ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูลี่ อ้วนหรืหนาต่างกันอย่างไร
  • รบกวนขอเป็นแนวทางหน่อยครับ ^:)^
  • ถามใจตัวเองไม่ดีกว่าเหรอว่าชอบแบบไหน
  • อ้วนimage
    ล่ำimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 164K
    image.jpg 251K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 140K
  • @คุณkong26 =D> =D> :063: :063: :-D ชัดเจนมากครับ
  • อ่านหัวข้อผิด555ประสาทกินและเรา
  • บลูลี่อ้วนหรือหนาต่างกันยังไง? งง กับคำถามอยู่เหมือนกัน แต่ขอตอบตามนี้แล้วกันครับ
    1.บลูลี่อ้วน เกิดจากสายพันธุ์,พันธุกรรม และการให้อาหารสุนัขที่มากเกิดความจำเป็น
    2.บูลี่หนา เกิดจากสายพันธุ์,พันธุกรรม และการให้อาหารอย่างเหมาะสม , ออกกำลังกาย ดูลำตัวกว้างและมีกล้ามเนื้อ
    สรุปหมาหนา ย่อมดีกว่าหมาอ้วนครับ อ้วนมากเสี่ยงโรคเบาหวาน,ระบบทางเดินหายใจ และอื่นๆ
  • ss
    ไฟล์แนบ
    DSC00607.JPG 126K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC00619.JPG 125K
  • หนาๆสวยดีครับ