ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น
  • หยุดเถอะ...หยุดพฤติกรรม "เอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น" เวรจริงๆ

JN Scubapit

เดอะ ไวท์บารอน อสูรกายขาว ผู้อาภัพ จากอดีตไอ้เผือก โลกลืมที่ไม่มีใครต้องการ วันนี้กลายเป็น ซูเปอร์สตาร๋ของวงการลาก คว้าแชมป์ สองสมัยซ้อน รุ่นไม่เกิน 40 กก พร้อมทำสถิติใหม่ที่ 2,900 กิโลกรัม

ไอ้ตอแหล ไอ้บารอนมันอาภัพ ถูก อาภัพที่มีมึงเป็นเจ้าของ ให้ผมมาเลี้ยงบอกไม่มีปัญญาเลี้ยง โดนหมวด เป๋ หักคอบอกอยากได้แต่พอหยิบมาให้ในราคา 15000 แล้วไม่เอาทิ้งให้เป็นภาระมึง อยู่บ้านมึงโดนตีโดนเตะ หมาโคตรเน่า สุดท้ายผมเลี้ยงได้2เดือน ให้ผมขายแดกเพราะเจ้าของตัวจริงมันไม่มีจะแดก ผมรำคาญ โทรมากี่ครั้งก็จะให้ขายแดกผมเลยเอาไปคืนที่ ดี1 วันนี้มันเป็นแชมป์ กูถามตรงๆ มึงเคยฝึกมันมั้ยหรือใช้สันดาลเดิม ขโมยซีน มึงแน่จริงอย่าเก่งแต่ คีย์บอร์ด ไอ้ ซากหมัด ใครก็ได้คาบข่าวไปบอกมันที กูเหลียง อยากมีเรื่องกับมึง กูไม่เถียงกับมึงในคอมพ์ กูจะไปหามึงถึงบ้าน ลูกน้อง บอดีการ์ด กูให้มึงขนมาเลย ไอ้เจ้าพ่อ กระจอก มึงเอากับกูป่าว หือออ ใครช่วยแชร์ไปให้ที หมั่นไส้ แม่งมานานละ

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=596065137104973&set=a.200279573350200.72157.100001044775597&type=1&theater
  • tnt-kennel

และแล้ว เราก็ได้รู้กันเสียทีว่า

"สองรางตัวพ่อ"

ปรากฏตัวขึ้นแล้ว

ท่านใดอยากทราบรายละเอียด

โทรมาสอบถามนะครับ ฮาสาดดดด
  • **********นานๆจะออกมาซะที่***************
    ******************ขอสอยไอ้เหี้ย "จอน หี" หน่อย*****************

*****************กูเคยถามตัวพ่อมันว่า*************
    ************พ่อมันเคยทำอะไรให้กับวงการนี้*************
    ***********************ไม่มีคำตอบ****************

*****คราวนี้****ไอ้เหี้ยจ้อนหนี เวิร์คเกอร์ สกูบ้าฆ่าพี่************มันออกมาเห่า*********
    ********ทวงสิทธิหมา**********ฮาฮาฮา*********ไอ่เหี้ย********วันๆเเอาแต่ทำตัวเป็นกุ้ย*****
    *****ทำห่าอะไรก้ไม่เป็น*********มึงรู้จัีกคำว่า กุ้ย มัยไอ้แสดดดดด***********
    *******กุ้ยมันต่างจากคำว่า มาเฟีย ยังไง***************กุ้ยมันเป็นพวกโจรกระจอก******
    ********อาศัยเงาของนักเลง**********อาศัยสังกัดของมาเฟียอยู่*******ไอ้แสดดดดทำลืมตัว*******
    ********ทำตัวเป็นเด็ก******อยากได้อะไรก็ต้องได้********เอาแต่ได้*******เอาแต่ใจตัวอง*******
    ******** พอเล่นเบื่อแล้ว**************แม่งก็ทิ้งๆขว้างๆ**********เอามาโยนอยู่ที่ศูนย์ฝึก****
    **********ไม่เคยเหลียวมาดูมาแล****************เงินค่าเลี้ยงดูก็ไม่จ่าย***********ไอ้เหี้ย*****
    *********พอเค้าทำหมาดังขึ้นมา**********เสือกมาประกาศตัวเป็นเจ้าของหมา*************นิสัยแบบนี้เหมือนไอ้แป๊ะ***********พ่อมึงไม่มีผิดเลยว่า*********อย่างนี้เค้าเรียกว่า******ลูกไม้่หล่นใต้ต้นจริงๆ**********

********น้ำหน้าอย่างมึง*********กูกล้าเดิมพันเลย***********
    ***************ถ้าหมาตัวนี้อยู่้กับมึง********
    ************ไม่มีทางได้เกิด**********
    ***********ฆวย**********

*********เดือนหน้าเค้ามีงานแข่งที่อีสาน**********เหลือเวลาอีกเดือนกว่าๆ********* มึงกล้าเดิมพันมัย***********ไอ้แสดดดดดด***********ถ้ามึงกล้า***********กูให้เวลามึง********ไปรับหมากลับบ้านด่วนเลย*********เอาไปฝึกเอง***********อย่าช้านะไอ้แสดดดดดดด*****เดี๋ยวมาอ้างที่หลังว่าเวลาไม่พอ****************ตอนนี้ยังเหลือเวลาอีกเป็นเดือน*********หมามันลากได้แชมป์*************มึงแค่ไปฝึกเรียกให้มันลาก***********โดยมึงเรียก***********ถ้าหมามันลากได้เท่าเดิมที่มันเคยลาก********ในงานที่ผ่านมา*********มึงไปถามพวกพ้องมึงดู****กูฝากไว้เป็นการบ้านก่อนไอ้เหี้ย*********ว่าไอ้เผือก********
    *******มันลากได้เท่าไรว่ะ *************ไอ้แสดดดดดดด**************

***************ถ้ามึงกล้า**************
    **************มึงจะเดิมพันเท่าไร มึงว่ามา************
    **********โอนเงินไปให้ห้มาร์ค มาเฟีย ตัวจริง ถือไว้ก่อนเลบ************

************แล้วกูฝากไอ้เหี้ยต้อมเรื้อนสองรางตัวจริง คาบข่้าวไปบอกมันด้วยนะโว้ย**************
  • ตั้งแต่ผมเลี้ยงพิทบูลและหาความรู้ในเว็บพิทบูลโซนมาหลายปี
    ผมเคยเห็นแต่ไอ้กุ๊ยหน้าฮีตัวนี้เก่งแต่ข่มขู่คนอื่น เมื่อมันไม่พอใจ
    สารพัดสารพันที่มันโชว์ถ่อยสถุนออกมา สร้างความน่าสังเวชให้กับบุคคลทั่วไปยิ่งนัก

ไหนล่ะ ที่มึงจะยกพวกไปทวงหมาเขา
    ไหนล่ะ ที่มึงข่มขู่คนอื่นๆ จะไปต่อย ไปกระทืบเขา

กูไม่เคยเห็นมึงจะกระทืบใครได้ แม้กระทั้งหมาจรจัดขี้เรื้อนที่กัดแมวมึงตาย มึงยังขู่ฆ่ามันโชว์ทางเฟรสบรุ๊ค กูสมเพชมึงจริงๆหว่ะ
  • คุณ Mai1990 ครับ คุณมาโพสอะไรแบบนี้เพื่ออะไรครับ ?
  • ทำเพื่ออะไร :003:
  • ถามไอ้เหลียงเหรอฮ่ะ มันทำเพื่ออะไร
  • สงสัยจะว่างจัด เว็ปใหม่ไม่มีคนเล่นคนสนใจก็งี้ ปล่อยๆกระทู้ไร้สาระแบบนี้กันไปดีกว่าครับพี่น้อง :o067:
  • เสน่ห์ของ pitbullzone

1.อยากได้ความรู้ ถามมา มีตอบกลับอย่างเฉียบพลัน มีโต้แย้ง มีเห็นด้วย มีเหตุมีผล มีข้อคิด update รวดเร็ว ไม่ต้องรอ

2.มีสวะอยากหาเรื่อง ก็มีแนวร่วม มีผู้รู้ ที่ไม่ต้องจ้างเดือดร้อนแทน ทวงความถูกต้อง ซึ่งที่อื่นไม่มี

3.มีขยะที่บอกว่าไม่เข้ามาแล้ว เวบนี้มันห่วย ก็ยังเข้ามาแอบดู แอบดูมานานแสนนานจนต้องเข้ามาหาของกินที่ชอบ เพราะที่อื่นไม่มีคนดูให้เโชว์เท่าที่นี่

4.มีคนเดือนร้อน เจ็บร้อนแทน เจ้าของเวบเฉยเลยอ่ะ เพราะรักและหตัญญูในสิ่งที่เราอาศัยหาความรู้ ซึ่งที่อื่นก็ไม่มี

5.อยู่กันด้วยใจไม่ใช่อยู่กันเพื่อเลีย

6.คนชั่วก็จะมีอันเป็นไปทีละตัวสองตัว

7.ผีปอบกับผีเกย์ยังคงวนเวียนมาอย่างไร้หนทางสู้ เป็นตัวตลก สร้างเรดติ้งอย่างคงเส้นคงวา...อันนี้ยกผลประโยช์ให้

....อยากมาก็มาไม่ว่างก็ไม่มา..
  • สู้เค้าไม่ได้ อย่าเที่ยวไปเอาหรือไปก๊อบคำพูดคนอื่นมา เค้าอยากฉะกันให้เป็นเรื่องของรุ่นใหญ่ ใจปลาซิวขาก๊อบ ไม่มีเครดิต แค่ตัวตลก เอาอิเด็กน้อยหน้าจืดๆมาบังหน้ากันโดนด่า มันต๊องเกินไป อิจฉากันก็เอาแต่พองาม เท่าที่เห็นแต๋วแตกเลยเจ๊
  • :-)) ง่องแง่ง จรังเลยแปลกจริงแหะ นิสัยแบบนี่มันของผู้หญิงนะครับ
  • โดนอะ คุณมาริสา โดยเฉพาะข้อสี่ ห้า หก เจ็ด
    แต่ข้อสี่นี่ ถูกใจที่สุด
  • เวรกรรมมันมีจริงครับพี่น้อง พิตบูล มันหมาต้องคำสาป ใครเลี้ยงดูมันดี มันจะให้คุณ แต่ถ้าใครทรยศต่อความซื่อสัตย์ของมัน ระวังจะไม่มีที่ยืนในสังคมแห่งนี้ ยืนยันว่า บารอน มันเป็นหมาอาภัพ ครับ มันควรจะได้วิ่งเล่นอยู่กับครอบครัวที่อบอุ่นครอบครัวไหนครอบครัวหนึ่ง ไม่ต้องกลายเป็นเด็กประจำอยุ่ที่ศูนย์ ผมเองก็มีส่วนผิดเป็นอย่างมากที่เป็นคนไปเอามันมา แต่ก็ดูแลมันได้ไม่ตลอดรอดฝั่ง ยืนยันว่าผมไม่เคยทำร้ายทุบดีมัน มันคือผลกรรมที่เกิดจากคนเห่อตามกระแสอยากได้ วันนี้มันเลยต้องมาอยู่ในการดูแลของศูนย์ฝึกดีวัน

บารอน วันนี้จะไม่ไว้ใจคนแปลกหน้า โดยเฉพาะอย่างยิ่งเวลามันอยู่ในกรง ใครเดินเข้าใกล้มันจะคลุ้มคลั่ง เหมือนมันโดนกลัวทำร้าย เราได้พยายามแก้ไข แต่มันก็ยังยอมให้เข้าใกล้กรงมันได้เพียงไม่กี่คน ผมไม่รู้หรอกว่ามันไปโดนอะไรมา ...... แต่ผมยืนยันว่าจะไม่ยอมให้มันไปอยุ่กับใครอีกทั้งสิ้น ผมไว้ใจเพียงศูนย์ฝึกดีวันเท่านั้น และผมก็มั่นใจว่าเขาจะสามารถดูแลมันได้เป็นอย่างดี ^:)^
  • คุณ.มาริสา...พูดได้โดนใจวัยโจ๋ :063:
  • อืม.... แผนล้มเวปพิทบูลโซนคงไม่สำเร็จซินะ ลงทุนสร้างเวปขึ้นมาใหม่ ขนาดโหมทำการโปรโมททุกช่องทาง มีเพียงแค่ตัวเหี้ยขี้เรื้อนหน้าเก่าๆ เล่นกันไปเลียกันมา เพียงไม่กี่ตัว :-)) :-)) โดยมีอียูนิทีนเป็นสัมภเวสีทำหน้าที่เรียกเรตติ้งไม่ให้เวปกลายเป็นป่าช้า :-)) :-))

ผมโทรไปหาไอ้ต้อมเพื่ออยากจะรู้ว่า 2รางตัวพ่อนั้นคือใคร :-)) :-)) ได้คำตอบแบบวกไปวนมา จับประเด็นได้แค่ ที่มันโพสไปเพียงเพื่ออยากเรียกเรตติ้งและเสริมเครดิตโชว์นายใหญ่ให้กับตัวเองเท่านั้น :-)) :-))

http://pitbullzone.com/community/profile/discussions/16/TNT

กระทู้ที่ไอ้ต้อมหาแดกล้วนๆในเวปพิทบูลโซน มีมากถึง290กระทู้ ขอย้ำว่าเป็นกระทู้ที่มันหาแดกเอาผลประโยชน์เข้าตัวมันเองทั้งสิ้น เน้นๆ ล้วนๆ 290 กระทู้ครับ :-)) :-))

หลังจากเสร็จงานมิตติ้งนครปฐมยำใหญ่เจ้าของเอฟวันปี2554
    ไอ้ตอมได้รับคำสั่งจากนายใหญ่ให้สร้างเวปยูไนเต็ดพิทบูลขึ้นมาครับ จุดประสงค์หลักคือ ล้มเวปพิทบูลโซนครับ
    http://unitedpitbullthailand.com/board/index.php ปัจจุบันกลายเป็นเวปป่าช้า ขนาดสัมภเวสีผีไม่มีญาติอย่างอียูนิทีนยังต้องย้ายหาหลุมใหม่ :-)) :-))

ปล.ท่านสมาชิกคงได้คำตอบโดยที่ไม่ต้องโทรไปถามมันแล้วนะครับว่าไอ้ขี้เรื้อน2รางตัวพ่อมันคือใคร
  • ขนาดมันสร้างเวปขึ้นมาใหม่เพื่อล้มเวปหม้อข้าวของมัน แต่มันก็ยังคงเฝ้าวนเวียนหาแดกในพิทบูลโซนถึง290กว่ากระทู้ :-)) :-))
    โอ้ยยยย.... กูขรัมกับไอ้พวกเหี้ยนี้จริงๆ 555 :-)) :-)) :-)) :-))
  • ใครที่จะคบกับผม ขอฝากเพียงเรื่องเดียวคือ ความกล้าที่จะยืนอยู่ตรงข้ามความไม่ถูกต้องครับ

ผมเกลียดคนที่มีพฤติกรรมหน้าไหว้หลังหลอก และการสวมหน้ากากคบกัน ผมก็ไม่เข้าใจว่าทนทำไปกันได้อย่างไร ?
    วันนี้ผมเดินมาไกลเกินกว่าที่จะถอยหลังกลับไปที่จุดเดิมแล้ว ผมจะไม่ยอมเสียเวลา คบกับคนหน้าตัวเมีย คนที่ห่วงผลประโยชน์ตัวเองจนไม่กล้าแสดงจุดยืน และผมก็ไม่ต้องการทะเลาะกับใครอีกแล้ว จากนี้ไปคือตัดทิ้งอย่างเดียว ไม่จำเป็นต้องทนทำในสิ่งที่ฝืนความรู้สึก ดังนั้นถ้าวันหนึ่งผมไม่ทักทาย ไม่คุยด้วย หรือก้าวเดินจากมา ก็อย่าโทษใคร ให้โทษตัวเองครับ

นิสัยผมถ้าไม่ชอบอะไรก็จะพูดตรงๆ ถ้าสันดานใครมันฝังรากลึกจนเกินแก้ไข ก็แค่ถอยออกมา แต่จะให้คิดหาทางทำลายใคร ผมคงไม่ทำ แต่ผมไม่เข้าใจคนบางคน ปากบอกไม่ชอบผม ด่าผมสารพัด แต่ก็ติดตามสอดส่องทุกเรื่องที่ผมทำ ผมจัดงานก็ยังกล้ามาเสนอหน้า แทนที่จะต่างคนต่างอยู่ ..... สรุป พวกคุณต้องการอะไรกันแน่ ?
  • ผมมีคำถามทิ้งไว้ให้คิด ?

ถ้าคุณเป็นผม ได้เห็นภาพเพื่อนตัวเอง กำลังสวมกอดกับ คนที่กำลังพยายามทำลายผม คุณจะทนฝืนคบกับเขาต่อไป หรือ ถอยห่างออกมา ............. :-ss
  • บารอนเป็นหมาตัวนึงที่ตาสวยนะครับ เป็นหมาตัวนึงที่ชอบมันมานานแล้วหล่ะ แต่เนื่องจากผมมันคนนอกวงการลาก จึงไม่ทราบอะไรมาก ช่วงหลัง ๆ งานยุ่ง ดีวันก็ไม่ค่อยได้ไปและไม่รู้เลยนะว่ามันขี้กลัวขนาดนั้นเลยหรอป๋า
    ผมคิดว่าหมาขี้กลัวน่าจะเป็นหมาอันตรายมากเหมือนกันใช่ไหม
  • ผมขอตอบว่า ถ้ามันกอดคนที่คิดทำลายผมหรือครอบครัวผมได้โดยที่มันไม่มีคำอธิบายมาให้ผมโดยที่ผมไม่ต้องถามมัน และผมเองก็จะไม่ถามมัน เพราะแสดงว่ามันไม่ได้แคร์ผม ฉะนั้น เมื่อมันจะกลายเป็นแค่คนที่เคยเป็นเพื่อนเท่านั้น ...ลาขาดครับ
  • ผมคบกับใคร ผมทุ่มให้ทั้งตัวและหัวใจมาโดยตลอด ถ้าในสิ่งที่ถูกต้อง ผมจะยืนเคียงข้างเพื่อนผมเสมอ แต่ถ้าในสิ่งที่ไม่ถูกต้อง จะให้ผมเข้าข้างผมคงทำไม่ได้ และในวันนี้ วันที่ผมเติบโต แข็งแรง ความสุขของผม ก็คือการได้เห็นเพื่อนของผมเจริญเติบโตและยืนได้ด้วยตัวเองเหมือนที่ผมเป็นอยุ่ การคบกันมันไม่ใช่การทำธุรกิจ เราให้ใครไปร้อย ก็ไม่จำเป็นต้องได้กับมาร้อย เพราะกำลังของคนเรามันมีไม่เท่ากัน คนที่แข็งแรงกว่า มันควรต้องช่วยคนที่อ่อนแอกว่าเสมอ

ดังนั้นผมช่วยใครผมไม่เคยหวังสิ่งตอบแทน และกับเพื่อนไม่ต้องคืนให้ผมเต็มร้อยผมก็ไม่เคยเสียใจ ................. แต่ขอเพียงอย่างเดียว คือ อย่าทำร้ายความรู้สึกกันก็พอ ^:)^
  • ผมเดาว่า บารอน มันต้องโดนทุบตี ทำร้ายมา มันจึงมีพฤติกรรมเปลี่ยนไปมากแบบนี้ ผมจำภาพที่มันเล่นกับลูกสาวผมหน้าบ้านกับเด็กๆแถวนั้นได้อย่างติดตา มันน่ารัก อ่อนโยน ขี้อ้อน มันจึงไม่ใช่หมาที่มีอาการทางจิตประสาทอย่างแน่นอน ที่มันก้าวร้าวเพราะมันกลัวการโดนทำร้ายมากกว่า ผมจึงโกรธตัวเองมาจนทุกวันนี้ที่ไว้ใจคนผิดคน การที่มันไม่ยอมให้ใครเข้าใกล้กรง ก็เพราะมีไอ้ชาติชั่วไปทำร้ายมันตอนมันอยุ่ในกรงอย่างแน่นอน [-X
  • ผมจัดงานก็ยังกล้ามาเสนอหน้า แทนที่จะต่างคนต่างอยู่ ..... สรุป พวกคุณต้องการอะไรกันแน่ ?

------------------------------

ผมเห็นพวกมันแล้วสมเพชเหลือเกิน หน้าด้านอาศัยหาแดกกับงานลากที่คุณมาร์คเป็นหัวเรือใหญ่
    พวกมันมางานแค่เดินให้กระโปกแขว่งไปมา เผื่อจะมีคนเข้ามากราบไหว้ แต่ผมเห็นมีไม่กี่ตัวที่เข้าไปกราบไหว้พวกมัน ส่วนมากเขาจะเห็นพวกมันเป็นตัวน่ารังเกียจ น่าทุเรสมากกว่า
  • ถูกต้องคับกับคำว่าอย่าทำร้ายความรู้สึกกันก็พอ...คำๆนี้โดนใจ :063:
  • ผมย้ำเสมอว่า ถึงเว็บนี้จะเป็นเว็บหมา แต่ผมไม่ต้องการพัฒนาหมา ผมต้องการพัฒนาคน ผมเป็นนักบริหาร ผมไม่ใช่กุ๊ยที่จะไปท้าตีท้าต่อยกับใคร ผมถนัดการใช้สมอง เชี่ยวชาญพัฒนาแนวคิด ผมไม่เก่งเรื่องใช้กำลัง

อาชีพผมคือนักบริหาร ความเป็นผู้นำของผมต้องสูงกว่าปกติ ถ้าผมโอนไปเอนมาไร้หลักการ ผมจะไปนำใครได้

คนเล่นเว็บนี้ ต้องเล่นแล้วฉลาดขึ้น ไม่ใช่ยิ่งเล่นยิ่งโง่ ยิ่งเล่นยิ่งเห็นแก่ตัว
  • งานลากที่เมืองทองจัดได้อลังการเหลือเกินครับ งานยิ่งใหญ่จนมีไอ้พวกที่ถูกลืมแดนซ์กระแด๋วๆ ชักแง๊กๆในกระลาเฟสบุค จนควยมันถลอกหมดแล้ว 555 :-)) :-)) 555
  • "สิ่งที่ตัวเราไม่ชอบ จงอย่าทำกับคนอื่น"
    :ขงจื๊อ

image

Cr. คนๆหนึ่งใน FB
  • ************มึงคาบข่าวไปบอกไอ้จอนหียังว่ะ ไอ้ต้อม**********
    *********กูฝากมึงไปบอกมันด้วยนะ*******วันที่มันจะไปรับไอ้เผือกกลับ*********
    ***********อย่า้้เสือกลืมเอาไอ้อาเธอร์กลับไปด้วยนะโว้ย************
    *********กี่ปีแล้วที่มันทิ้งไอ้อาเธอร์*****ให้ศูนย์ดูแลโดยมันไม่เหลียวแล**********
    *********ไอ้แสด********** ขมิบตูดพ่นออกมาได้ว่า*****กูเลี้ยงดี*****กูรักของกู**********
    *********หมาแม่งปล่อยไว้หลังรถ แล้วขับรถเหี้ยๆ***********
    ******หมาแม่งหล่นลงมา****** ขาแม่งเสี***********แม่งไม่เลี้ยง********
    *********หัวดอ**********
    ***********************นี้หรือว่ะที่มึงบอกว่ารักของมึง*******************

**********แล้วไอ้ไบเล่ยที่มึงบอกว่าดีหนักดีหนา***************
    ***********มึงก็ไปหลอกขายเค้า*********
    *********ไอ้เหี้ย*********************หมาแม่งเป็นโรคประสาทเหมือนมึงเป๊ะ*********
    *********ใครก็จับไม่ได้********
    ********ไอ้แสด***********ถ้าหมามึงดีจริง***********
    *********ทำไมคนที่ซื้อเค้าไม่เอามาโชว์ว่ะ**********
  • ความสุขที่แท้จริงของบารอนคือการได้อยู่กับคนที่รักบารอนจริงและบารอนมอบความรักและไว้วางใจให้ นั่นคือเจ้าของที่แท้จริงของบารอนครับ......อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับต้องขออภัยหากใครไม่สบอารมณ์
    ชื่นชมเจ้าบารอนในความพยายามมากครับ
    :063:
  • ช่วงที่มีความขัดแย้งกันอย่างหนัก มีการแบ่งฝักแบ่งฝ่ายอย่างชัดเจน มีการตั้งกลุ่ม มีการเลือกผุ้นำ ประกาศนโยบายขายฝันกันเอิกเกริก ผมคิดว่าใครที่เล่นอยุ่ที่นี่นานพอก็คงทราบเรื่องราวกันเป็นอย่างดี แต่ใครทำสำเร็จ ใครทำไม่สำเร็จ ก็คงเห็นๆกันอยู่ ใครบ้างที่ไปไม่รอด ใครบ้างที่พูดแล้วทำไม่ได้ ใครบ้างที่ล้มเหลวทั้งผลงานและเครดิสส่วนตัว จนวันนี้ไม่กล้าสู้หน้าผู้คน เชื่อว่าคงรับรู้กันหมดสิ้นแล้ว

วันนี้ ผมได้ก้าวข้ามความขัดแย้งแย่งชิงความเป็นใหญ่ในวงการหมามานานมากแล้ว ผมจึงไม่เคยให้ราคาพวกหมาสองรางที่เลียทุกอย่างที่ขวางหน้าเพียงเพื่อจะให้ตัวเองมีที่ยืน ผมได้พิสูจน์ตัวผมเองแล้วว่า ผมไม่ได้เป็นตามที่ใครเคยกล่าวหา เพราะตลอดระยะเวลา 15 ที่ยืนอยู่อย่างมันคง อุดมการณ์ผมไม่เคยเปลี่ยน เป้าหมายก็ชัดเจน ดังนั้น เครดิสมันต้องดีกว่า คนที่ลอยไปลอยมาและใช้ชีวิตอย่างไร้แก่นสารแน่นอน ผมเชื่อว่าใครทำอะไรไว้เขาก็ได้รับผลตามที่เขาทำ วันนี้ เว็บพิตบูลโซน มันเป็นสังคมคนคุณภาพอย่างแท้จริง มันจึงไม่ใช่เว็บไร้สาระปัญญาอ่อนที่ใครนึกจะทำอะไรก็ทำได้ครับ

ประเด็นต่างๆที่พยายามสร้างขึ้นมา มันก็เป็นเพียงการสร้างผลงาน ปั่นกระแสเรียกเรทติ้ง ดึงความสนใจให้สังคมคนชอบเลียเท่านั้น แต่มันดันจุดไม่ติดตามเจตนา ผมก็หวังว่าต่อไป อย่าสะเอ่อะโชว์เก๋าเข้ามาอีก สังคมแห่งนี้จะได้พบกับความสงบสุขอย่างแท้จริงเสียที
  • มีคนเล่าให้ฟังถึงการรวมพลังกันอีกครั้งของ

อีแก่ดอกทองผู้กระหายเงิน
    นักเลงจอมกร่างผู้ไม่เคยสำนึกผิด
    เจ้าของคอกหมาขาเป๋ปากเสียเนรคุณ

แต่ใครจะร่วมมือกับใครก็ไม่อยากให้ลืม วีรกรรม ฮาสุดขั้ว เรื่อง นักเลง จอมกร่าง เจ้าของสไตล์ เสียงดัง ตังไม่ควัก ที่ไม่อยากเสียเงินให้ใครแต่ก็กลัวเสียฟอร์ม จึงวางงานหลอกไอ้เจ้าของคอกหมาปากเสีย ที่กำลังขี้ขึ้นสมองเพราะกลัวโดนฟ้อง ให้จ่ายเงินให้อีแก่ตอกทองผู้กระหายเงิน และหลังจบเหตุการณ์ ทุกฝ่ายแฮปปี้ นักเลงได้หน้า ไอ้ขี้ขลาดได้ความสบายใจ ส่วนอีแก่ดอกทองก็ได้เงินไป ฮา .................... \:D/
  • ผมเข้าเวปนี้มานาน มันเริ่มแตกแยกตั้งแต่อิป้าปาหี่คนนึงเข้ามา ปั่นป่วน ทำให้วงจรธรรมชาติของวงการเปลี่ยนไป การเอากฏหมายเข้ามามันไม่เหมาะกับวงการหมาที่เคยเป็นหมาใต้ดิน ดิบเถื่อนเลย ไอ้พรบ.คอมพิว..เนี่ยะ ผมรู้จักมันตั้งแต่ช่วงแรก ๆ ที่มันมีขึ้นมา แต่ก็ไม่ค่อยเห็นใครจะเอามาเป็นประเด็นอะไรกันนัก แต่ก่อนมีอะไรก็ด่าๆ กันไป นาน ๆ ไปก็เลิกรากัน นึกมันส์ ๆ ก็หาประเด็นมาด่ากันใหม่ เบื่อก็จูบปากกันที ...แต่อย่างว่า...จะให้มันสวยหรูสุขสบายมากไป สงบสุขมากไป เวปพิทฯ จะเจริญเกินหน้าเกินตาเวปหมาอื่นเขา... 555
    >>>เหมือนประเทศไทยที่พระเจ้าทำถุงของขวัญหล่นลงมากกว่าประเทศอื่น ๆ ภัยธรรมชาติก็แทบจะไม่มี ทั้งทรัพยากรธรรมชาติที่อุดมสมบูรณ์มากขนาดที่ปิดประเทศกัน 10 ปียังไม่อดตาย พระองค์เลยต้องส่งนักการเมืองไทยมาเพื่อจะได้ไม่เจริญจนเกินหน้าเกินตาประเทศอื่น เดี๋ยวพระองค์จะโดนว่าว่าไม่ยุติธรรม<<< อิอิ
  • วันนี้ คอกไอ้ขี้ขลาดนิวควาย ที่ลงทุนสร้างเสียใหญ่โตแทบร้าง ขายไม่ออก เครื่องจักรมีชีวิตที่ใช้ผลิตลูกหมา ตอนนี้เปลี่ยนชื่อเป็น รูเน่า อย่าลืมทำบุญให้มันบ้างนะ ถ้ามันตายแล้วก็สร้างอนุเสาวรีย์ให้มันด้วย จะได้มีที่กราบไหว้ บนบาน เผื่อจะขายลูกหมาออก ไอ้สัดนี้ รับประกันได้ไม่ตายดีครับ
  • ลองคลิ๊กลิ้งค์เข้าไปอ่านครับ แล้วจะเห็นความน่าสมเพชของไอ้หนึ่ง

เวปพิทบูลโซนมันได้ทำหน้าที่ครั้งแล้วครั้งเล่า ให้อนุชนรุ่นหลังได้ศึกษาความเป็นไปของสันดานมนุษย์อัปปรีย์
  • @weaponseaboy >>>เหมือนประเทศไทยที่พระเจ้าทำถุงของขวัญหล่นลงมากกว่าประเทศอื่น ๆ ภัยธรรมชาติก็แทบจะไม่มี ทั้งทรัพยากรธรรมชาติที่อุดมสมบูรณ์มากขนาดที่ปิดประเทศกัน 10 ปียังไม่อดตาย พระองค์เลยต้องส่งนักการเมืองไทยมาเพื่อจะได้ไม่เจริญจนเกินหน้าเกินตาประเทศอื่น เดี๋ยวพระองค์จะโดนว่าว่าไม่ยุติธรรม<<< :063: :063: :065:
  • ผมพยายามปิดหูปิดตาไม่รับรู้ ไม่ใส่ใจ แต่มีคนส่งข้อความที่พวกมันรุมด่าผม ไปให้ภรรยาผมอ่าน และภรรยาผมเอามาบอกให้รู้ตัวครับ ต่อไป พวกมรึงก็เป็นเพียงฝุ่นผงในอากาศ ถ้ากวาดทิ้งได้กรูก็จะกวาด ถ้ากวาดไม่ได้ก็ขอให้สายลมพัดพามันไปเอง .......
  • ผมอ่านดูข้อความในเฟซบุ๊คของพวกมันที่รุมประจานหัวหน้าแล้วของขึ้น
    ทำไมหัวหน้าไม่กระชากหน้ากาก ไอ้ชาติชั่ว ออกมาเสียที ไม่ต้องไปกลัวพวกมัน ไอ้พวกกุ๊ยอันธพาลขี้อิจฉา ผมเห็นพวกมันเย้ยหยัน ให้พี่พูดเหลือเกินว่าใครคือไอ้ชาติชั่ว ถึงขั้นสาบานให้ครอบครัวชิบหาย หัวหน้ายอมหรอครับ เปิดเผยไปเลย ผมพร้อมยืนข้างหัวหน้าเสมอหากมันจะมาทำร้ายหัวหน้า
    ผมเชื่อว่าทุกคนในเว็บนี้เป็นพันคนต้องการรู้ว่า ไอ้ชาติชั่วที่ตีเจ้าเผือกจนหวาดระแวงเป็นใคร จะได้ช่วยกันประจานให้ไร้ที่ยืนในสังคมนี้ ฝากด้วยครับ ^:)^

อ่านที่พวกต่ำช้ามันท้าหัวหน้าแล้วอยากเอาส้นตีนไปยัดปากพวกมันทั้งฝูงhttps://www.facebook.com/photo.php?fbid=411905178924766&set=a.127805570668063.23930.100003158621492&type=1&theater
  • จะไปเปลืองตัวกับพวกมันเพื่ออะไร ทุกวันนี้พวกมันก็แค่เศษฝุ่นที่ไม่มีความสำคัญอยู่แล้ว วันนี้เด็กรุ่นใหม่แทบไม่มีใครรู้จัก ก็คงมีคนยุคก่อนๆไม่กี่คนที่ยังคบค้าสมาคมอยู่ เรื่องอะไรจะไปยกระดับให้พวกมันมีความสำคัญครับ และถ้าไปเกลือกกลั้วเราก็จะพลอยเลอะเทอะตามไปด้วย ปล่อยให้พวกมันทุรนทุรายต่อไปเถอะครับ :-D

ไม่ต้องประจาน ไม่ต้องเอ่ยชื่อให้เป็นเสนียด เพราะคนที่เล่นเว็บนี้มานานพอก็คงรู้เรื่องราวทุกอย่างเป็นอย่างดี
    เรื่องเดิมๆ ซ้ำๆ จากคนเดิมๆ ลูกไม้ตื้นๆ แผนล่อเสืออกจากถ้ำคงไม่ได้ผลหรอกครับ ประสบการณ์ที่ผ่านมามันช่วยสอน ปล่อยให้พวกมันดิ้นกันต่อไปจะดีกว่า ฮ่าๆๆๆ \:D/
  • ผมจะตอบคุณตุ๊ดๆ เอ๊ย คุณแมนๆให้นะ
    ไอ้ชาติชั่วตัวนั้นมันทำเหี้ยจนไม่มีที่ยืนในสังคมแห่งนี้แล้วแน่นอนฮ่ะ เมื่องั้นพวกมันจะไปสร้างเวปกันใหม่อีก3-4เวปเหรอฮ่ะ และในอีกไม่ช้า คอยรับชมได้เลยฮ่ะ พวกมันจะต้องกัดกันเอง ตามวัฎจักรของวงการพิทบูล

ผมเข้าไปดูในเฟรสบุคตามที่คุณตุ๊ดๆ เอ๊ย คุณแมนๆแนบมา มีแต่ตัวเหี้ยทั้งนั้นนี้ฮ่ะ ลองคุยประวัติเก่าของไอ้-อีพวกเหี้ยดูฮ่ะ ทำเหี้ยอะไรไว้บ้าง

ตัวหลักๆ
    -ไอ้แป๊ะ ไอ้ย้ง ไอ้หล่ำ ไอ้แว่นr3
    -ไอ้จักร ไอ้บิว
    -อีแกดอกทอง
    -ไอ้เหลี่ยง
    -ไอ้หนึ่ง
    อาจจะมีีพวกลูกคู่ขี้ข้าบาง อย่างไอ้ต้อม ไอ้ติ่งป่าแดง และขี้ตีนโนเนมอีก2-3ตัว

คุณตุ๊ดๆ เอ๊ย คุณแมนๆ ลองไตร่ตองดูฮ่ะว่าไอ้-อีพวกเหี้ยพวกนี้มันเคยทำประโยชน์อะไรให้กับวงการบ้างนอกจากผลประโยชน์ใส่ตัวมันเอง :-@ :-@
  • เขาจะพูดอะไร จะทำอะไรก็ปล่อยไว้ในที่ของเขาเถอะครับ ผมไม่อยากรับรู้ ถึงเขาจะยั่วยวนขวนทะเลาะ มันก็ไม่มีผลหรอกครับ ผมไม่มีทางเดินเข้าสู่หลุมพลางเก่าๆ วิธีการเดิมๆ ที่แสนสกปรกอีกแน่นอน ยืนยันว่าผมมาไกลมากและไม่คิดจะย้อนกลับไปที่จุดเดิมอีกแล้ว นิสัยผมมันใจอ่อนทะเลาะกับใครไม่ได้หรอกครับ ขนาดเขาหยามศักดิ์ศรี ลากครอบครัวผมมาล้อเล่น เหยียบย่ำความภูมิใจของผมหนักหนาสาหัสขนาดไหน แต่พอเขาขอโทษ ผมก็ใจอ่อนแล้ว ปล่อยให้สังคมเป็นผู้ต้ดสินดีกว่า

โปรดอย่าลากผมเข้าไปอีกเลย
  • แหม....คุณเย็ด ซีอุย ล้อเลียนชื่อผมซะหมดกันเลย ผมแมนครับไม่ใช่ตุ๊ด ถ้าไม่เชื่อ"พี่เย็ด ซีอุย"ลองมาดูดควยผมดูได้ไม่มีแข็ง ผมแมนทั้งแท่ง หัวหน้าครับถ้าไอ้ชาติชั่วทําเหี้ยไว้อย่างที่"คุณเย็ด ซีอุย"พูด หัวหน้าทําไมไม่ตอบไปเลย พวกเราในเว็บนี้จะได้ประนามไอ้ชาติชั่วตัวนั้น ขับไล่มันออกไปจากวงการพิทของเรา ผมเชื่อว่าตลอดสัปดาห์นี้ ทุกคนคงรอประชาทันฑ์ ไอ้ชาติชั่ว ตัวนี้กันทุกคน ไม่รู้ทําไมหัวหน้าเกรงใจอะไรอยู่ หัวหน้าไม่ต้องห่วง you never walk alone. ตอบไปเลย อย่างน้อยคุณ"เย็ด ซีอุย"กับผม อยู่ข้างหัวหน้าแน่นอน
  • แต๋วแตกซะแล้ว :-)) :-)) กระจอกอ่ะ อีตุ๊ดๆ
  • มึงถึงขนาดทำเนียนกัดฟันด่าไอ้เหี้ยแป๊ะพ่อมึงเลยเหรอฮ่ะ

ฝากกระทู้นี้ไปให้ไอ้แป๊ะพ่อมึงดูด้วยนะ เอิ๊กๆๆ กูรู้ว่ามึงเจ็บ :018:

http://pitbullzone.com/community/discussion/33477/ถึง-ไอ้แป๊ะ-กระลา-iii/p1
  • ไม่ต้องลงทุนสมัครเข้ามาใหม่ เพื่อมาวางงานที่นี่หรอกครับ มุขซ้ำๆเดิมๆ มันน่าเบื่อ ผมไม่บ้าจี้ตามคำยุคุณหรอกครับ คำพูดถ่อย สถุน แบบนี้นำกลับไปใช้ในที่ของคุณเถอะ ทุกวันนี้บอร์ดนี้ก็ไม่มีใครให้ความสำคัญอยู่แล้ว อย่าได้สำคัญตนผิดอีกเลย และที่ดิ้นพลาดๆอยู่ตอนนี้ ผมว่ามันก็ชัดเจนแล้วครับ [-X
  • อรุณสวัสดิ์นะพี่ เย็ด ซีอุย 555 แค่นี้ทําเป็นโมโหขี้เรื้อนเปียกไปได้ ที่ผมว่าให้พี่เย็ด ซีอุยมาดูดควยผม ผมไม่ยอมหรอก แค่ล้อเล่นเท่านั้น อย่างอลไปเลย ส่วนเรื่องไอ่แป๊ะที่มึงลากลิ้งค์มา กูไม่สนหรอกไม่เปิดไปดูด้วย กูแค่อยากรู้หรือเอาง่ายๆกูเสือก เรื่องที่ใครเป็นคนตี ไอ้บารอน แต่ที่แปลกๆ ทีแรกหัวหน้าด่าขนาดเป็นไอ้ชาติชั่ว แต่พอทางไอ้แป๊ะท้าให้บอก หัวหน้าก็บ่ายเบี่ยง เลยสงสัยว่าไอ้ชาติชั่วจะเป็นคนสนิทกับหัวหน้าเองหรือป่าว ก็เตือนพี่เย็ด ซีอุยนะ ข้างบนอะ ที่ไปด่าไอ้ชาติชั่วว่าทําเหี้ย ไม่มีที่ยืนในสังคม ยังไงว่างก็ลองโทรไปหาหัวหน้าถามส่วนตัวก่อน ไม่ใช่ซี้ซั้ว มั่วเกาเหลามาลงชื่อพวกไอ้แป๊ะกับทีมงาน ปล่อยควายมาวิ่งเล่นหน้าบ้าน ทําลายชื่อเสียงพี่เย็ด ซีอุยจนป่นปี้เพียงนี้ วันหลังมาเจอกันใหม่ แต่ขอให้ข้อมูลแน่นกว่านี้หน่อยนะ ควายอะเก็บไว้บ้าน อย่ามาปล่อยวิ่งเล่นแบบนี้ 555 เตือนอีกอย่างระวังต้องไปกราบขอโทษไอ้ชาติชั่วนะ พี่เย็ด ซีอุย " ตะลุ้ง ตุ๊งแช่ " กร๊ากๆๆๆ ฮา
  • ไอ้เหี้ยนี้เพ้อเจ้อ กระจอกอ่ะ
    กูชอบมึงอย่างเดียวคือที่มึงบอกว่าจะเอาตีนยัดปากไอ้เหี้ยแป๊ะนี้แหละ กูเห็นด้วยเป็นอย่างมาก :-h
  • อ่อ ไม่ต้องเป็นห่วงกูหรอกนะ ชื่อ det_cm ยังไงก็ดังอยู่แล้ว :-)) :-))
    2-3วันมานี่ วอร์รูมอินบ็อคในเฟรสบุ๊คของไอ้เหี้ยแป๊ะ ยังเอ่ยชื่อกูอยู่ตลอด :013: :019:
  • อยู่ดีๆ พี่เย็ด ซีอุย มาว่าผมลอยๆไม่มีเหตุผลอีกละ ว่าแต๋วแตกบ้าง ตุ๊ดบ้าง เพ้อเจ้อบ้าง กระจอกบ้าง ผมเลิกทะเลาะกับพี่เย็ด ซีอุยดีกว่า เดี๋ยวเครดิตพี่เย็ด ซีอุยจะมาเสียเพราะเดาตัวไอ้ชาติชั่วเป็นคนนั้นคนนี้ เดี๋ยวจะกลายมาเป็นฉงนปล่อยกระบือมาวิ่งเพ่นพ่านให้เสียสถาบันซีอุยอย่างพี่ เรามาร่วมกันรอให้หัวหน้าของเราแฉถึงตัวตนของไอ้ชาติชั่วตัวนั้นดีกว่า เห็นรายชื่อที่พี่เย็ด ซีอุย ร่ายมาในตอนแรกถึงพวกกุ๊ยขี้เปียกข้างถนนเหล่านั้นแล้ว คันไม้คันมือ อยากเอาส้นตีนไปลูบหน้าพวกมันจริงๆ เฉลยมาอย่าวิ่งหนีแล้วกันพวกไอ้แป๊ะ กลัวอย่างเดียวหัวหน้าจะเฉลยไม่ได้ เพราะไอ้ชาติชั่วกลายเป็นคุณ เป็นท่านขึ้นมา เราสามคนหัวหน้า กระผม และพี่เย็ดซีอุย จะต้องก้มลงกราบขอโทษ บ่องตงลุ้นด้วยใจระทวย ไปละ บายนะพี่เย็ด
  • มีตัวใหม่ๆมาเต็มเลย