ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาแล้วครับหมุดสแตนเลส
  • ขออนุญาตขายหมุด Stainless
    วัสดุทำจาก stainless AISI 304 ขนาดความยาวประมาณ 60 เซนติเมตรครับ แต่อาจจะเกินนะครับ

image

image

image

image

ยังมีกรงและสินค้าอื่นๆ รับทำตามความต้องการของลูกค้านะคครับ
    สนใจขอรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่

n.prakarn@gmail.com

โทร0868459348
    ไฟล์แนบ
    Pin#1.jpg 23K
    Pin#2.jpg 27K
    Pin#3.jpg 43K
    Pin#4.jpg 32K
  • อยากได้กรงแบบมีมุ้งลวดครับ สองใบ ใส่พิตบูล เอาไว้นอนครับ
    เสนอแบบและราคาให้ด้วย เน้น สวย ทน ถูก ประหยัด อิอิ
  • จัดให้ครับพี่มาร์ค อยากได้เวัสดุเป็นเหล็กหรือสแตนเลสครับ รบกวนแจ้งด้วย หรือกำหนดขนาดมาเลย พี่ต้องการสแลทกี่แผ่น ผมทำได้หมด จัดให้ครับ ราคาพิเศษ สำหรับคนที่เลีย้งพิทบูลด้วยกันครับ
  • สแตนเลสครับ ไม่เอาใหญ่มาก เอาไว้นอนกันยุง ไม่เน้นขังครับ ใส่บีเจกับแมคชีน ตัวละกรง
    แต่ขอยกพื้นสูงประมาณ 1 ฟุต จะได้ทำความสะอาดด้านล่างได้ง่ายๆครับ
  • มี e-mail ไหมครับพี่ เดี๋ยวผมทำแบบละส่งให้ดู จะได้แก้ไขได้ครับ
  • pitbullzone@hotmail.com

ขอบคุณครับ
  • แบบคร่าวเสร็จเรียบร้อยแล้วคับ ยังไม่ได้เช็คมุ้งลวด แต่ขนาดคร่าว คือกว้าง เท่ากับสแลท 3 แผ่น และ สูง 80 ซม ความสูงจากพื้น 30 ซม ตามที่ต้องการ ถ้าต้องการเพิ่มหรือลดส่วนไหน แนะนำมาได้เลยครับ ส่วนรายละเอียดและราคาจะแจ้งทาง email นะครับ ขอบคุณครับ

image

:m03:
    ไฟล์แนบ
    Mark.JPG 28K
  • สวยครับ ที่บ้านอยู่ติดบึง ยุงเยอะมาก พิตบูลว่าแน่ๆ หกโมงร้องเข้ากรงแล้ว ฮ่าๆๆ แพ้ยุง
  • อยากทราบราคาหมุดสแตนเลสคับ
  • 650 บาท ไม่รวมค่าจัดส่งนะครับ
  • ัยังมีของมั้ยครับ อยากได้