ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ประเดิมหน้าใหม่ให้ครับ...

ไอ้haDICK ได้คำตอบหรือยังครับ สรุปแล้วว่าใครตอแหล ไอ้แป๊ะหรือเจ้าของเวป :-)) :-))
    ทำไมมึงถึงไม่ยอมตอบ ขี้อุดปากมึงอยู่เหรอ :-D :-)) :-D
  • ไอ้เหี้ย...เอ้ยให้เค้าพักผ่อนบ้าง :-))
  • อย่าเครียดกันนัก...พรุ่งนี้มานะครับโจ้ พอดีโทรไปแล้วติดต่อไม่ได้
    ทุกอย่างเตรียมพร้อม ขาดอย่างเดียวพรรคพวก...พรุ่งนี้มากันให้ได้นะครับ..พี่น้อง
  • 555 จัดไปยาวๆ
  • :013: บ้านนี้เงียบจุงเลยนะคร๊
  • ขอบคุณ น้องนิค ที่ทำไม้งัดปาก มาฝากนะครับ ขอบคุณครับ
  • ไม่เป็นไรครับพี่ เราพี่น้องกันมีอะไรก็ช่วยเหลือกันของแค่นี้เอง :013:
  • อยากได้บ้างจัง...จัง...ฮิฮิ
  • เอาไปงัดอะไรครับพี่จ่า งัดปากไก่หรอครับ :o003:
  • ไว้มีโอกาสได้เจอกันจะเอาไปฝากนะครับ :013:
  • ครับพี่เอก ไก่กรามมันล๊อก..ป๊าดพี่ก็ว่าไป เอาไว้เผื่อได้ใช้
    ขอบคุณล่วงหน้าครับคุณนิค
  • ขอบคุณ พี่น้องทุกท่าน วันนี้ เราทำได้ดีครับ เกินขาดๆ 5555
  • น้องนิค.ไปหาพี่เอกเลย...เชื่อพี่ให้จีนเทรนให้แป๊ปเดียว :065: :062:
  • ท่านประธานเห็นด้วยหร่อว่าทำได้ดี 555555555555 ล้อเล่นนะ อย่าน้อยใจลาออกจากตำแหน่งนะ
  • คร๊พี่โจ้ ขอบคุณสำหรับน้ำใจและคำแนะนำทุกๆอย่าง เด๋วจะลองเอาไปให้พี่เค้าเทรนให้ดู จะสู้ๆและพยายามให้มากกว่านี้นะคร๊ :015:
  • พี่นิค ถ้าเราตั่งใจ ไม่มีอะไรอยากคับ สู้ๆๆๆ
  • รับทราบคับอาจารย์โจ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ :m45:
  • อ้อ พี่ๆคับ ไม่ต้องเรียกผมพี่หรอกผมเกรงใจ ผมอายุ 22 เข้า 23 แฟนผม 21 เองพี่ หรือถ้ามีคนน้อยกว่านี้ เชิญตามสบายเลยนะครับ :013:
  • อย่าเรียกอาจารย์เลย ยังอีกนาน :020:
  • ฝากถึงประธานปราจีน ถ้างานเมืองทองโจยังไม่มีเสื้อกลุ่มใส่
    เราจะถือว่าท่านบกพร่องในน่าที่ ท่านต้องเสียค่าปรับ
    ให้กับกลุ่ม โดนการจัดมา 1 เมาใหญ่ๆ
    ถ้าใครเห็นด้วย ขอให้ลงชื่อด้วยคับ :o028:
  • ขอเมาด้วยได้มั้ย ลงไป 1 ชื่อ
  • 5555ได้ครับท่าน :o058:
  • พี่โจคับ อย่าโหดกับประธานของผมนักเลย สงสารพี่เค้า ไม่ได้ยังไง เดี๋ยวผมให้ยืมก่อน :-D
  • ขอบคุณน้องนิคที่นำไม้งัดปากมาให้ครับ สวยมาก :033:
  • ไม่เป็นไรคับพี่ เราพี่น้องกันอยู่แล้ว พี่ๆพิตปราจีนคนไหนต้องการติดต่อผมได้เลย เดี๋ยวผมจัดให้ :013:
  • บลูลี่ปราจีน โหดๆ ทั้งนั้น พกไม้ทุกตัว 555555
  • พี่เจมส์เด้วเสียบไส้แตกเลย :o019:
  • คนปราจีนก็โหด โหดร้ายมาก กล้าเสียบผู้ชายตัวเล็กๆอย่างเจมส์ได้ลงคอหรอออออออออ 5555555555
  • ขอความช่วยเหลือคับพี่ๆๆๆปราจีนใครมีตัง2000บ้างคับ
    จะขอยืม ต้องรีปใช้ตังคับ จะหนีเมียไป อาบ อบ นวด อิอิอิ
  • ผมคงสนับสนุนคุณโจไม่ได้ เพราะผมรักครอบครัวครับ :o040:
  • พี่เอกรักครอบครัว...(คนอื่น)...ตัวพ่อเลย..555555
  • พี่จ่า อย่าพลาดมานะครับ :o003:
  • โจมายืมแบบนี้พี่เอกไม่ให้หรอก ถ้าบอกว่าพี่เอก "ไปตีหม้อกัน พี่เลี้ยงหนูหน่อยนะ" ได้ไปนานแล้ว 555555
  • พี่เจมส์ ผมรักครอบครัวนะครับ อย่าเข้าใจผิด :021:

ขุนศึกปราจีนทุกตัว รายงานตัวพร้อมน้ำหนัก กระทู้ที่ปักหมุดเลยครับ

ซันซัสจะไหวมะนิ เริ่มที่ตันห้า :o019:
  • พี่เอกมาอย่างนี้โจก็ตายดิ หล่อเหลือเกิน(รักครอบครัว)
    อ่านแล้วฮ่ามาก
  • หล่อทั้งน่าตา หล่อทั้งใจครับ ไม่เถียง :o028:
  • 555
    ทำไมจะไม่ไหว ตันอยู่แค่ห้าร้อย 555 อิอิ :-)) ซันซัส

image
    image
    image
    image

ภาพช้าหน่อย ต้องแต่งต้องแต้มเพื่อความสวยงามคมชัดครับ :033: :X
    ไฟล์แนบ
    IMG_4224.JPG 178K
    IMG_4234.JPG 202K
    IMG_4246.JPG 181K
    IMG_4247.JPG 206K
  • เอ๊ะ! เค้าคุยกันเรื่องอะไรเนี่ย หว่า

ใครรักอะไร ใครน๊า คริ คริ :013: :019:
  • พี่สู้ครับ ซันซัส ลบเลข1 หน้า700 ไปรึปล่าวครับ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ :033: