ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้งพิทบูลร้อยเอ็ด วันที่28 ก.ค
  • มิตติ้งพิทบูลร้อยเอ็ด ณ บึงพลาญชัย วันที่28 เริ่มเวลา 16.00น.เป็นต้นไป มีพ่อพันธุ์สวยๆมาโชว์ด้วยคับ
    สุนัขทุกสายพันธุ์ เเลกเปลี่ยนความรู้ในการเลี้ยง เเละปัญหาของสังคม เชิญผู้ที่สนใจในสุนัขพันธุ์พิทบลูเทียเรีย ที่มีเลี้ยงอยูแล้ว หรือยังไม่มีสุนัขเลี้ยงมาเรียนรู้ก่อนได่ครับ เเละทางผู้จัด อาจจะนำสุนัขมาแจกสำหรับคนที่คิดว่าเลี้ยงได้ มีความรู้เเต่ยังไม่มีสุนัขเลี้ยง
  • มิตติ้งผมเห็นด้วยครับ ถ้าไม่ติดธุระอะไรผมก็จะไปร่วมด้วย แต่ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ ผมค่อนข้างจะไม่สนับสนุนในการแจกสุนัขเท่าไรครับ(ตรงนี้ผมไม่ทราบว่าเป็นลูกสุนัขหรือสุนัขที่ถูกทอดทิ้งครับ)แต่ถ้าเป็นการแจกสุนัขที่ถูกทอดทิ้ง ตรงนี้ผมเห็นด้วยครับ ผมกลัวคนที่ได้ไปอาจจะไม่มีความพร้อมเท่าที่ควรนะครับ ถ้าผมเข้าใจอะไรผิดไปยังไงต้องขออภัยด้วยนะครับ.....
  • ถ้าไม่ติดงาน หรือธุระด่วนจะไปร่วมงานด้วยครับ =D>
  • อยากได้ลูกหมาพิตบลูตัวผู้ อยู่ร้อยเอ็ดใครขาย ติดต่อกลับด้วยค่ะ 0863479492
  • พี่โตและน้องอาร์มมามั้ยคับ มีใครสนใจฝึกหมาลากมั้ยคับถ้ามีผมจะเอาหมาไปลากเล่นๆให้ดูกันสร้างสีสันอีกอย่างคับ (อยู่มหาสารคามคับ)