ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูลลี่คืออะไร
  • สุนัขสายบูลลี่นั่นน่ะครับได้เกิดจากการ Breeding แบบเลือดชิดเลือดใช่หรือไม่ครับ เรียนเพื่อนสมาชิกช่วยตอบกระทู้นี้กันหน่อยนะครับ เพือไขความสงสัยของผมหน่อยครับ
  • มันคือสายที่บูลด๊อกผสมกับพิต แล้วพัฒนาจนนิ่งละมั้งครับ ผมก็ไม่ได้ศึกษามาเท่าที่ควร แบบว่าชอบสายตรงๆอย่างสายกัดมากกว่า อย่างอื่นเลยไม่ได้ศึกษา :o016:
  • แหม่ อุตส่าตั้งชืี่อuser ว่าbullypit
    ผู้รู้ช่วยไขข้อสงสัยด้วยคับ อิอิ
  • มันคือพิตบูลที่ถูกจับยัดเข้าไปในร่างของหมูครับ แต่มันก็ยังเป็นพิตบูลอยู่ ผมว่านะ :o034:
  • จะเอาแบบวิชาการเลยมั่ยครับ
  • :063: เยี่ยมคับ.แบม
    ให้คนรุ่นใหม่เค้าศึกษาๆเยอะๆคับ :063: พวกเราไม่เคยคิดปิดกั้นให้เลี้ยงกันหรอกคับแต่อยากจะให้ศึกษาก่อนพอศึกษาดีแล้วที่นี้ก็คิดถึงความพร้อม...ยังไงก็เอาใจช่วยนะคับศึกษาเยอะๆ :063:
  • โหดีใจจัง น้องแบมยังจำกระทู้นี้ได้ และนำมาใช้ประโยชน์ :063:
  • ช่วยๆกันพี่ ใจจริงอยากให้พี่ปักหมุดไว้ให้มันเด่นๆไปเลย เพราะมันเป็นหัวข้อสำคัญที่คนใหม่ต้องถามกันเป็นประจำค่ะ :)>-
  • ม้วนเดียวจบคุณแบม :063:
  • อยากปักเหมือนกัน แต่กลัวคนรำคาญเลย เอาออกบ้าง เดี๋ยวจะพยายามเอาขึ้นสลับให้นะครับ
  • คือเพื่อนที่รู้ใจของผม 555