ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอ้าๆใครลงรุ่นไหนรายงายตัวด้วย
  • ผมลงรุ่น.มิดเดิรน์เวท...คับ... :-D
  • เห็นด้วยกะเฮียโจคับ......ท่านประทานคับเสื้อ.......สงสัยต้องต้อล้างท้องรอค่าปรับ1เมาใหญ่ซะแล้ว :o028:

.....ผมลงรุ่น<25กก.คับพี่มด
  • ช่วงนี้ฝนตก...รักษาสุขภาพกันด้วยนะคับ :058:
  • เชอะ สามหาว มากกกก :o028:
  • ดีเซลยกเครื่องใหม่แล้ว ลากกระจายเลยคับพี่น้อง
    เหลือแค่ใส่กล่องดันลางและ ทำหัวฉีดอีกนิดสวยเลย
    สู่ๆๆๆๆๆนิค :o051:
  • :063: :063: :063:
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับที่เป็นกำลังใจและช่วยแนะนำผมกับดีเซล ขอบคุณพี่โจ มากสำหรับคำแนะนำดีๆ ถ้าผมไม่มีพวกพี่ผมคงไม่มาถึงจุดๆนี้ ผมจะทำให้ดีที่สุดครับ :013:
  • เยี่ยม ของมันมีดีอยู่ในตัวอะนิค ดีเซลมันทำได้
    เจ้ามาถูกกกทางแล้วน้องงง. สู้ๆ
  • เหลือแต่ท่านประธานปราจีนนะครับ ไม่มีหมาลงแข่ง :o028:
  • ถ้าท่านประธานยังไม่มีหมาลง ทีมปราจีนโดนทิ้งอีกแน่วันงานอิมแพค 555555
  • :m27: เยยยยยนิสัย รอก่อนเถอะ พี่ต่อให้ 5555 :m87:
  • พี่มดต่อให้ก่อนระวังจะไล่เค้าไม่ทันน่ะคับเพราะแต่ละตัวจัดๆทั้งนั้นเลย มาไล่ทีหลังมันเหนื่อยน้าา :o028:
  • จะเอาอะไรมาไล่พี่มดเรดกากหรอ เดี๋ยวโตมาก็ติดหญิง
    เหมือนเจ้าของอีกเหละ55555
  • บ้านนี้เงียบจังนะคับ :o068:
  • :o055: :o056: :o057:
  • กรี๊ดๆ อ้าว ยอดเสื้อใกล้แล้วๆ :m62:
  • กรี๊ดๆ อ้าว ยอดเสื้อใกล้แล้วๆ :m62:
  • อยากได้บ้าง XXL นะ พี่มด 5555555555 :o040:
  • เสื้อยืด ตราห่านคู่ เขียนด้วยเมจิก เอาไหมครับพี่เจมส์ รับรองเจ็บ :o003:
  • ใจร้าย :o005:
  • มดจัดให้พี่เจมส์เขาสักตัวดิ เบอร์sละกัน เท่ห์แน่ :o003:
  • :o021: คนปราจีนใจร้าย เอาแบบมาปักใส่เองซะเนี้ย สวยกว่าอย่าบนนะ ⅝55555555
  • เยยยยยย คนปราจีนใจดี ครับ เด๋วผมจัดให้ แบบสัก ลงหลังเลยนะ เด๋วสักให้กะมือเลยยยย อิอิ :o013:
  • คาถา ลงอัดเต็มมมม ฮ่าๆ
  • พี่มดซาดิดวะสักเลยหรอ เอาเหล็กเผาไฟแล้วจี้เลยง่ายดี
    พี่เจมเตียมตัวเลยไม่เจ็บหรอกๆๆๆๆๆๆๆ
  • ใจร้ายทั้งกลุ่ม :o071:
  • ใจร้าย ตรงไหนคับ พี่เจมส์ มาๆ เด๋วน้องจัดเตรียมไว้ให้ นะคับ อิอิ :o068:
  • เหล็กเผาไฟหรือ เค้าไม่เอานะ
  • นิดเดียวพี่เจม ขำๆๆๆๆ
  • ทำไมต้องแกล้งผู้ชายตัวเล็กๆด้วย :o008:
  • พี่เอกเริ่มน่ารักแล้ว เดี๋ยวช่วยเชียร์รูเคลียร์ 1 รอบ ให้เข้าก่อน 60 วิ 5555555
  • ประกาศ
    เรียนเชิญ เพื่อนๆพี่ๆ สมาชิก กลุ่ม พิท ปราจีน
    รวมตัวเพื่อสังสรรค์ พบปะ พูดคุย ตามประสาพี่น้อง ในวัน เสาร์ ที่ 8 มิ.ย 56 ณ แพริมน้ำปราจีนบุรี เวลา 17.00น กับ บรรยากาศ ชิว ชิว กลางลำน้ำ
    คุยไปล่องแพไป และ วางแผน งานมิตติ้งปลายปี ของกลุ่มเรา ใครว่างมานะครับ (สำคัญ)
    จึงแจ้งมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ
    Pit_Prachinburi Master .
    :o037:
  • พี่เจมส์ มาๆมะมาๆ ไม่เจ็บหรอก นิดเดียวววเอง ฮ่าๆ
  • รับทราบคับเจ้านาย!!! =D>
  • ภาพตัวอย่างของบรรยากาศ เพิ่งทราบเหมือนกันปราจีนมีล่องแพ เมื่อวันที่เลี้ยงกองพันนี่แหละ

อยู่มาตั้ง9ปีละ วิวตามแม่น้ำปราจีน ล่องไปถึงตัวเมืองปราจีนแล้วล่องกลับ

แพอาหารอร่อยใช้ได้ มีเครื่องเสียงสำหรับร้องเพลง กลางคืนเปิดไฟเทคได้

ใครไปลงชื่อกับจำนวนคนที่ไปด้วยครับ จะได้เตรียมอาหารได้อย่างเหมาะสม

ปล.ประธานมดบอกสำคัญ สมาชิกหลักควรมาทุกนายนะครับ :036:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4720.jpg 102K
    IMG_4720.jpg 102K
  • อยากไปด้วยจังเลยครับ
  • อยากมาก็มา คับ 555
  • :m67: :m66: :m65: