ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(*_*):::FRANKY X DUMMEE PUPS FOR SALE::::::::DOUBLE KURUPT::::(*_*)
  • ขออนุญาตขายลูกสุนัขบูลลี่ สายเลือดดี ทำวัคซีนแล้ว สุขภาพแข็งแรง
    เป็นลูกของ FRANKY และ DUMMEE สายเลือด ของ THE FUCK ซึ่งมีสายเลือดของ KURUPT
    มาแบบแน่นๆ โครงสร้าง กระดูก มันส์แน่นอนครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    KURUPT-5-1.jpg 68K
    333222.jpg 88K
    franky X dummee.jpg 123K
  • เริ่มจากตัวผู้ เฟิสพิค ตัวแรกครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0815.jpg 182K
  • ตัวผู้ตัวที่สองครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0849.jpg 180K
  • ตัวผู้ตัวที่สามครับ เป็นลายเสือ ท่านใดชอบลายเสือ ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0874.jpg 165K
  • ตัวผู้ตัวที่ สี่ ครับ ชัดเจนมาก ทางด้าน กระดูก และ หัว ครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0790.jpg 190K
  • ต่อไปเป็นตัวเมียครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0857.jpg 181K
    DSC_0860.jpg 164K
    DSC_0863.jpg 174K
  • สำหรับท่านที่สนใจ สามารถชมตัวจริงได้ที่ อำเภอ สองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี ครับ
    ติดต่อสอบถาม รายละเอียดเพิ่มเติมได้ ตลอดเวลาครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC_081811.jpg 186K
  • ชอบเลข 4 บ้านนี้จัง แจ่มทั้งคู่เลยครับ :063:
  • เตี้ยๆตันๆ ย้นๆมาเลยครับผม :021: :063:
  • Face..ราช นิกูล ขอรูปf4..ครับ
  • อ้วนตั้บ.ตราเด็กสมบูรณ์เลยครับผม :063: :016:
  • น้ำเลี้ยงบ้านนี้สุด ๆ จริง เยี่ยมมากครับคุณภัทร
  • ให้มันกินอะไรอยากรู้จังบอกได้ปล่าว อิอิ
  • ขอบคุณ คุณชาญ โคราช พี่จ่าเจ๋ง คุณkoy_o
    ที่เข้ามาติ ชมพูดคุยกัน ครับผม
    สำหรับคุณ sakeaw_pit @face PJ PIT ติดตามกันได้เลยครับผม หรือ พูดคุยผ่าน ไลน์ pat กันได้ครับ
    คุณ joeblack ลูกสุนัขกินเนื้อนมไข่ปกติครับผม....
  • อัพเดท ตัวเมีย F4 เพิ่งถ่ายสดๆร้อนๆเลยครับ เนื่องจากมีคนถามหากันมามากมายเลย
    เริ่มมาดีทีละนิดครับผม ท่านใดหาตัวเมีย แนวนี้ ติดต่อกันได้เลยครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0129.JPG 176K
  • แวะมาทักทายครับ สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ.....
  • สวัสดีครับผม และขอ คุณเจ้าของใหม่ที่ไว้ใจคอกเราครับ อัพให้ชมบ้างนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_081811.jpg 186K
  • ลูกหมาสวยจริงๆครับ
  • งามทุกตรงคับ
  • :063: สวยครับ
  • ขอราคา M3 กับ M4 ครับ
    kingmetal_39@hotmail.com