ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูลี่ใช่ว่าจะต้องอ้วนเสมอไป
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 212K
    image.jpg 292K
    image.jpg 157K
    image.jpg 198K
    image.jpg 245K
    image.jpg 224K
    image.jpg 264K
    image.jpg 209K
    image.jpg 299K
    image.jpg 253K
    image.jpg 198K
  • เรเซอเอจใช่ป่าวคับ
  • ฟิตๆวอทก้า
  • หุ่นแบบนี้โดนใจผมเลยคับ
  • หล่อมากคับนี้แหละผลดีของการออกกำลังกาย :063: :063: :063:
  • กิจกรรมหลัก เช้า วิ่ง ว่ายน้ำ เล่นเสร็จ ล้างตัว เช็ดให้แห้ง กินอาหาร พร้อมล่าม เที่ยง ปล่อย แยกย้ายหาที่นอน ตกเย็น ประมาณ ห้าโมงเย็น เป็นต้นไป วิ่ง ว่ายน้ำ ล้างตัว เช็ดแห้ง กินอาหาร ปล่อยวิ่งเล่นในบ้าน ประมานสองทุ่ม เข้ากรงนอน >>>วันๆทำอยู่แค่นี้เอง แต่ว่าทำแบบนี้มาตลอดเกือบปีแล้ว ผลก็ได้อย่างที่เห็น อิอิ
  • คุณก้อง >>>ยังเทียบวินเซนต์ไม่ได้เลย ท่าเล่นสปริงโพบวินเซนต์สุดยอดมากเลย เดี๋ยวขอหัดวอดก้่าก่อน เล่นได้อยู่นะแต่ท่าขี้เหร่มาก ก้ามันนั่งงับ ท่ามันไม่สวยแบบวินเซนต์อ่า
  • ขอบคุณค่ะ คุณโจ้>>> เหม๋ๆ แต่ถ้าใหญ่เท่าสต๊อปคงจะดี
  • ขอบคุณนะค่ะ คุณ BullyRocky
  • คุณ Best_Bully_Cadet
    อธิบายให้ฟังหน่อยว่า เรชเชอร์เอจ คืออะไรอะ คือแบบว่าไม่รู้เรื่อง สนใจแค่ ทำไงหมาเราถึงจะได้แบบนี้ ไม่ได้ศึกษาสายพันธ์เลยค่ะ ไม่ได้แกล้งนะคือแบบว่าไม่รู้จริงๆไม่ได้กวนด้วย วอดก้าเพิ่งเลี้ยงตัวแรก ยังไม่ถึงปีเลย
  • แค่ได้คำชม จากสินเซนต์ กะสต๊อป นี่ วอดก้าก็ปลื้มละนะ หายเหนื่อยกะความพยายามนั่งเฝ้าหมาวิ่ง :013:
  • หล่อแล้ว รูปล่างสุดจะเข้มไปไหนนน B-)
  • ชอบม๊ากกกกกกกกกกก...หุ่นแบบนี้ สูงใหญ่

คำว่าบลูลี่...คำนี้ แทบทุกคนจะต้องคิดว่า เตี้ยล่ำ ขาโก่งๆ... แต่เนี่ยนะครับ ผมอยากได้ม๊าก แต่ไม่ใช่ลายเสือนะครับ แต่สังคมพิทบลูทุกวันนี้ ขออนุญาติใช้คำว่า " ถูกสร้างภาพด้วย " บลูลี่ " เตี้ยๆ..ขาถ่างๆ.. ขอพูดคำว่า " ไม่ใช่แนวผมครับ " แต่หลายๆท่านอาจชอบ เพราะความชอบส่วนบุคคล

แต่ผมอยากได้ที่สูงใหญ่แต่ไม่ใช่แค่สี..เรด..หรือเรดโน๊ต แต่สีดำสลับขาว สามสีเนี่ยชอบสุดๆ ผมอยากทำการบรีดหมาออกมาเป็น 3 สีเรดโน๊ตสูงใหญ่ แต่ถ้าเอาบลูลี่ใส่กับเรดโน๊ต ก็คงรับกันไม่ได้ ถล่มกันเละแน่ ขอคำแนะนำผู้รู้เรื่องสายเลือดนะครับ หรือยีนส์แบบใหนที่อาจจะทำให้เกิดเป็น.." เรดโน๊ต 3 สี " ได้อ่ะครับ อยากทำม๊ากกกก..ครับ น้อมรับคำแนะนำครับ แต่ไม่ได้บรีดขายนะครับ ไร่ผมเองพอรับลูกหมาได้เป็น 10 ตัวครับ ขอบคุณมากครับบบบบบบบ
  • เรเซอร์เอจ เป็นคอกแรกที่ทำหมาแนวบูลลี่ออกมา เขาจึงเรียกว่าสายเรเซอร์เอจครับ
  • เห็นด้วยคับ หมาผม ก็ RE ลายเสือเหมือนกัน ไม่ได้เน้นอ้วนด้วยคับ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    576475_496285627048971_1787504997_n.jpg 109K
  • พี่เค้าเท่จริงๆ
  • Kwan_Fha โว้วๆล่ำกว่า วอดก้าเยอะเลย
  • vovo>>ขอบคุณค่ะ
    herabuna >>> ขอบคุณค๊าบ
    Baleng88 >>> ท่าหากินวอดก้าเลย หล่ออยู่ท่่าเดียว แต่ความจริงคือ ยืนจ้อง ฝั่งโน้นไกลๆ เจ้าถิ่นเตรียมวิ่งมาดักแล้ว
  • pitbullzone >>> ขอบคุณมากๆสำหรับคำอธิบาย เหอๆ มันยังมีอะไรอีกมากมายที่เรายังไม่รู้จริงๆ
  • เสือใหญ่โตแล้วหล่อจุงเบย :063: :)
  • พี่เสือเกือบแย่ ด้วยความแสบ แอบหม่ำกะลามะพร้าวเข้าไป ส่งผลให้ถ่ายไม่ออก ต้องถึงมือหมอ
    กว่าจะทำให้สิ้นฤทธิ์ ปาไป ยาสลบสองเข็ม แต่ตอนนี้กลับบ้านได้แล้ว ยังจอมแสบเหมือนเดิม จะมีน่าสงสารก็ตรงที่เจ็บก้นนั่งไม่ได้นี่แหละ image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 206K
  • หล่อมากครับ
  • imageimage
    ฮึ๊ปๆ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 205K
    image.jpg 195K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 188K