ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Black Hopper ลดพุงลดโรค
  • ออกกำลังกันครับ ไม่ร้อและไม่ทุกข์^ ^
    on your mark..geset..gogogo! pitbully vs rotweiler

image

image

image

image

image
    jumper 'the sid' ( rottweiler 8 month) ขาติดสปิง สูงอิ๊บ

image
    hopper เอาบ้างโดดสูงซะเมื่อไหร่ ^ ^

image
    พร้อม..ลุย! โยนมันลงไปแก้อาการเหวอ ฮ่าๆ

image
    ซิส..ไม่โดดใช่มั้ย .. ซ่าเลยจัดบินลงไปเลย ^ ^

image
    พักแปป กินหรือยัด
    ไฟล์แนบ
    IMG_2891[1].jpg 251K
    kk.jpg 274K
    IMG_2886.jpg 204K
    gogogo.jpg 222K
    sidd.jpg 244K
    hopper.jpg 125K
    sid hopper.jpg 222K
    fuck.jpg 200K
    feed.jpg 295K
  • เริ่มๆ :)
  • ออกกำลังกาย สลายไขมัน ดูแล้วมีความสุขแทน
  • :063: :063: :063:
  • น่ารักเหมือนเคย
  • ^:)^ อ้วนไปไหมครับพี่ๆเพื่อน 7เดือน 26กิโล ฮ่าๆ จะฟิตๆๆ
  • เห็นเค้าโดดน้ำกันหนุกๆแล้วกลุ้มครับ ที่บ้านเล่นแต่ในกาละมังไม่ยอมโดดสระ เซ็งจิต พอเราอุ้มลงน้ำตาลีตาเหลือกว่ายเข้าฝั่ง เฮ่อ สงสัยต้องแอบเอาวิชา คุณก้องไปใช้ซะแว้ว (คลิปสอนวินเซ้นต์ว่ายน้ำ) :006:
  • @คุณbigfour ครับ ต้องลงไปว่ายกับมันซัก2-3รอบ เพื่อสร้างความมั่นใจให้แก่เค้าครับผมใช้วิธีนี้ตอนนี้เห็นนํ้าปุ๊บเป็นต้องลงทุกที :063: :-D ลองดูนะครับ :062: