ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update Miagi son (inbred Miagi) Hammer !!!!
  • ไปพักบ้านในสวนเจอแสงแดดตอนเช้าไม่ร้อนมากเลยขอสักหน่อยครับ

ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ด้วยนะครับ วันงานเห็นกำลังคุยกันอยู่เลยไม่กล้าเข้าทักทาย
    กลัวเสียมารยาท ก็ขอโทษด้วยนะครับพี่ ^:)^

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 61K
  • Turnมาเต็มเหยียดจริงๆครับพี่ เหมือนพ่อมันมากเลย ทั้งหน้าตาทั้งหัวไหล่ สวยมาก พูดเลย
  • รูปเดียวน้อยไปอ่ะป่าวครับพี่ต็อบ
  • อูวว ...ได้ข่าวว่า มีเคล็ดลับการเลี้ยงด้วย เนื้อปลา ไร้สาร และได้ผลทางด้านกระดูกมาก แนะนำหน่อยครับ

ปล. ขนเนียน มัน เงา ดีจริงๆ อิอิ ^^
  • สวย อ่า !! ;-) โชว์หลายๆรูปโหน่ยค่ะคุณต๊อบ ของสวยๆงามๆดูแล้วเพลินๆค่ะ :-D
  • @avirut ขอบใจจ้าโอ๊ต รูปมีหลายรูปครับแต่ทยอยๆลงครับ^^

@ABACUS พี่ไม้อย่าเอาสูตรลับไปบอกคนอื่นจิพี่ :017: ลูกชิ้นปลอดสาร(อาหาร) ยังขาดเรื่องแป้งนะพี่เอามาลงให้ครบได้ตบมุขทีเดียวเลยพี่ 555+ :013: เรื่องขนเรื่องผิวก็ต้องขอบคุณผลิตภัณฑ์ของพี่ไม้แชมพูO2 ดีจริงๆ :063:

@PGCAMP ขอบคุณครับคุณฝน ไว้ผมจะทยอย Update นะครับ^^
  • มาเต็มจริงๆ
  • พี่ TOB_RBP คับ ผมรบกวนถาม ผลิตภัณฑ์แชมพูO2 หน่อยคับ ว่าซื้อที่ไหน ขอบคุนคับพี่ :013:
  • @vespapink ขอบใจจ้าว่าน

@mai_rayong_pitbull ^:)^

@Engineer_Bullies เรื่องแชมพูเดี๋ยวพี่ไม้ เข้ามาตอบเองดีกว่าครับผมกลัวให้ข้อมูลผิดพลาด
  • สวยจัดมากๆคับท่านพี่ต็อบ555วันงานไม่ยอมเอาไปเลยนะ :063: :021:
  • ปกติแชมพูตัวนี้เป็นสินค้าส่งออก แต่แบ่งให้คนในกลุ่มที่รู้จักกันใช้ ตอนนี้คุณฝน perfect petshop เป็นตัวแทนจำหน่ายครับ ถ้าสนใจลองติดต่อดูครับ หมาทุกตัวในบ้านผมเทสแล้วโอเคมากๆเลยครับ

@koy_o ขอบใจจ้าโอ ยังไม่ได้ฝึกมันเดินเข้าสายจูงนะครับ
  • O2 ผลิตภัณฑ์ดูแลเส้นขนและผิวหนังอย่างมืออาชีพ
    image
    โทรสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่เบอร์
    +6684 415 6698 / WhatsApp / LINE / BB Pin : 225ADD43
    open 10.00 - 21.00

Website : www.perfect-petshop.com
    Fanpage : www.facebook.com/PerfectPetshOp
    ไฟล์แนบ
    o2.jpg 52K
  • เหมือนเจ้าของมากๆ...เล็ก สั้น :O

ผลิตภัณฑ์ O2 เป็นผลิตภัณฑ์ที่สกัดจากพืช ใช้นวัตกรรมที่ทันสมัย กำลังจะเปิดตัวเร็วๆนี้..ใข้ดีครับ ^^
  • เล็ก สั้น เหมือนเจ้าของ นี่ส่วนไหนอ่ะพี่สุ
  • เจริญ!!! อะไรเล็ก อะไรสั้น อะไรหลั่งเร็ว อะไรไร้ลีลา :017:
  • อายุเท่าไหร่คับพี่
    มาดีมาก
    อยู่ที่ไหนคับ
    :-D
  • @google1234 ขอบคุณมากครับ อายุต้องรอใบจากทางเมืองนอกก่อนครับ แต่น่าจะประมาณ9-10เดือนครับ
    น้องหมาอยู่ราชบุรีครับ

รูปนี้นายหญิงที่บ้านผมชอบ^^

image
    ไฟล์แนบ
    hamre3-1.jpg 296K
  • สายเลือดพ่อแม่
    แฮมเมอร์ยังไงคับ
    ไล่สายให้ดูหน่อย
  • นายหญิง คนนี้ ที่อยู่เบื้องหลังอาหารวัน ดอกไม้ โลก ใช่ป่ะต๊อป เอิ๊กๆๆๆ :013:
  • มาดีจริงสมคำล่ำลือจริงๆ หน้าตาถอดพ่อมาเลย เด๋วต้องขอใช้บริการหน่อยนะครับพี่ต๊อบ =D>.
  • @google1234 NikkiMinaj (Miagi Daughter) x Miagi = Hammer

@ABACUS :017:

@39East ขอบคุณครับคุณราง ^:)^
  • เอามาพักไว้หลังบ้านพี่บ้างก็ได้นา :-D

งามมากๆ เอ...สงสัยต้องยกขันหมากไปสู่ขอ ซะแล้วม๊างงงงงงงงงงงงงงง 8->
  • พี่รางตัดหน้าน้องเลยนะพี่ต็อบผมขอบ้างดีกว่า :032: สวยงามมากๆครับผม
  • ยังไม่ ขวบ ยังขนาดนี้ :017:
  • @beijing ขอบคุณครับพี่แมว ว่างๆจะขอเข้าไปดู พาราไดซ์นะครับพี่

@Kirat1 ขอบใจจ้าชาญ :013:
  • @sp_bully ขอบคุณครับพี่หมู :013:
  • เสียดาย เมื่อวานฝนตกหนัก เห็นรูปแล้ว อยากไปสัมผัสจิงๆ สวยเหลือหลายครับ พี่ต๊อบ
  • @Bookham ไว้สะดวกจะมาเมื่อไหร่ก็ได้ครับบุค :015:
  • เจ้าขุนค้อนตัวนี้ยิ่งโตยิ่งฉายนะครับต๊อบ =D>
  • ขอบคุณครับพี่ตุ้ย ^:)^