ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากินของเย็นๆบ่อยๆจะเป็นไรไหม
  • เอาโครงไก่บดให้กิน มันเอาออกจากตู้เย็นแต่ก็ไม่ถึงกับแข็ง ให้กินบ่อยๆจะเป็นไรไหมครับ
  • บ่อยขนาดใหนครับถ้าทั้งวันหรือวันละหลายๆรอบอันนี้ไม่รู้แต่คิดว่าคงไม่ดีเท่าไหร่นัก แต่ถ้าวันนึงรบ2รอบย่างโครงไก่ที่บ้านเอาออกจากตู้เย็นสับเป็นชิ้นกินเอาให้เลย บางวันก็แข็งโป๊กบางวันก็ไม่ถึงกับแข็ง ก็ไม่เห็นเป็นอะไร ให้กินยังงี้มา3-4ปีแล้ว
  • ผมก็ไม่รู้เผื่อมีผลร้ายจะได้เอาไว้ให้หายเย็นค่อยให้กิน ถ้าไม่เป็นไรก็ดีมาก
  • น่าจะเสียวฟัน 55555555555555
  • เย็นลิ้น เย็นเหงือก เย็นท้อง
  • ของผม เอาแบบที่บดแล้วมาปั้นเป็นก้อนพอดีคำ แล้วแช่แข็งให้กินเวลาอากาศร้อนๆ กินทีนึง เกือบโลแน่ะ