ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เยี่ยมมากน้องชาย ใจเกินร้อยจริงๆ ขอชื่นชมครับ

แต่พี่เจอคนขายหมาคนหนึ่ง มันหิวเงิน มันจะเอาแต่เงิน แต่ไม่มีความรับผิดชอบ อ้อยเข้าปากช้างแล้วเรื่องคืนเงินลืมไปได้เลย ขนาดรู้อยู่แก่ใจว่าหมามีปัญหาอะไรแต่ก็ยังหลอกลูกค้า แม่งโคตรน่าสมเพช คนแบบนี้พี่ไม่เคยให้ราคาครับ
  • ขออนุญาตเปลี่ยนเป็นหมูเข้าปากหมานะครับพี่ :-D
    ผมละเคยโดนมาเต็มๆ ถึงได้เอาประสบการณ์มาแก้ไข ไม่อยากให้คนอื่นโดนแบบเราครับ
  • ขอติดตามเป็นกำลังใจครับ
  • ผมคนหนึ่งเชื่อมั่นใน PITBULLPOWER
    เชื่อมั่นในมิตรภาพ
    เชื่อมั่นในการบริการลูกค้า และอื่นๆอีกมาก
  • ขอบคุณมากครับพี่ :-D
  • image

Steroid now reach full growth !!! now live in Spain with andres
    ReDLion Steroid หมาค่าตัวหลักล้าน ขณะนี้โตเต็มที่แล้วนะครับและอาศัยอยู่ในประเทศสเปน
    ใครที่เคยดูถูกว่ามันเป็นหมาขาแป ขาเสีย ณ ตอนนี้ Steroid ได้สร้างประวัติศาสตร์ ด้วยการจ่ายลูกที่ได้รับการยอมรับมากมาย จนลูกหลานของมันกระจายอยู่ทั่วโลก ไม่เว้นแม้กระทั่งในประเทศไทยก็ยังมีลูกหลานของมันที่เรา PITBULLPOWER
    ReDLion ไม่ได้ทำหมาให้เป็นหมาเทพจากดาวพลูโต แต่มันคือสายเลือดที่คนเวียดนามชื่อ Tran Tuan หรือ T ที่เป็นคนทำหมาออกมาหัวใหญ่ กระดูกใหญ่ อกกว้าง ลำตัวล่ำบึ๊ก สำเร็จเป็นคนแรกของสังคมหมาๆแห่งโลกใบนี้
    ในประเทศอเมริกา บางคนทำมาเป็น สิบๆปี ได้ชื่อว่าเป็นบรีดเดอร์ระดับโลก แต่ในสวนหลังบ้านยังมีแต่หมาพื้นๆ แต่ไม่ใช่ที่ ReDLion T ทำให้เห็นว่ามันเริ่มแตกต่างจากรุ่น Monster เป็นต้นมา จนมาถึง Warrior ที่มีลักษณะแตกต่างจากหมาทั่วๆไปอย่างชัดเจน โดยขนาดโครงสร้าง กระดูก หน้าอกที่กว้างกว่า ขนาดหัวที่ใหญ่กว่าเมื่อเทียบกับหมารุ่นเดียวกัน นี่คือเหตุผลว่าทำไมเพื่อนของเราถึงมีคนเกลียดบ้างเป็นเรื่องธรรมดา
    เราไม่ได้เยินยอTแต่เรายอมรับว่าTทำได้จริง มันคือเรื่องจริงที่คนทั่วโลกยอมรับ เราได้เป็นเพื่อนกับ T เพราะว่าเราศรัทธาและยึดมั่นในสายเลือดของ ReDLion เหตุนี้เองเราจึงได้นำหมาของ ReDLion เข้ามาเป็นคอกแรกและมากที่สุดในประเทศไทย เพื่อมาพัฒนา เติมเต็ม ปรับปรุงกับวัตถุดิบที่เรามีอยู่ ให้ได้ลักษณะที่เราต้องการมากที่สุด...
    ไฟล์แนบ
    943428_10151390369432251_987775595_n.jpg 86K
  • เจ๋งที่สุด....
  • ขอบคุณมากครับคุณ BB_
  • " นี้เหรอว่ะ ลูกSteroid ฮ่าๆๆๆ " ... คำพูดเสียดสีของไอ้โง่ตัวหนึ่ง ณ.สนามบินสุวรรณภูมิ... ยังก้องอยู่ในรู้หูของผมอยู่เสมอ
  • ทุกวันนี้ไอ้เหี้ยตัวนั้นก็ยังโง่เหมือนเดิม

image

• พวกเราไปกันเรื่อยๆ
    ไฟแห่งความมุ่งมั่นยังลุกโชนอยู่เสมอ :052: :052: :052:

ผลงานที่มีไม่ถึง1%ของวงการ แต่มันจับต้องได้ถึงแนวทางของเรา

image
  • :063: :063: :063: ยกนิ้วให้หนทางที่แน่วแน่และแนวทางที่มุ่งมั่นครับขอชื่นชมจากใจ
  • สุดยอดคับ =D>
  • ขอบคุณมากครับคุณ mai_rayong_pitbull
    ขอบคุณมากครับพี่อ๊อด
  • สุดยอด.........จริงๆ
  • :o022:Up...up...up...แฟนพันธ์ุแท้ Pitbull power สู้ๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่ป๊อด
    ขอบคุณมากครับคุณ mai
  • Freakzilla X Chocka Bomb Puppy 50 Day Old

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ok.JPG 249K
    M4-1.1.JPG 234K
    M3ok.JPG 268K
  • สวัสดีครับคุณคิงผมแบงก์เองครับเห็นขนาดของกระดูกแล้วอึ้งครับ ผมว่าคุณคิงทำสำเร็จแล้วล่ะครับ
  • ชอบภาพรวมตัวในสุดอ่ะ...หัวไหล่ดีจังครับ :021:
  • อยากเห็น สี ช้อค
  • ขอบคุณมากครับคุณ แบงก์
    ขอบคุณมากครับคุณ mai ตัวนั้นน่าจะเป็นตัวผู้ลำดับที่ 4 ครับ
    จัดให้ครับพี่เอ ตัวผู้ช๊อค
    image
    ไฟล์แนบ
    M2-1.JPG 240K
  • ตัวเมียบ้างครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    F1.4.jpg 237K
    F1.3.jpg 278K
  • กระดูกสุดๆครับ
  • คุณภาพใกล้เคียงกัน วัดกันที่ ท่อ น้ำเลี้ยง แล้วละงานนี้ :-D
  • แน่ใจว่ากระดูกหมาทำไมมันใหญ่อย่างนี้
  • รักษาคุณภาพไว้นะน้องชาย มีของดีอยู่ในมือ สร้างสายเป็นของตัวเองให้ได้
    และเมื่อวันนั้นมาถึง คุณก็คือ เบอร์หนึ่งหมาแดงของจริงครับ :063:
  • คนขยันนำเข้า แล้วปั๊มขาย ขายไม่ออกไล่แจก และมีพฤติกรรมตกเขียวหมา ทำน่าบนหลังคน เขาไม่มีทางที่จะเป็นตัวจริงได้ครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณ Best
    ขอบคุณมากครับพี่อาร์ต
    ขอบคุณมากครับคุณ ouzaa55
    ขอบคุณมากครับพี่ป๊อด
    ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค
  • M5 Last Pick
    image
    ไฟล์แนบ
    M5.JPG 273K
  • Pitbullzone มิถุนายน 16 Permalink
    พิตบูล ก็คือ พิตบูล
    พิตบูล ไม่มีสายกัด ไม่มีสายโชว์ ไม่มีสายใช้งาน และก็ไม่มีใครสามารถแบ่งแยกได้ว่าหมาตัวนั้นตัวนี้เป็นสายอะไร ดังนั้นมันขึ้นอยู่กับว่าคุณจะเลี้ยงมันเพื่ออะไร ดังนั้น โปรดอย่าถามว่าหมาผมสายอะไร เพราะผมเองก็ตอบไม่ได้ ......

อย่าฝากความฝันไว้ที่สายเลือด เพราะคุณสมบัติเฉพาะตัวบางประการ โดยเฉพาะความสามารถเชิงกิจกรรม ไม่สามารถถ่ายทอดได้ทางสายเลือด ทุกอย่างเกิดจากการฟิตซ้อมและฝึกฝน

การอ้างสายเลือด มันก็แค่เทคนิคทางการตลาดเพื่อการอับราคาลูกหมา พิตบูลมันจะมีค่าหรือไม่มีค่า ไม่ใช่การแอบอ้างถึงโคตรพ่องโคตรแม่งมัน 55

บางคอกนำหมาเข้ามาเป็นร้อยตัว แต่ทุกวันนี้ก็ยังต้องนำเข้าต่อไป เพราะไม่สามารถสร้างสายหมาเป็นของตนเองได้ เพราะเจตนานำเข้ามาเพื่อปั๊มลูกขาย ไม่ได้นำมาเพื่อการพัฒนาตามที่แอบอ้าง ทุกวันนี้จึงต้องอ้างบรรพบุรุษต่อไป

เครดิต: พี่มาร์ค พิทบูลโซน

:063: ^:)^
  • ชุดนี่เด็ดมากอยากใด้บ้างจังเลยเอาสักตัวดีมัง
  • ขอบคุณมากครับพี่นฑี
    ขอบคุณมากครับคุณ BB_

M5 Last Pick
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    M5-1.JPG 264K
    M5-2.JPG 246K
  • สวยจัด.....อยากด้าย... [-O<
  • คนจะสงสัยในสิ่งที่ท่านพูดแต่เขาจะเชื่อในสิ่งที่ท่านทำ คำคมคนเมา...........
  • ไม่มีคำบรรยายใดๆคับ

:063:
  • นึกว่าสวยแต่ในรูป พอสัมผัสตัวจิงมันส์มาก
  • ขอบคุณมากครับพี่อ๊อด ตัวของพี่ที่สุดของครอกนี้แล้วครับ
    ขอบคุณมากครับบูม
    ขอบคุณมากครับบอล ดูหมาตัวจริงดีที่สุดครับ วันไหนเข้ามากรุงเทพแวะเข้ามาได้เลยครับ

M2
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 123K
  • ReDLion's Dragon X PITBULLPOWER's YaYa
    image

Sire ReDLion's Dragon
    image

Dam PITBULLPOWER's YaYa
    image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 245K
    IMG_1849ok.JPG 278K
    IMG_4042.JPG 257K
  • 2X RED LION'S STEROID 1X REDLION'S WARRIOR 1X BARBWIRE'S TOMMY GUN
    1X CAPPO'S TONKA 1X BINALEY'S CUTTHROAT KURUPTION 4 Generations in Pedigree

http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=221923&gens=5
    image
    ไฟล์แนบ
    Ped PIT.jpg 264K
  • ลูกหมาเกิด 21 มิถุนายน 2556
    พร้อมใบเพ็ด ABKC ซื้อหมาซักตัวมาดูตัวจริงพ่อแม่หมาและลูกหมาดีที่สุดครับ
    สนใจสอบถามรายละเอียดได้เลยครับ 084-9993373 , 086-4903823

https://www.facebook.com/KingPitbullpower

http://www.pitbullpowerthailand.com/

LINE ID : king_pitbullpower
    image

M1 (Open) 50,000 ฿
    M2 (Open) 30,000 ฿
    M3 (Open) 20,000 ฿

F1 (PITBULLPOWER) XX,XXX ฿
    F2 (P'Ti Panomsarakram) 50,000 ฿
    F3 (Open) 40,000 ฿
    F4 (P'K Pattalung) 30,000 ฿

image

Male Red Red Nose
    image

Male Chocolate Red Nose
    image

Male Solid Red Red Nose
    image

Female Chocolate Red Nose
    image

Female Red Red Nose
    image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4205.JPG 237K
    M1-1.JPG 193K
    M2.JPG 215K
    M3.JPG 209K
    F1-1.JPG 254K
    F3-1.JPG 244K
    F4.JPG 260K
    F5.JPG 245K
    1017108.jpg 24K
    Garuntree1.jpg 126K
  • :021: :021: ของคุณภาพมีให้จับจองอีกแล้วครับ :063: :063: :063:
  • ขอบคุณมากครับคุณ mai
    ขออนุญาต ปิดการจอง F3 ครับ
    M1 (Open) 50,000 ฿
    M2 (Open) 30,000 ฿
    M3 (Open) 20,000 ฿

F1 (PITBULLPOWER) XX,XXX ฿
    F2 (P'Ti Panomsarakram) 50,000 ฿
    F3 (P'Pong Trang) 40,000 ฿
    F4 (P'K Pattalung) 30,000 ฿