ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• imageimageimage
    พ่อimage
    แม่image
    ขอบคุณคุณมาร์คครับสำหรับพื้นที่ดีๆๆแห่งนี้ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_2631.JPG 71K
    IMG_2663.JPG 89K
    IMG_2607.JPG 87K
    356894.jpg 31K
    395412_216408671790868_460928756_n[1].jpg 81K
  • :024: สงสัยต้องไปนครชัยศรีแล้ว =P~
  • หมาคอกพี่หมู
    เด็ดทุกตัวเลย
    ชอบๆๆๆๆๆๆ
  • โตเป็นหนุ่มแล้วนะครับพี่ ^_^ หล่อขึ้นเป็นกองเลยครับ ^_^
  • ห.มาดีเกินคาดเลยคับพี่หมู ตัว หัว ดูก ไหล่ นี่มันเอ็กตรีมชัดๆพึ่ง 8 เดือนเองอิอิอิเบื่อเมื่อไหร่บอกโคราชได้นะเเบบว่า go to อะ >:/ :021: :013:
  • อิอิอิอิอิ หัวมาแล้วน่าพี่หมู ว่าแต่โกทู โคราชเมื่อไหล่ดีน่า หรือจะให้โคราชโกทู ดีครับน้องโอ วันที่ 8 พี่โกทูนครชัยศรีเด้อคุณน้องโอ อิอิอิอิอิอิ :013: :013:
  • จะโกเมื่อไรครับ ขับมาทางเขาปัก ปราจีน แล้วมาแวะรับผมด้วย ขอโกทูนครชัยศรีด้วยคน :065: ชอบไหล่มันจริงๆโค้งซะ :021:
  • เอาจริงๆ อะพี่ราง 555555555 ระยะเพิ่มอีก 100 โลเลยนะนั้น ว่าแล้วคิดถึงพี่รางขึ้นมาเลยนะเนี้ย ไม่เจอกันนานหายเร็วไวนะครับบบบบ
    พี่หมู ส่งโคราช 3 หลอดเปลี่ยน :032: :-"
  • มาเลยคับคุณพี่แมว รวมตัวกัน :013:
    google1234 ขอบคุณคับ ^:)^
    คับคุณตั้ม ผมก็ชักเริ่มชอบมันแล้วคับ บางมุมมันก็เหมือนพ่อเหมือนกันคับ
    :015:
    ลองเทียบกับขาแฟนผมดูคับโอ เริ่มเต็มและ :006:
    งวดนี้มานครชัยศรี ของฝากตั้ง 3400 แน่ปลื้มจัง :006:
    โค้งจนหน้ากลัวอะคับคุณราง :017:
    เต็มดีคับโอ๊ต ผมชอบ :006:
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2677.JPG 64K
  • โหพี่หมู แท้เด้ มา มา มา จ่ายค่าน้ำมันมาซะดีๆ :013: :013: :012: เจอกันครับผมลูกพี่ใหญ่จัดบ้างแล้วงานนี้
  • หุ่นดีหน้าตาเท่มากครับพี่หมูว่างๆต้องไปเที่ยวหาอีกสักรอบแล้ว
  • เชิญคับคุณ นที มีอะไรจะอวดด้วยคับ :-D
    เห็นแล้วชอบ ความสุขชีวิต คับคุณชาญ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2717.JPG 65K
  • คอกนี้ สุดยอดทุกตัวเลยครับ ^:)^
  • แววตาสุดๆเลยครับ
  • ฮั่นแน่พี่หมู ไอ้ดำตัวท้ายนี่ ท่าทางเอาเรื่องเลยนะครับ นี่ขนาดตูดยังขนาดนี้ บระเจ้า ฮ่าๆๆ ^_^
  • ขอรบกวนหน่อยคับ
    หมาแบบเอ็กตรีมเนี้ยมันยังไงเหรอคับ
    ไม่ค่อยเข้าใจ
    ช่วยอธิบายหน่อยคับ
    รบกวนด้วยคับ
  • โชแต่บั้นทายละวันตอนโชด้านหน้าจะมาโชที่โคราชนะครับพี่หมู อิอิอิอิ
  • ไม่เอาอาวุธในคลังแสงมาโชว์ในงาน Petexpo วันอาทิตย์นี้บ้างเหรอครับ :-D
  • หมาบ้านนี้ บั้นท้ายก็งาม :-D
  • ตัวอย่างนะครับ สไตล์ไหนบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 100K
  • จะแอบไปขโมยไอตัวดำ ท่าทางจะอุ้มง่าย ^^
  • ขอบคุณคับ คุณ manoad ^:)^
    แววตาคาดว่าได้พ่อมาเหมือนกันคับคุณอาร์ต ;-)
    เทรินมาหน้าจะมันคับคุณตั้ม :013:
    ขอบคุณคับโอ๊ต :065: ดูได้เลยคับคุณ google :">
    บะเจ้าเลยคับคุณพี่เหน่ง เจ้าตัวหันหลังนะ :O
    ผมย้อนกลับไปขโมยกลับหนา 2 ตัวด้วยต๊อบ คิคิคิ
    .......แววตา......
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2841.JPG 94K
  • :063: :063: :063: นารักมากๆครับ
  • ขอบคุงคับ
    ถ้าอธิบาย
    ง่ายๆละ
    พอดี
    ผมมือใหม่คับ
  • พี่ เอ. ลพบุรี
    ว่างๆอัพหมาให้ดูหน่อยนะพี่
    ของพี่อะ
    ผมชอบมาก
    พีอุ๊สเนี้ย
    ติดตามตลอดถ้าพร้อมคงได้ไปเยี่ยมพี่
    ถึงบ้านแน่ๆๆเลย
    ผมตามอยู่ตลอดเลยละคับ
    อย่าหยุดพัฒนาความมันนะพี่
    เป็นกําลังใจให้
    คอกพี่หมูก็เหมือนกัน
    หวังว่าคงได้ไปเยี่ยมทั้งสองคอก
    เร็วๆๆๆๆนี้คับ
    อย่าหยุดมันคับ
  • เมื่อไหร่หน๋อ.....เราจะทันเขาสักที เห็นแล้วกิเลสเกิดอีกแล้ว ครบเครื่องจริง ๆ ครับพี่หมู
  • ยินดีต้อนรับคับ คุณ google1234
    ขอบคุณคับคุณเอ ^:)^
    ขอบคุณคับจ่า ^:)^ image
    ไว้เจอกันเต็มๆๆตอน 8 เดือนคับ ตัวนี้
    :017: :)
    ไฟล์แนบ
    IMG_2927.JPG 53K
  • บอดี้เต็มดีจริงๆครับพี่หมู :-D
  • :063: :063: :063: :o040: ไม่มีคำบรรยาย....