ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

\\\\\\\\\LENNOX x HOOD 1 YEAR/////////
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่มาร์คและทีมงานสำหรับพื้นที่ดีดี ^:)^
    หมาชุดนี้เป็นการบรีดของทาง PITBULL POWER
    ซึ่งทางเรา (THE OLARN RED PIT) ได้นำหมาชุดนี้
    เข้ามาดูแลในสังกัดของเรา
    มาดูตัวแรกกันครับ :)
    ตัวนี้เป็นตัวเมียตัวที่ 4 จากตัวเมียทั้งหมด6ตัว
    ลัมโบกินี่2เดือนimage
    5 เดือนimage
    8 เดือนimage
    และล่าสุดครับ1 ปีimageimage
    ไฟล์แนบ
    guygy.png 203K
    ิ้อเอ่.png 246K
    IMG_7294.JPG 198K
    IMG_9093.JPG 216K
    IMG_9104.JPG 245K
  • ตัวต่อไปเป็นตัวผู้ครับ
    เป็นตัวผู้ตัวสุดท้ายของคอกนี้
    มอมแมม 2เดือนimage
    10เดือนครับimage
    ล่าสุดครับ1ปีimageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.png 201K
    IMG_7589.JPG 117K
    _MG_8962.JPG 269K
    _MG_9005.JPG 232K
    _MG_9013.JPG 299K
  • และตัวที่สามตัวนี้
    เป็นตัวเมียครับ
    กระแตครับ 2เดือนimage
    3เดือนimage
    5เดือนimage
    6เดือนครับimage
    ล่าสุดครับ 1YEARimage
    ไฟล์แนบ
    unti.png 159K
    นา่ืา.png 232K
    ิอ้ีอ.png 214K
    untitled.png 133K
    IMG_9065.JPG 260K
  • บอดี้จัดๆเลยครับ(ภาพไม่ค่อยชัดนะครับ)image
    ไฟล์แนบ
    _MG_8963.JPG 169K
  • :063: :063: :063: ชอบกระแตครับสวยถูกใจ...มันอยู่ในสายเลือดจริงๆตอนเล็กๆไม่เท่าไหรพอโตหน่อยกลายร่างซะงั้น...ของคุณภาพ
  • ลูกๆของเราทุกตัว รูปร่างลักษณะออกมาในแบบที่เราคาดหวังไว้ น่าพอใจ (แนวทางของเรา)

ทั้งนี้ทั้งนั้น เครดิตทั้งหมดต้องยกให้กลุ่ม THE OLARN RED PIT ครับ

ขอขอบคุณที่เชื่อมั่นในแนวทางของ PITBULLPOWER ครับ ^:)^ ^:)^ :X
  • สุดยอดเลยครับพี่เบน คนละเรื่องกะตอนเด็กๆเลย :X
  • บระจ้าววววววววววววว มันมาได้ขนาดนี้เลยหรือ
  • ลัมโบกินี่ :065: วางแพล บรีด ใว้เลยครับตัวนี้
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ^:)^
    มันอยู่ที่สายเลือดและเคล็ดลับในการเลี้ยงดูครับ :) image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 134K
  • อะไรจะมาดีขนาดนี้คับ

งามมากๆคับ

:063:
  • สูนย์ล้อกว้างขนาดนี้ วีโก้ว่าเกาะถนนหนึบยังชิดซ้าย กร่างขนาดนี้ พี่ไปแต่งร้านไหนมาครับ :m81:
  • ขอบคุณครับ punya koy_o
    คอยติดตามครับ
    เราจัดปั้น"แจ๋ว"ตัวนี้ให้ดูกันครับ(ถ้าไม่มีใครสนใจมารับไปเลี้ยงดูก่อน)
    รูปปัจุบัน2เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 269K
  • กร่างตั้งแต่เด็กเลย อนาคตแม่พันธุ์เลยมั้ยเนี่ยพี่เบ็น :063:
  • ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะครับ
    สายเลือดสามศรีพี่น้องครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 106K
    image.jpg 203K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 203K
  • งามหลาย :021:
  • งามมาก
    มีแพลนบีด
    หมามั้งป่าวคับ
    เด็กใต้สนใจ
    ชอบมานาน
    ละ
    ค่ายนี้ :-D
  • ขอบคูณครับ google 1234
    ติดตามผลงานของเราได้ตามนี้เลยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/33037/animals-best-of-theolarn-redpit#Item_178