ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดด้วยคน 3สีสวยๆ^^
  • เปิดที่ 9000บาทครับ หากใครสนใจโทร 0806090106 ราคานี้รวมทุกอย่างครับ ไม่ติดเที่ยวหน้าฟรีครับ image
    ไฟล์แนบ
    277795[1].jpg 69K
  • สวยครับ ลูกเต้า เหล่าใครครับ ขอรายละเอียดหน่อยครับผม
  • สวยครับ
  • เคยโทรไปถามเรื่องหมาครับแต่มันหมดคอกใหม่มียัง..โรงไฟฟ้าบางประกงถ้าจำไม่ผิด
  • Sakaew_pit ตอนนี้มีของน้องอาทที่พัทยาครับ น่าจะคลอดได้เกือบเดือนล่ะ แต่เบอร์น้องผมทำหายอ่ะครับ แม่หมาสวยสะเด็ดเลยครับ ตัวใหญ่หนากว่าพ่อหมาผมอีก อยากรู้เหมือนกันครับว่าได้ลูกสีอะไรบ้าง
  • Navy_Bully_Pit พ่อแม่มันอยู่ ชลบุรี-นาป่า ตอนที่ซื้อมาก็ไม่ได้คิดอะไรครับ พอดีไม่ค่อยได้เล่นบลูลี่อ่ะครับ
    ก็ไม่ค่อยได้สนใจเรื่องสายเลือด แต่เห็นสีมันสวยดี พ่อมันสีบลู แม่สีแดง เห็นมันแปลกมาตัวเดียวก็เลยซื้อมา แต่ตอนนี้พ่อมันตายไปแล้วครับ มีแค่ใบเพดสมาคม ตอนนี้หมาอายุ2ปีกว่าครับ

วันนั้นผ่านปราจีนเห็นป้าย Navy_Bully ว่าจะเข้าไปเยี่ยมแล้วครับ แต่ติดที่ต้องรีบกลับ อดแวะเลย :-D
  • หมาตัวนี้มันเป็นสามสีที่ไม่ใช่สีดำนะครับ สีจริงก็เหมือนในรูปเลยครับ จะออกเทาๆม่วงๆ ดูสอาดตาไม่เลอะเทอะครับ ก็สำหรับท่านที่ชอบ3สี สอาดๆ ก็ลองโทรมาคุยครับ แต่ถ้าชอบสายเลือด เพดนอก ผ่านได้เลยครับ เพราะมีแค่ใบสมาคม
  • อายุเท่าไรแล้วครับ
  • แล้วทีอยู่พัทยา..แม่มีใบมั้ยครับสีอะไร
  • รายละเอียดเด๋วรอให้น้องลงขายก่อน แล้วคุยกันเองดีกว่าครับ หมาน่าจะคลอดประมาณวันที่ 04-05-56 ครับ ถ้าจำไม่ผิดimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16295.JPG 81K
    SDC16306.JPG 78K
    SDC16295.JPG 81K
    SDC16306.JPG 78K
  • สูงกี่นิ้วครับพี่ :-D สวยย