ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อายุ7เดือนครับตัวสุดท้ายเป็นตัวเมียimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 171K
    image.jpg 122K
    image.jpg 92K
    image.jpg 171K
    image.jpg 183K
  • หัวไหล่กว้าง อกเต็ม เส้นหลังดี หางครบ ท้ายสวย เสมอกันทุกตัว ชุดนี่คุณภาพนิ่งใช้ได้เลยทีเดียว ราคาเมดอินไทยแลนด์ครับ สอบถาม 083-9516539
  • ลูกเฮฟวี่ใช่ไหมครับพี่โฟค
  • ใช่ครับลูก Heavy x BamBam ครับ ฟันขบดี หางเต็มข้อทุกตัวครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ ชุดนี้คลีนทั้งชุด ฟันหางมุมขาหลังชัดเจน นิ่งนิสัยดี มีความตื่นตัวดึพร้อมเอาไปเทรนประกวด
  • ตัวไหนราคายังงัยครับขอคุณครับ
  • ตอนนี้เหลือตัวเมียตัวเดียวราคาพิเศษ35000บาทครับ
  • ขอบคุณคุณกฤตที่รับน้องหมาไปดูแลทั้งสามตัวและ ขอบคุณพี่เมื่อเช้าด้วยครับ
  • :063: เหมือนกันทั้งครอกเลยครับ
  • :006: สวยมากคับ
  • :063: :063: :063: งามครับ...
  • สวยมากคับ
    ชอบมากเลย
    ค่ายแพททริออตเนี้ย
    มีโอกาศต้อง
    ไปเยี่อมคอก
    ซักครั้งชอบมากคับ
    ค่ายนี้เนี้ย
  • พี่โฟคลงมาแต่ละครั้ง เด็ดๆท๊างน๊านนนน
  • ขอบคุณครับทุกท่าน ชุดนี้ลงสองวันหมดแล้วครับว่าน อีกชุดเข้ามาดูก่อนดีกว่านะครับ
  • พี่ว่านว่าไงสบายดีป่าว
    หวังว่ายังคงจําได้
    วุ่นวือจ่ายลูกซะนะพี่
    ทีมงาน. R B S. ทุ่งสง
    มีหมาดีเพียบเลย
    วันที่16 มิ ย. เจอกันคับพี่
    งานที่ภูเก็ตมันสนุกมากกๆแน่เลย
    อย่าลืมพาหมาไอดอลผลไปด้วยนะ
    วุ่นวือ
  • ใครว่าวงการบูลลี่เงียบ ผมต้องขอเถียงแล้ว ถ้าของดีจริงมันก็มีคนต้องการครับ