ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Redmax x Japan ## หมาแดงสายเลือดดี##
  • ขออนุญาติขายหมาแดงสายเลือดดีแห่งเมืองกรุงเก่าหน่อยครับ
    พ่อหมา Red Max จากค่ายพนมไพรของคุณ Lengimage

Red Max เป็นลูกของ Castleking s Stump กับ Castle King s Queen Bimage
    ไฟล์แนบ
    226972_448864968516850_1983312269_n.jpg 77K
    stump.jpg 40K
  • แม่หมา Perfectpit s Japanimage http://pitbullzone.com/pedigree/pid/1039/perfectpit-s-japan

Japan เป็นลูกของThe diamond eye B J กับ Red Berryimage
    ไฟล์แนบ
    japan.JPG 15K
    346051.jpg 103K

• ลูกสุนัข เกิดวันที่ 17 เมษายน 2556

เพศผู้ สามตัว เพศเมีย สามตัว เพ็ด ABC

สนใจติดต่อได้ที่ 082 3333 545 โต

เริ่มต้นที่่ M1 image
    ไฟล์แนบ
    nojb.JPG 94K
  • M2image
    ไฟล์แนบ
    mmm22.JPG 114K
  • M3imageimage
    ไฟล์แนบ
    mm3o3.JPG 127K
    mm33.JPG 98K
  • F1imageimage
    ไฟล์แนบ
    ff11.JPG 123K
    ff1o1.JPG 99K
  • F2imageimage
    ไฟล์แนบ
    fff2.JPG 90K
    fmfm.JPG 89K
  • F3imageimage
    ไฟล์แนบ
    ff33.JPG 81K
    ff3o3.JPG 111K
  • ลูกสุนัขชุดนี้ ตัวผู้มีเจ้าของครบแล้ว ตัวเมียที่ยังว่างคือ F1 F3
    และถ้ามีการวางมัดจำ F1 ก็จะเหลือเพียงF3 ตัวเดียว

ที่ลงไว้ทั้งหมดเพื่อให้รับรู้ว่ามีการบรีดหมาชุดนี้ออกมาลูกหมามีกี่ตัวเพศอะไรบ้าง
    เพื่อเป็นหลักฐานอ้างอิงสายเลือดได้ในอนาคต
    เพราะพิทบูลโซนเป็นศูนย์กลางของผู้เลี้ยงพิทบูล ใช้อ้างอิงได้เสมอมาครับ

สนใจลูกสุนัขเพศเมียที่ยังอยู่ ติดต่อได้ที่ 082 3333 545 ครับ
  • มุมขาเหลือกินทุกตัว :063: :063: :063:
  • กะดูกดี มุมขาสวยมากมาก :006: :006: :006:
  • หน้าตาเอาเรื่อง สวยคับพี่โต :063: :063:
  • แดงดี กระดูกดี ถูกใจคับพี่ @-)
  • :063: ชุดนี้ ฟุด ฟุด เยย :033:
  • :063:สายเลือดสุดๆตัวลูกหมาสุดกว่าครับพี่โต
  • ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้และเข้ามาทักทายกันครับ

อัพเดท ล่าสุด เหลือ F1 ตัวเดียวนะครับ ราคา 19000 .-สนใจลองโทรมาคุยกันครับ

ขอบคุณครับ :033: :039:
  • ทำแต่ละชุด แน่นๆทั้งนั้เลยนะคับ พี่โต

:063: :o063:
  • ชอบ m3 มากครัพี่โตอยากได้555 ส่วนสายเลือดผมการันตีว่าสวดยอด
  • โอ้ยยยยยยยยย อยากได้ :033:
  • ขอบคุณครับบูม. A lbr
    ผมว่าระดับเสี่ยเล้ง ต้องเอาแม่ไปบรีดแล้วคัดเก็บเองดีกว่ามั้ง^^
    เบนซ์โทรหาพี่หน่อยครับโทรศัพท์หาย เบอร์หายหมดเลย มีอะไรดีๆจะบอก

ออ แล้วสำหรับผู้ทีชอบแบบใหญ่ๆ มีตัวเมียลูกโทเชน ตัดหูแล้วด้วยนะครับ
  • จับคู่ได้ลงตััวมากๆครับ :063:
  • แดงได้ใจจิงๆคับ :o027:
  • Redmax x Japan ## หมาแดงสายเลือดดี##

ดีตรงไหน ช่วยอธิบายหน่อยฮ่ะ :-)) :-))
  • 555 พี่เดชมาเยี่ยมกระทู้ ผมจะขายของนะพี่

พี่จะให้ผมขึ้นหัวข้อ หมาแดงกากกาก ผมก็ขายไม่ออกซิครับ

หมามันมีดีของมันทุกตัวแหละ ไม่เชื่อลองคิดไว้ในใจตัวไหนกากสุดในชีวิตที่เคยเห็นมา

แล้วไปดูตัวจริง มองตามัน พอเห็นมันกระดิกหางให้ พี่จะเห็นเองมันดียังไง

จริงๆแล้วพี่เดชเป็นคนมีความรู้ แล้วก็เห็นหมามาเยอะ ผมตามอ่านอยู่ ขอปรึกษาหน่อยผมอยากได้หมาแบบนี้ในบรีดต่อไป ในเมืองไทยพอจะมีหมาคู่ไหนมั้ยที่จับคู่แล้วความน่าจะเป็นจะออกมาแบบนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    dream1.jpg 71K
  • Redmax x Japan ## หมาแดงสายเลือดดี##

ผมเห็นเพ่ขึ้นหัวข้อแบบเน้
    ผมก็เลยอยากรู้ฮ่ะ ว่าหมาที่อ้างว่าสายเลือดดีมันเป็นอย่างไร มีข้อกำหนดตรงไหน

ถ้าเพ่ตอบมาว่า หมามันดีทุกตัว หรือหมามันกระดิกหางให้เมื่อมองตามัน ?? นั้นคือคำตอบของเพ่

ผมก็พอจะเข้าใจล่ะฮ่ะว่าที่เพ่ตั้งหัวกระทู้ขายหมาขึ้นมาเพราะมีเจตนาเพื่อจะหาแดกกับคำว่า"สายเลือดดี" หรือพูดเพื่อทับถมคนอื่น หรือการตลาดของเพ่ ถูกต้องมั้ยฮ่ะ :018:
  • เรื่องบรีดต่อไปของเพ่ ตามภาพหมา2ตัว
    ข้าน้อยคงไม่กล้าชี้แนะ :032:

ศิษย์มีอาชามอย่างเพ่ คงศึกษาการบรีดหมามาจากผู้เขียนคอลัมนิสต์"หมาแดงเล่าเรื่อง"(ที่โม้ฝอยจนน้ำลายกระเซ็นออกมาจากหนังสือ สะเหมือนกับว่าหมากูดีอยู่คนเดียว หมาคนอื่นกากหมด :-)) ) มาเป็นอย่างดีแล้ว ข้าน้อยจึงมิกล้า :001:
  • พี่เดชมองในแง่ร้ายเกินไปละ ผมแค่คิดว่าผมเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับซีวิตที่จะเกิดมาเท่านั้นแหละ
    ทำไมผมต้องเสียเงินสองหมื่นค่าผสม ค่าส่งหมาทางเครื่องไปผสม ขับรถจากอยุธยาไปรับถึงร้อยเอ็ด
    รวมค่าใช้จ่ายสามหมื่นได้แหละ ทั้งๆที่ผมมีพ่อหมาเอง มีstud ฟรีกับหมาพี่กระทิงตัวไหนก็ได้
    ผมยังยอมเสียเงินสามหมื่นคัดเลือกสิ่งที่ดีที่สุด ทั้งๆที่มีพ่อหมาฟรีๆให้เลือกตั้งหลายตัว
    ผมทำขนาดนี้ผมก็คิดว่าผมเลือกสิ่งที่ดีที่สุดแล้ว

ส่วนการทับถมเพื่อการตลาดน่ะลืมไปได้เลยครับ หมาผมออกมาหกตัวมีคนจองแล้วมัดจำแล้ว4ตัว
    เหลือสองตัวรอการตัดสินใจอยู่ ถึงได้เอามาลงเวปเพื่อเป็นหลักฐานอ้างอิงสายเลือดในอนาคตได้
    ลงเสร็จน้องอีกคนที่ติดต่อกันไว้ก็ตัดสินใจเอาเท่ากับว่าผมมาขายหมาเพียงตัวเดียวเอง
    แล้วผมไม่เคยเอามาลงกั๊กหมาคนอื่นไว้ก่อนด้วย ผมเลยไม่คิดว่าเป็นเรื่องการแข่งขันตัดขากัน

เรื่องศิษย์เรื่องอาจารย์ผมน้อมรับความเห็นจากทุกคนแหละครับ ไม่มีใครเก่ง ใครเทพมาจากไหนหรอก
    การผสมพันธุ์หมามันไม่มีสูตรสำเร็จหรอกครับ แพลนบรีดของใครตรงใจกับคนที่อยากได้ก็มีการซื้อขายกันเท่านั้นแหละ มีใครกล้าบอกไหมครับว่าหมาคู่ไหนผสมกันออกมาแล้วจะเทพ
    ผมถึงได้ถามพี่เดชไงล่ะครับ เผื่อมีไอเดียว่าหมาคู่ข้างบนมันจะมาจากหมาสายไหนได้มั่งผมอยากได้หมาแบบนี้ แค่แลกเปลี่ยนความเห็นกันถ้าพี่เดชชี้แนะแนวทางได้ผมก็จะได้เชียร์คนที่ถือพ่อหมาแม่หมาคู่นั้นให้บรีดออกมา อีกนิสนึง เจ้าของคอลัมที่โดนอ้างอิงส่วนใหญ่ผมคุยกันเรื่องเดียวเอง เรื่องผสมพันธุ์นี่แหละแต่ไม่ใช่ผสมพันธุ์หมา ผมคุยเรื่องรัชดา พระรามเก้า เพชรบุรี :-D

วันนี้เอสเปรสโซ่ของ Red coffee ถนน 347 ทำพิษ นอนไม่หลับเลยกาแฟไรวะแรงชิบ
    ยินดีที่ได้สนทนากันในกระทู้นะครับพี่เดช มีอะไรก็แนะนำกันได้ครับ
    นอนไม่หลับออกไปดูแสงสีราตรีก่อนครับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/12354/pitbullrama3#Item_1755

เจี๊ยกๆๆ :-)) :-))

การโม้เรื่องสายเลือดไม่ใช่แค่คนอื่นมองเราว่าโง่อย่างเดียว แต่มันเหม็นขี้ฟันด้วย :032: :018:
  • :-$ [-X น่าผิดหวังขายของต่อดีกว่า :030:

F1 Redmax Japan ยังอยู่ ปรับราคาเป็น 20000 บาทพร้อมตัดหูให้เลย
  • ตอบไม่ได้เหรอฮ่ะ หมาสายเลือดดีเป็นยังไงหนอ น่าผิดหวังจริงๆ ศิษย์แห่งสำนักโรงงานปั๊มหมา :026:

ถุยน้ำลายขึ้นฟ้า ไม่ใช่ว่ามันจะแค่ตกรดหน้าตัวเองเท่านั้น แต่ยังทำให้น่าอายด้วย :006:

รูปภาพอ้างอิงมาจากกระทู้นี้
    http://pitbullzone.com/community/discussion/12354/pitbullrama3#Item_1759

image
    ไฟล์แนบ
    464445224210211111423.jpg 107K
  • นึกว่าจบไปแล้ว 555
    ที่บอกผมปรึกษาแพลนบรีดกับกะหล่ำ ถามจริงกะหล่ำเขารู้หรือยังเหอะว่ามีหมาชุดนี้เกิดขึ้นมาบนโลกนี้ ผมคุยกันครั้งสุดท้ายคือหาซื้อลิงมาโมเสทเมื่อ4เดือนก่อน ไม่คุยเรื่องหมาเลยครับ

ส่วนลิงค์ที่ลากไปผมไม่ตามไปหรอกครับเคยเข้าแล้วไปดูเห็นพี่คุยกันอยู่สองคน เจ้าของห้องเขาก็ไม่เข้ามาแล้ว

เมนต์ที่เอามาจากเฟส ผมพูดถึงคนที่มาโม้ให้ผมฟังผมรำคาญก็แค่นั้นผมไม่เคยว่าหมาใครไม่ดีเลย
    ย้ำนะครับ #ผมไม่เคยว่าหมาใครไม่ดี# ไม่ว่าหมาแดง บูลลี่ สายกัดมันมีดีของมันทั้งนั้นแหละ

ถ้าหัวข้อกระทู้ แค่คำว่าสายเลือดดีมันคือการโม้ขนาดหนัก คนซื้อเขาก็คิดได้เองครับ

ผมถามหน่อยที่บอกผมปรึกษาแพลนบรีดกับกะหล่ำเอามาจากไหน ถ้ามั่วมา เพื่อป่วนเฉยๆผมไม่คุยด้วยแล้วนะครับ

ถ้าพิสูจน์ได้มีหลักฐาน หรือพยาน เงินจากการขายลูกหมาทั้งครอกนี้ ทั้งหมดผมมอบให้กับกองทุนพิทบูลโซนเลยครับ

แต่ถ้าพิสูจน์ไม่ได้ขออย่างเดียว ให้หยุดตามสอยคนอื่นแบบ มั่วๆไร้เหตุผล ขอแค่นี้แหละครับ
  • ยอดเยี่ยมเลยครับ
  • บางครั้งสิ่งที่พี่ det_cm ทำผมก็ชอบนะ แต่บางครั้งที่พี่ทำมันก็เกินไปจริงๆ ^:)^