ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมดยุคพิทบูลเจ้าพ่อ กุ้ย อันธพาล
  • ผมถามสั้นๆ ถ้าหาคนมารับช่วงต่อไม่ได้ และจะเลี้ยงไว้ต่อไปก็ไม่ได้ ขอย้ำว่า หาคนมารับช่วงต่อไม่ได้ และ จะเลี้ยงไว้เองก็ไม่ได้ คนเป็นเจ้าของหมาควรทำอย่างไร ?

1. ปล่อยทิ้งตามยถากรรมให้เป็นปัญหาสังคม
    2. หรือฉีดยาให้เขาหลับไปอย่างสงบ

ผมไม่ใช่คนโลกสวย หรือรักหมาแบบดัดจริต จึงอยากฟังคำตอบครับ ..... และขอร้องอย่าแถออกนอกประเด็น เพราะคำถามผมชัดเจนตรงไปตรงมาไม่มีอะไรซับซ้อนครับ ...................... :p
  • รับประกันได้ว่า ไม่มีคำตอบ ..... เพราะคนๆนี้ เคยประกาศแจกหมามาก่อน 55

โลกในจินตนาการมันอาจจะสวยงาม สวนทางกับโลกแห่งความจริง ...... เลิกดัดจริตและยอมรับความจริงจะดีกว่า :-q
  • คนที่เขียนกับคนในรูปคนเดียวกันหรือเปล่านะ แต่สวยก็ส่วนสวย ความคิดก็อีกเรื่อง คุณยังดันทุรังถือทิฐิอยู่อย่างนี้เพื่ออะไร ? มีปมอะไรในใจมั้ย ? มีปัญหาเรื่องสภาพแวดล้อมหรือเปล่า ? มีปัญหากับเพื่อนร่วมงานมั้ย ? ชีวิตครอบครัวปกติหรือเปล่า ? เติบโตมาด้วยความรักความอบอุ่นมั้ย ? เพราะโดยรวมพฤติกรรมคุณหาเรื่องโยนหินถามทางเพื่อให้เกิดการตอบโต้ แตกแยก ปั่นป่วน และมีอะไรแอบแฝงหรือไม่ก็มันเป็นเพราะนิสัยที่ติดตัวมาแต่เกิดชอบเห็นความแตกแยก ชอบสร้างให้เกิดความวุ่นวาย อยู่ที่ไหนป่วนที่นั่น

หรือจะมายั่วยุให้เกิดการพาดพิง หมิ่นประมาท อันเป็นเหตุให้ใครบางคน หรือบางกลุ่มฟ้องร้อง จุดประสงค์คือใช้ช่องว่างของกฏหมายหาเหตุปิดเวบบอร์ด และรังแกเพื่อนร่วมโลก ขอเตือนว่าอย่าทำ

ขอบคุณครับ
  • คนจะงาม งามที่ใจ ใช่ใบหน้า คนจะสวย สวยจรรยา ใช่ตาหวาน

สมัยนี้ ถ้าจะหาผู้หญิงสวยๆ มาเพื่อสนุกชั่วครั้งชั่วคราว มันไม่ใช่เรื่องยาก ...
    ถ้าใครคิดจะใช้หน้าตาเป็นใบเบิกทางในเว็บนี้เพื่อก้าวไปสู่ดวงดาว ผมว่าคิดผิดถนัดครับ :p
  • อีแก่ดอกทอง จอมลวงโลก มันเข้ามาแอบส่องเว็บนี้เกือบทุกวัน และก็ไม่ได้มาด้วยเจตนาดีแน่ แต่ขอโทษนะครับ การคงอยู่ของเว็บนี้ มันทำให้มิจฉาชีพหากินลำบาก ดังนั้น ผมมั่นใจว่าไม่มีใครปิดเว็บนี้ได้อย่างแน่นอน :-ss
  • :o034: ผิดเป็นครู ผู้ไม่รู้ย่อมไม่ผิด แต่รู้ทั้งรู้ว่าผิดแล้วยังทำ ต้องเรียกระยำสถานเดียว
  • เอา กูให้มึง แถกันสีข้างถลอกแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    270249.jpg 94K
    images2.jpg 5K
  • พวกอินบรีด จิตประสาทไม่นิ่ง อย่าไปสนใจเลยครับ
    พวกนี้มีปัญหาทางพันธุกรรม บรีดออกมาเลือดชิดไปหน่อย สมองเลยไม่ปกติ
  • ใครกล้าปิดเว็บนี้ กูจะตบปากแตก สาดดดดด
    แก่ๆแบบนี้ กูจะตบให้คว่ำเลย

เค้าทำจิงๆนะ ไม่ขู่นะเตง
  • โปรดระวัง วิธีการหากินแบบแปลกๆ ของพวกอมนุษย์อัปปรีย์จัญไร หากินด้วยการค้าความ พวกนี้จะพยายามเข้ามาส่องเว็บ ส่องเฟชบุ๊ก และก็ก๊อปปี้ข้อความเอาไว้ จากนั้นก็พยายามตีสนิทคนที่เป็นเป้าหมาย โดยการส่งข้อความมาสนทนาด้วย หรือใช้การโทรคุยเพื่ออัดเสียง และก็ไปค้นหากระทู้ที่มีการขัดแย้งกันของกลุ่มเป้าหมาย หรือหาทางยั่วยุกลุ่มเป้าหมาย ให้บันดาลโทสะ แล้วค่อยแสดงตัวสมอ้างว่าเป็นคนนั้นคนนี้และเป็นผู้เสียหาย แล้วก็นำไปแจ้งความ เพื่อกรรโชกทรัพย์

มีคนเจอแบบนี้หลายคนแล้วครับ คนที่กลัวก็ยอมจ่าย เมื่อมันเคยได้ มันจึงย่ามใจ ทุกวันนี้มันจึงยึดเป็นอาชีพ ผมจึงอยากเตือนให้สมาชิกทุกท่านโปรดระวัง :066:
  • รอดู อีกไม่นาน ลูกอีช่างฟ้อง กำลังจะโดนฟ้องกลับ รับประกันความมันส์และสะใจ 55
    แว่วๆ ได้ข่าวมาว่า มีเอกสารส่งมาแจ้งถึงเรื่องการสั่งไม่ฟ้อง เตรียมนอนเอาตีนก่ายหน้าผากได้เลย
    ให้ทุกข์แก่ท่านทุกข์นั้นกำลังจะถึงตัว งานนี้คงไม่แค่ไมเกรนแดก แต่อาจถึงจับไข้หัวโกร๋น กร๊ากกๆๆๆๆๆๆๆ
  • เย้ๆๆๆๆๆๆๆ
    นั่งรอกันเป็นอาทิตย์แล้ว หมายไม่มาอะ
    มีของเค้ามั้ยอะ เตง

กทม เชียงราย เค้าไปได้นะ แต่ถ้าโดนเค้าเอากลับ บาเจาะ นราธิวาส
    เตงจะมาได้มั้ยอะ แบบนี้สิ เอามั้ย เดี๋ยวเค้าทำเรื่องให้ผัวเตง มาอยู่ที่ บาเจาะ เตงจะได้มาได้ไม่ลำบาก
    เอาป่าว จ๊ะ จุ๊บๆๆๆๆ
  • รอดูอยู่นะป๋า ไม่เสียแรงไปเดินเล่นหากาแฟกินแก้เบื่อที่ สน.กัน วันนั้น
  • กระโดดไปบอร์ดนู้น บอร์ดนี้ ยังกะเห็บแหนะ แถมคุณเธอ เล่นเองชงเอง ตอบเอง ตลกชิบ =D>
  • พวกชมรมนักเลี้ยงสุนัขพิทบูลสุดเพี๊ยนและโคตรดักดานแห่งประเทศไทย) คิดว่า พิทบูลเป็นสุนัขโหดร้าย และก้าวร้าวใช่มั้ย

ช่วยบอกฉั้นอีกทีซิว่า "มึงเสือกเลี้ยงไว้ทำไม"

image
    ไฟล์แนบ
    6302_548006978579303_2029219138_n.jpg 60K
  • กรูชอบที่มันโหด ถ้ามันไม่โหดกรูไม่มีทางเลี้ยง นี่คือเหตุผลที่กรูชอบพิตบูล ชัดเจนพอไหม 55 ผมตอบคำถามคุณแล้วนะ ตอบทันทีที่เห็น ตรงๆจากใจ ไม่ดัดจริต ตอนนี้ผมอยากฟังคำตอบของคุณบ้าง รอมาเกิน 24 ชม แล้วครับ
  • โทษฐานปฏิบัติต่อสุนัขอย่างทารุณ โดนไล่ออกจากเกม และยังถูกสโมสรไล่ออกจากทีม

บ้านเรา ไอ้คนที่เที่ยวสอนชาวบ้านให้ยิงให้ฆ่าสุนัขของตัวเองที่เลี้ยงไว้ ยังมีพวกงมงายดักดานให้การยอมรับคนจิตทรามประเภทนี้หลงเหลืออยู่อีกหรือเปล่า

https://www.facebook.com/photo.php?v=1384623351750793&set=vb.470976069625318&type=2&theater
  • สวดยอดจริงๆเลยมรึง อยากเห็นพิทบลูเป็นหมาจรข้างถนน มีหัวไว้กันหูไม่ให้ชนกันจริงๆ
  • ผมตอบทุกคำถามตรงไปตรงไม่ คิดอย่างไรก็ตอบไปแบบนั้น ทุกคำพูดมันออกมาจากใจ และผมก็ไม่สนด้วยว่าใครจะมองผมอย่างไร ใครจะคิดกับผมอย่างไร ผมมั่นใจว่าผมรู้จักพิตบูลเป็นอย่างดี ผมเลี้ยงหมามาไม่เคยสร้างความเดือดร้อนให้ใคร ประสบการณ์ผมมันมาจากชีวิตจริง ไม่ต้องเสียเวลาไปก๊อปข้อความชาวบ้านมาอ้าง ไม่ต้องอาศัยรูปภาพ ไม่ต้องอ้างทฤษฎี แต่คุณมีแค่สิ่งที่จำจากขี้ปากคนอื่นมา รู้ก็รู้แบบงูๆปลาๆ พูดจาวกไปวนมา จับต้นชนปลายไม่ถูก คุณยังไม่รู้เลยว่าคุณเลี้ยงพิตบูลเพื่ออะไร ดังนั้นต่อไปอย่ามาทะลึงกับผมอีก ต่างคนต่างอยู่ ถ้าเก่งนักก็ไปตั้งชมรมเป็นของตัวเอง ไปทำเว็บของตัวเอง คราวนี้อยากจะเขียนอะไรก็เขียนไป ผมไม่ไปยุ่งกับคุณแน่

สรุป จบได้แล้วนะ ไม่ต้องพยายามหาอะไรมาคัดง้างกับผมอีก [-X
  • ผมไม่เชื่อว่าเด็กสาวในรูป คือคนเดียวกับที่ใช้ล็อคอิน การใช้ภาษาของไอ้นี่มันดูเถื่อนเกินไป :o034:
  • @the_Door เห็นด้วยครับ เพราะภาษาที่ใช้ มันแก่มากและ กร้านโลกอีกตะหาก น่ากลัว........
  • จะแก่ จะเด็ก จะกร้านโลกมาแค่ไหนก็ตาม เขาก็น่าจะรู้ว่าเว็บนี้ชื่อ พิตบูลโซน กำหนดนโยบายโดย มาร์ค และผมมีความเชื่อของผม เขามีความเชื่อของเขา ซึงเขาก็ควรจะให้เกียรติผมบ้าง ถ้าเขาไม่เห็นด้วย ไม่ชอบเจ้าของเว็บนี้ ก็ไม่ควรเข้ามา แต่นี่อะไร มาถึงก็กระแหนะกระแหนแล้วก็ด่าๆๆๆๆๆๆๆ แต่พอเราถามกลับในเรื่องที่เขาด่าเสือกไม่ตอบ ก็ไม่รู้จริงๆ เขาต้องการอะไร ?

ถ้าเป็นผู้ใหญ่วัยเดียวกัน แจกกล้วยไปแล้ว แต่เล่นลงรูปเป็นเด็ก ถึงแม้ว่าจะเป็นผู้ใหญ่ปลอมตัวมา คนที่ไม่รู้ก็หาว่าผมรังแกเด็กอยู่ดี มันมีแต่เสียกับเสีย :003:
  • ผมก็เป็นอีกคนที่ชอบความโหด และดุถึงได้เลือกเลี้ยงพิตบูล คุณ mai1990 หากคุณศึกษาและเข้าใจสุนัขสายพันธุ์นี้อย่างถ่องแท้แล้ว คุณจะรู้ว่าสิ่งที่คุณพูดมันตรงกันข้างอย่างสิ้นเชิง อีกอย่างเรื่องที่คุณมาร์คพูดว่าให้ทำลายโดยการฉีดยา ผมว่าคนที่เลี้ยงและรักสุนัขรู้ว่าจะต้องทำยังไง อย่าเอาเรื่องโน้นเรื่องนี้ยกมาเป็นประเด็น สำหรับคุณผมมองว่าคุณอิจฉา คุณมาร์ค เห็นคนอื่นได้ดีกว่าไม่ได้ คนอย่างคุณอยู่ที่ไหนก็ลำบาก หากคุณยังไม่รู้จักปล่อยวาง
  • มันเป็นเพียง กุศโลบายพื้นๆ ที่ผมบอกให้ฆ่า ถ้าใครสงสาร ไม่กล้าฆ่าก็ควรต้องเลี้ยงมันต่อไป ไม่ใช่เอาไปทิ้งตามยถากรรม
    ผมเชื่อว่าหากเขารักหมาเขาจริง ได้เห็นแววตา ก็ฆ่ามันไม่ลงอยู่แล้ว แต่คนที่ไม่มีความผูกพันธ์ ไม่ว่าจะทิ้งหรือฆ่า เขาก็ไม่รู้สึกอะไรอยู่แล้ว แล้วมันจะต่างกันตรงไหน

หลักจิตวิทยาเบื้องต้นยังไม่เข้าใจ แต่เสือกมาอวกฉลาด ทำตัวรู้มาก การพูดการจาผมอาจจะดูโหด แต่ผมก็คือคนที่ออกมาปกป้องพิตบูลแทบทุกครั้งที่มีปัญหา ผมไม่เคยด่าหมา ผมด่าแต่คน โดยเฉพาะคนเห็นแก่ตัว

แต่คนบอกว่ารักหมา ไม่กล้าฆ่าหมา แต่เสือกจะทิ้งหมา และปั๊มหมาแจก ..... ถุยยยยยยย
  • กร๊ากๆๆๆ...โธ่อีเวรทำเป็นพูดว่าแต่คนอื่นตัวมึงนั้นแหละที่ทำให้สังคมพิทบลูเสื่อมถอย...ถุยๆๆๆ
    ถ้ามึงคันมากก็ไปหาเสาไฟฟ้าแล้วเอา...ถูซะจะได้หายคัน...อีนรกเรื่องโง่ๆนี่ฉลาดนักอีสัด
  • ผมพยายามสร้างภาพ พิตบูล ให้ดูโหดร้าย และอันตราย เป้าหมายก็เพื่อให้ระมัดระวัง
    ผมบอกให้ฆ่า ถ้าไม่มีปัญญาเลี้ยง เป้าหมายก็เพื่อให้คิดกันเยอะๆ ก่อนจะเอามาเลี้ยง
    แต่หมาผมไม่เคย หลุดออกไปทำร้ายใคร และผมก็ยังไม่เคยฆ่าหมาตัวไหนสักตัว มีแต่พยายามช่วย

แต่คนที่พยายามคัดค้านในสิ่งที่ผมทำ แม่งทั้งปั๊มหมาแจก ทั้งประกาศแจกหมา ทั้งสนับสนุนให้คนประมาท
    นอกจากไม่ช่วยสร้าง แต่พยายามทำลาย ก็ไม่รู้ ใครดี ใครเหี้ย ใครโหด ใครระยำ ใครถ่อย ใครสถุน กันแน่ .... :064:

ขออนุญาติปักหมุด ประจานสันดานคนหน่อยครับ
  • ช่วยกันประจานหน่อยเร็วอีคนแบบนี้มัน....ฯลฯบัดซบสิ้นดี :064:
  • โลกนี้มันมีอะไรแปลกๆ ไม่ต้องไปหาดูที่ไหนไกลหรอกครับ ดูจากในสังคมพิตบูลของเรานี่ละครับ

ผมทำตัวให้ดู ดุ โหด ปากร้าย ด่าเก่ง พูดอะไรแบบไม่เกรงใจคน แต่ในชีวิตจริง เสือกใจดี ขี้สงสาร ตื่นตักบาตรทุกเช้า ชอบช่วยเหลือคน ยินดีกับความสำเร็จของคนอื่น ชอบสนับสนุนเพื่อน ไม่เคยโกรธใครจริงสักที และก็ให้อภัยคนง่ายๆ

แต่คนบางคน แมร่งสร้างภาพเป็นคนใจบุญ นุ่งขาวห่มขาว ป่าวประกาศว่ารักความยุติธรรม แต่พฤติกรรมตรงข้าม ชอบทำบุญเพื่อเอาหน้า หาแดกด้วยการต้มตุ๋นหลอกลวง ชอบเอาของคนอื่น มีนิสัยขี้อิจฉาริษยา อาฆาตมาดร้าย พยาบาท คิดแต่จะทำลายคนอื่น ชอบรบกวนสร้างความเดือดร้อนรำคาญ และเบียดเบียนผู้อื่นจนเป็นนิจ และก็มีคนอีกไม่น้อย ลอยไปเรื่อยๆ เลียซ้ายที เลียขวาที เนียนไปได้ทุกรูปแบบ เห็นผิดก็เฉย เห็นถูกก็เฉย มักทำเฉพาะในสิ่งที่ตนได้ประโยชน์ แต่อะไรที่ทำแล้วเปลืองตัวไม่เคยคิดจะข้องเกี่ยว และมักจะยืนอยู่ข้างผู้ชนะ เหยียบย่ำผู้แพ้ แต่ก็พร้อมที่เปลี่ยนสีได้ตลอดเวลา

สังคมทุกวันนี้ โปรดอย่าดูกันแค่ที่คำพูด แต่ผมอยากให้ดูที่การกระทำ และดูกันยาวๆด้วยครับ :-D
  • " หมดยุคพิทบูลเจ้าพ่อ กุ้ย อันธพาล " :-)) :-)) :-))

อ้าว แล้วตอนนี้ยุคไหนล่ะครับ ใช่ยุคของไอ้พวกหมาหางกุดเลียกันเองในกระลาหรือป่าวว่ะ

:-)) :-)) :-))
  • บางคน แมร่งสร้างภาพเป็นคนใจบุญ นุ่งขาวห่มขาว ป่าวประกาศว่ารักความยุติธรรม แต่พฤติกรรมตรงข้าม ชอบทำบุญเพื่อเอาหน้า หาแดกด้วยการต้มตุ๋นหลอกลวง ชอบเอาของคนอื่น มีนิสัยขี้อิจฉาริษยา อาฆาตมาดร้าย พยาบาท คิดแต่จะทำลายคนอื่น ชอบรบกวนสร้างความเดือดร้อนรำคาญ และเบียดเบียนผู้อื่นจนเป็นนิจ และก็มีคนอีกไม่น้อย ลอยไปเรื่อยๆ เลียซ้ายที เลียขวาที เนียนไปได้ทุกรูปแบบ เห็นผิดก็เฉย เห็นถูกก็เฉย มักทำเฉพาะในสิ่งที่ตนได้ประโยชน์ แต่อะไรที่ทำแล้วเปลืองตัวไม่เคยคิดจะข้องเกี่ยว และมักจะยืนอยู่ข้างผู้ชนะ เหยียบย่ำผู้แพ้ แต่ก็พร้อมที่เปลี่ยนสีได้ตลอดเวลา

สังคมทุกวันนี้ โปรดอย่าดูกันแค่ที่คำพูด แต่ผมอยากให้ดูที่การกระทำ และดูกันยาวๆด้วยครับ :o034:
  • image

มันด่าใครกันแน่

นั่งอ่านมา2รอบ คิดๆ...... บอกตรงๆ นึกออกอยู่ตัวเดียว :-)) :p :-))

ไฟล์แนบ
    พฤติกรรมไอ้แป๊ะ.jpg 29K
  • ถึงเจ้าของกระทู้ อย่าให้เจอตัวนะ ไม่นับขอบอก อิอิ :o016: :o016: :o016:
  • อ่านไปอ่านมา สนุกจุงเบย ไม่ได้อ่านอะไรที่สนุกขนาดนี้มานานแล้ว เอาง่ายๆ ทำอะไรที่คนหมู่มากเค้าไม่ชอบเรียกว่าบ้าครับ แต่ถ้าอยากให้หายบ้า ต้องมีผลงานพิสูจน์แค่นั้น คนเราคิดเองได้เสมอ เสียดายคนอ่ะมีความเก่งใฝ่รู้ ใฝ่ศึกษา แต่ความคิดเผด็จการไป แก้ไขตัวได้ คงเก่งหน้าดู

คำพระท่านสอน imageimage
    ไฟล์แนบ
    038_work_111.gif 13K
    images (2).jpg 12K
  • ฮ่ะๆฮ่าๆ ไอ้พวกโง่ดักดาน วันล่มสลายของพวกมึงใกล้มาถึงแล้ว วงการพิทบูลประเทศไทยจะมีผู้นำใหม่

คอยดูงานมิตติ้งที่นครปฐม รวมพลคนตาสว่างไม่โง่งมงาย
  • เราจะเดินไปด้วยกัน
    เว็บไซต์ของคนพิทบูลอย่างแท้จริงไม่ใช่ของพวกดักดาน ถ่อยสถุน ได้ถือกำเนิดขึ้นแล้ว

http://www.thaipitbull.com

image
    ไฟล์แนบ
    265113_172300626279324_1882578922_n.jpg 42K
  • เหรออออออ 55 :p

ไปแล้วโปรดไปลับ และอย่ากลับมาอีกนะ ขี้เกียจทะเลาะด้วยแล้ว ชิ้วๆๆๆ เอ๊ย ฮิ้วๆๆๆ 555
  • สวดยอดไปเลย เอาๆๆๆ ไทยพิทบลูจงเจริญ มรึงจะได้ไม่ต้องเข้ามานี้อีก ไปปปปปปป
  • ดีใจมีคนข่วยรับไปแล้ว แต่ไม่รู้เขาจะดีใจหรือเสียใจ 55

ก็ภาวนาให้อยู่กันตลอดรอดฝังนะครับ สังคมเราจะได้สงบกันเสียที ชอบตรงไหนก็อยู่ตรงนั้น และอย่าเบียดเบียนกันอีกเลย
  • ไปเลยนะมรึงงงงรีบบบไปให้ไวเลย
  • มันบอร์ดหมา หรือว่าบอร์ดส้นตีนอะไรวะ
    โพสว่า จากัวร์ พิท แต่เสือกมีรูป ไก่ชน และร้านอาหารไก่
    :o017:
  • website www.thaipitbull.com ส้นตีนอะไรของมึงว่ะ เข้าไปดูแม่งโครต งง เลย แต่อย่างว่าไม่ค่อยมีใครนิยมและเข้าไปเล่นก็แบบนี้ล่ะนะ design website ได้เน่ามาก เข้าไปแล้วขอบอกว่ากูจะไม่เข้าไปอีกเป็นครั้งที่สอง สู้ Web Pitbullzone ไม่ได้เลยสักนิด (พูดจากใจไม่ได้เอาใจใคร และไม่มีผลได้เสียกับใครทั้งนั้น) กูเสพทุกวัน ทำงานกูยังต้องเข้า pitbullzone เลย และอยากจะบอกว่ามึงชอบว่าชมรมนี้ ดักดาน ถ่อยสถุน ตัวมึงอ่ะ อาบน้ำกี่รอบก็ไม่สะอาดหลอก เพราะจิตใจของมึงมันสกปรก --> อันนี้แนะนำมึงนะ www.thaipitbull.com มึงให้คนที่เขาเขียน Web ให้มึงอ่ะเพิ่มตัว counter เข้าไปด้วย จะได้รู้ว่าวันๆ มีใครเข้าไปใน Web มึงบ้าง หากมีไม่มากปิดไปเถอะ เสียดายค่าเช่า hosting ว่ะ +55555555
  • มึงจะไปพังเว็บเค้าอีกหรอ นี่ทำเค้าชิบหายมาสองสามเว็บแล้วยังไม่พอหรอ กร๊ากกกกกกก
    ไอ้ดักดาน ชีวิตประจำวันมึง คงเป็นแบบนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    nation.jpg 27K
  • อ่อๆ เข้าใจแล้ว thank you krub. คุณ vespapink
    ทีแรกกูนึกว่ามึงเป็นเจ้าของ Web thaipitbull.com อีห่าเสือกเอา Web คนอื่นมาพาเสียอีก กูอยากรู้ว่าใบหน้าของมึงมันทำด้วยอะไร แม่งโครตด้านจุงเบย :o002:
  • ขบวนการล้มเวปพิทบูลโซนยังไม่เลิกละความพยายาม
    อีเกย์แก่ตัวนี้ก็แค่เบี้ยกระจอกตัวหนึ่ง เวปเก่าๆของพวกมันที่เจ๊งหรือฉิบหายไป คงไม่ใช่มาจากน้ำมือของอีเกย์ตัวนี้ แต่เป็นขบวนการอัปปรีย์ตั้งแต่หัวยันหางของพวกมันมากกว่า :018: :032:
  • ดึงไม่ขึ้นจริงๆ สงสารอ่ะ #:-s [-X
  • เฮีย pittbullhod ครับผมกลัวนะครับสิ่งที่คุณพูด ผมไม่เคยจะสื่ออะไรถึงคุณ คุณอ่านดีๆครับ เขาโจมตีอาหารหมา ผมก็พูดถึงคนที่ปากไม่ดีผมไม่ได้สื่อถึงคุณนะครับ พูดกันดีๆนะครับ
  • PITBULLZONE ได้สร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้แก่สังคมอย่างมากมาย ใครคิดจะทำลายเว็บนี้ สังคมจะลงโทษคุณ ..

แต่ข้อเสียของเว็บนี้จะมีอยู่เพียงอย่างเดียวคือ การมีอุดมการณ์ที่แน่วแน่ที่จะต่อสู้เพื่อความถูกต้อง ยอมหักแต่ไม่ยอมงอต่อคนขี้โกง และไม่มีใครชี้นิ้วสั่งการได้ แต่มองอีกด้านมันก็ตือจุดแข็ง ที่ทำให้ได้รับความนิยมมาอย่างยาวนานจวบจนทุกวันนี้ และไม่ใช่เว็บเฉพาะกิจที่ทำขึ้นมาเพื่อล้มล้างใคร ....... :-D
  • pitbullhod ครับชี้แจงด้วยนะครับ สิ่งที่ผมพูด คุณอ่านและตีความดีๆ ว่าผมสื่อถึงใคร คุณก็ใช้อาหารยี่ห้อเดียวกับผมนะครับ
  • ผมมีความติดเห็นแบบเดียวกับคุณแต่สิ่งที่คุณอ่านและกรอง คุณจับใจความได้แค่ไหนครับ

ขออภัยในสิ่งที่ผมทำให้คุณต้องพูดสิ่งที่ไม่ดีออกมานะครับ ผมให้เกียรติคุณนะครับ ก่อนที่บางอย่างมันจะสายไป