธิ

ขอบคุณพี่มาร์ค และทุกๆท่าน ที่สอบถาม และที่เข้ามาเยี่ยมชมกะทู้ ขอบคุณมากๆครับ ^:)^ ^:)^
  • อยากทราบ น้องpit อยู่จังหวัดไรครับเเละ M1 เปิดราคาได้เท่าไร ขอรายละเอียดเเละภาพเพิ่มทาง
    E-mail : data-3-@windowslive.com ขอบคุณมากครับ
  • ขอบคุณมากครับ คุณAkePitbull ผมได้ส่งข้อมูลไปทางE-mail เรียบร้อยแล้วนะครับ ถ้าต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม จะส่งให้ครับผม