ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

extreme bully วันหมดอายุดูตรงใหนคับ
  • ผมซื้อมาใช้ แต่ดูมันแฉะๆเลย อยากรู้วันหมดอายุดูตรงใหนคับ

แล้วที่แฉะๆนี้เกิดจากอะไรคับมีผลเสียมัยคับ
  • มันเป็นแบบนั้นครับเหนียวๆมันๆหอมๆ
  • โปรดอย่าดูแค่จากนอกถุง กรุณาเปิดถุงและดูให้แน่ใจก่อนครับ เพราะส่วนมากเห็นจากด้านนอกก็รีบโวยแล้ว ที่มองเห็นจากด้านนอกเป็นครายสีขาวคล้ายไขมัน มันเป็นผงของเม็ดอาหารครับไม่ใข่ไขมัน ถ้าเอกซ์ตรีมเปิดมาแล้วแฉะ ผมจ่ายคืนให้หนึ่งหมื่นบาทครับ

แต่ถ้าไม่แฉะช่วยมาลงแก้ข่าวให้ด้วยนะครับ
  • ขอโทษจริงๆคับผมไม่ได้มีเจตรนาโจมตีใครหรอกคับ คือว่าผมพึ่งซื้อมาวันนี้ผมก็เป็นอีกคนที่อยากให่สุนัขแข็งแรงสุขภาพดี ตอนนี้ผมก็ซื้อมาทั้งหมดก็3ยี่ห่อแล้ว มีgm r3 f1 ผมเห็นเขาว่าexetreme ดีผมก็อยากให่สุนัขกิน ผมก็สันหาซื้อทั้วอุดรจนเจอ ผมซื้อมาผมก็แกะดู ผมก็เห็นมันว่ามันไม่เหมือนยี่ห่อนอื่นผมก็แค่สงสัย เลยอยากถามดูเฉยๆคับ เพราะผมก็รักสุนัขของเหมือนกัน

ถ้าผมล่วงเกินประการไดผมก็ขออภัยนะที่นี้ด้วยคับ
  • ถ่ายรูปมาดูเลยพี่
  • เนื่องจากถุงบรรจุมันสีขาวขุ่น อาหารก็มีไขมันสูงถึง 22% เวลาผงอาหารหลุดร่อนออกมาก็ไปเกาะอยู่ที่ถุง มองจากด้านนอกเหมือนเป็นไข แต่พอเปิดถุงออกมาจะเห็นว่าเม็ดอาหารเนียนฉ่ำสวย มีผงอาหารติดที่ผนังด้านในของถุงจริงๆ ไม่ได้แฉะเหมือนที่เห็นจากด้านนอกตอนแรก ผมเจอคนโทรมาโวยวายหลายคนแล้ว ผมจึงกล้ารับประกันโดยพิมพ์ลงไปแบบนั้น แต่เจตนาก็เพื่อให้ลูกค้าได้มั่นใจว่า อาหารเราสดใหม่จริงๆ ไม่ใช่คำแก้ตัวครับ :-D
  • 42 มั่งพี่ มันคงฉ่ำกว่าอาหารทั่วไปที่เคยใช้ เขาเลยไม่รู้จะเรียกยังไง เลยเรียกว่าแฉะ
  • แล้ววันผลิตกับวันหมดอายุดูตรงใหนคับ
  • บนถุงก็มีไม่ใช่หรือครับ ที่ด้านหลัง

MFG คือวันผลิต
    EXP คือวันหมดอายุ

แต่ปีเป็น คศ เช่น ผลิต 16 06 2013 หมดอายุ 16 12 2014
  • เห็นแต่เขียนว่าวันเดือนปีที่ผลิตโปรดดูที่บรรจุพันแต่ไม่มีตัวเลข

แบบ1กิโลนะคับ
  • นึกว่าถุง 15 โล ถ้าถุงละ 1 กก จะมีสติกเกอร์ติดอยู่ครับ แต่มันอาจจะหลุดครับ

แต่กิโลเดียว กินไม่น่าจะเกินห้าวันหรอกครับ ผมว่ามันคงยังไม่ทันหมดอายุ เพราะอาหารหากยังไม่เปิดถุงอยู่ได้อย่างน้อยหนึ่งปีครับ
  • ของผมถุงละ1กก อยู่ได้แค่3-4วันเองครับ
    กินหมดทุกที :-D