ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาไม่กินวิตามินรวม
  • ทำไงมันถึงจะกิน
  • ยัดลงคอ ง่ายสุด
  • อ้าปาก ยัดให้ถึงโคนลิ้นลึกๆ บีบปากจนมันทำปากกลืน จบครับ :034:
  • ปั้นเนื้อแล้วเอายาใส่ไว้ด้านในรับลองกินไม่เหลือ เพราะผมใช้วิธีนี้อยู่คับ
  • ยัดจบจริงๆ :-D
  • ไม่กินจริงๆ..ก็..วิตามิน..ตีน 5555 เรื่องมากนัก... จบข่าว

ล้อเล่นนะครับ
  • ทำไมต้องให้กินครับ มันมีความจำเป็นยิ่งยวดขนาดที่ต้องกินให้ได้ขนาดนั้นเลยเหรอครับ อันนี้ไม่ได้กวน แต่สงสัย??? ให้หมากินยากินของพวกนี้ง่ายกว่าจับเด็กให้กินยาอีกนะ ผมไม่กล้าออกความเห็นมากไม่รู้ว่าวิชาของท่านลึกขนาดใหน แต่อันนี้มันพื้นฐานของพื้นฐานเลยนะครับ
  • จับยัดได้ผลแฮะ555