ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ติชมกันหน่อยนะครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ลงรุ่นแสตนดาทผานมั้ยครับ
    image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3052.jpg 281K
    IMG_3326.png 283K
    IMG_3298.jpg 53K
    IMG_3232.jpg 93K
    IMG_3291.jpg 98K
  • ถุงเทาเท่จริงครับ ขาวราดำด้วย :063: B-)
  • ถ้าเป็นบูลลี่ต้องลงรุ่นคลาสสิคครับ ลักษณะยังเป็นพิตบูลตามมาตรฐาน UKC อยู่เลยครับ
  • สวยขึ้นเรื่อยๆเลยฮอป
  • น่ารักดีคับ
  • คราวนี้รุ่นคลาสสิคไม่มีประกวดมั้งพี่มาร์ค ลองเช็คดูอีกที่
  • ยังไม่ถึง 1 ปี ลูกหมาลงได้เฉพาะ standard
    ลงไปก่อนก็ได้ ไว้ครบปีแล้วค่อยมาหารุ่นอื่นลง ;-)
  • @koy_o ขอบคุณค้าบ
    @Gio_ :-D
    @Pitbullzone ค้าบผมเค้ามีแต่สแตนดาทมั้งครับพี่มาค สงสัยฮอปเปอร์คงเด๋อๆไปสแตรดาทคงไม่ผ่าน :-D
    @james_mis ขอบคุณค้าบพี่ ว่าจะเอาฮปอเปอร์ไปป่วนเล่นของเล่นที่กรมชนบ่อยๆเยอะดี อิอิ
    @wongvit ขอบคุณค้าบ
    @Baleng88 ครั้งแรกของฮอปเปอร์ผิดถูกไปค้าบ สแตรดาทคงไม่ผ่าน อิอิ :)
  • ฮอปเปอร์ อ้วนไปมะคับ หลังจากได้ความรู้จากบอดนี้และพี่ๆกลุ่มนน ตอนนี้มันกินทุกสิ่ง เบื่อ,เลือก,ลีลา ตบกะบางอดไป อิอิ
  • ผมเป็นกำลังใจให้คับไปสนุกๆเชื่อผมแล้วมันจะไม่เคลียด...ผมก็มาจากหมาบ้านๆเหมือนกันคับจูงประกวดยังจูงไม่เป็นเลยแต่อยากไปๆเพื่อสร้างประสบการณ์...555555ถ้าไม่เชื่อถามพี่แป๋งเลย...ใช่ไหมพี่ \m/
  • คร้าบบผม พี่แป๋งแกฝึกรบมั้งครับ มาไม่ได้มั้ง ....ผมเอาไปเดินมั่วๆแหละครับ อยากไปเจอเพื่อนๆมากกว่า ....-ขอบคุณมากครับผม \m/