ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บีเจ ใครคือเจ้าของ ?
  • หุหุ ขี้ตีนอย่ามาพลามเพ้อเจ้อแถวนี้ เขากำลังมีสาระกัน

ขี้ตีนหรือไม่ขี้ตีน หลักฐานที่ผมนำมา วิญญูชนเค้าพิจารณาได้น่ะ

และผมก็อยู่ที่เวปนี้ประจำไม่เคยไปหาแดกรางไหนเหมือนเพ่นะฮ่ะ

• ไอ้ควายกูหาแดกตรงใหน ไอ้ขี้ขลาดว่ากูเป็นขี้ตีน แต่ขี้ตีนนี่แหละที่พร้อมจะงัดกับมึงอ่ะ แต่ติดตรงที่ตัวเหี้ย อีแอบ อย่างมึงมันกล้าไม่พอ ไอ้ป๊อด 0863483491 ใครมีปัญหาไรข้องใจโทรมา กูว่างตลอด ขออภัยนะคับสมาชิกคนอื่นที่ผมใช้คำไม่สุภาพ แต่คนที่คุยกับผมดีผมก็ดี แต่บางตัวมันเหี้ย
  • เรื่องไร้สาระ ไปไกลๆตีนหน่อยครับ แกะกะกระทู้

• ผมขอถามเจ้าของเวปนะครับ

บีเจตอนช่วงน้ำท่วม อยู่ที่ไหนครับ ??

• ผมอ่านเรื่องราวทั้งหมดคร่าวๆผมก้ออดที่จะขำไม่ได้
    แลดูเหมือนวงการพิตบูลจะมีผู้ควบคุมเปรียบตัวเองเสมือนเจ้าของวงการ
    ใครเห็นต่างหรือขัดขวางไม่ได้ ข้าถูกหมด หาเรื่องเสี้ยม โจมตี ด่าแหลก
    อาศัยความเป็นผู้ใหญ่ข่มเด็ก มีแต่จะสั่งสอน ตบเตะต่อยกระทืบเอามัน เหตุผลไม่มี
    โพสกันสนุกมือจะสั่งสอนอย่างนั้นอย่างนี้ พวกข้าใหญ่ยกย่องพวกตัวเอง
    ทับถมข่มผู่อื่นแสดงให้พวกตัวเองเหนือกว่า เก่งกว่า เก่งกันเหลือเกิน เก่งในนั้น ก็ได้แค่นั้น
    อย่าลืมว่าคนเราเกิดมามีอวัยวะครบ32เหมือนกัน จะให้ใครมารังแก มันเป็นไปไม่ได้
    และทุกประเด็นที่มีปัญหา ไม่เห็นจะมีอะไรเกิดขึ้น
    'คนเก่งไม่คุย คนคุยไม่เก่ง'

สุดท้ายคุณ vespapink คุณชัดเจนดีครับ

• ขอโทดนะคับที่ผมเป็นคนตรงๆ ไม่ชอบแทงกั๊ก เอนไปเอนมา คอยดูว่าพวกไหนจะชนะ แล้วค่อยไปเสนอหน้า
    ผมมีจุดยืนพอ อะไรที่ผิด ก็ว่าไปตามผิด ไม่มีการมาประจบสอพลอ หรือ มาเลียให้เหนื่อย
    อย่างน้อย ผมก็มีจิตสำนึกพอ ที่จะคิดได้ว่า ที่นี้เป็นบ้านของผม ผมเกิด และ เติบโตมาจากที่นี้
    ผมไม่เคยคิดจะทำลาย อย่างที่พวกคุณทำ

ที่พวกคุณได้มีชื่อเสียงอยู่ในวงการมาถึงทุกวันนี้ ไม่ใช่เพราะที่นี้ หรอกหรือคับ
    อ้างตัวว่าเป็นผู้ใหญ่ มีวัฒนธรรมซะป่าว กะเรื่องแค่นี้ พวกมึงยังใช้สมองคิดกันไม่ได้เล้ยยยยย
    กูเห็นที่พวกมึงทำอยู่ทุกวันนี้ ไม่ได้ต่างอะไร กับหมาที่มึงเลี้ยงเลย
    ไม่สิ ต้องพูดว่า หมาที่พวกมึงเลี้ยงน่ะ ยังอยู่สูง และมีศักดิ์ศรีมากกว่าพวกมึงเลย
    เพราะ พิทบูลมันไม่เคยยอมที่จะเป็นขี้ข้าใคร (แบบพวกมึง) หัดอายหมาซะบ้างนะพวกมึง
    กูล่ะสมเพชพวกมึงจิงๆ :027:

• ช่วงน้ำท่วม ผมและครอบครัวหอบหมาสองตัว คือ บีเจ กับ แมชชีนไปนอนที่ออฟฟิต และโชคดีย่านนั้นก็มีซอยเดียวที่ไม่ท่วม ยอมรับช่วงเวลานั้นแม่งโคตรลำบาก เหมือนติดเกาะ ออกนอกบ้านยังไม่ได้ เพราะโดนน้ำล้อมหรือติดเขื่อน แล้วจะแอบเอาหมาไปผสมตอนไหนได้ว่ะ

ต่อไปจะพูดอะไรก็เช็คข้อมูลกันให้ดีๆหน่อย ยิ่งพ่นมาก ก็ยิ่งประจานตนเอง แค่นี้ก็ชัดเจนแล้วว่า พวกคุณงัดเอามาเป็นประเด็นได้ทุกเรื่อง เพราะเป้าหมายก็เพียงเพื่อทำลายฝ่ายตรงข้าม แต่ผมเชื่อว่าวันนี้ ใครเป็นอย่างไรในสังคมพิตบูล คนเขาตาสว่างหมดแล้วครับ
  • ผมได้ยินกับหูจากไอ้หล่ำว่า
    ตอนที่พี่ส่งบีเจไปเมืองเหนือ ไอ้แป๊ะไม่พอใจเป็นอย่างมากเพราะไม่ได้ขออนุญาติมัน
    พอพี่ได้ชี้แจ้งไปแล้วเรื่องบีเจกับสมพงษ์ ไอ้แป๊ะมันก็ยังไม่พอใจอีก
    เพราะมันเข้าใจว่า พี่และสมพงษ์แจ้งผสมบีเจแค่แม่เดียว แต่แอบขโมยน้ำเชื้อผสมอีก1ถึง2แม่ครับ
  • พึ่งเห็นคลิป กูละฮากร๊ากกกก ไอควายยยย
    จะมาตบกู แค่รับรับโปรศัพท์ป๋า มึงยังไม่กล้ารับเลย
    เจอกูตามงานไหน อย่าลืมมาตบกูนะ แล้วก็อย่ามาแถด้วยว่า ที่ไม่ตบ เพราะ เกรงใจเจ้าภาพ
    ฆวย กากกกกกกกกกกกกกกก
  • ส่วนอันนี้กูให้พวกมึงโดยเฉพาะ ถือว่าแทนคำพูดเลยละกัน เพราะ กูไม่รู้จะใช้คำไหนพูดกะะพวกมึงแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    931342_559652934079098_1563337260_n.jpg 16K
    931342_559652934079098_1563337260_n.jpg 16K
  • อันนี้เหตุเกิดหลังจากน้ำลดแล้วครับ พี่สมพงษ์ติดต่อขอผสมจริง โดยขับรถลงมาจากเชียงใหม่มากับกัปตันจอน ผมเห็นว่าแม่หมาสวยดี จึงขอลูกหมาหนึ่งตัว แต่พี่สมพงษ์ไม่สามารถค้างได้ จึงจะผสมทีเดียวแล้วเดินทางกลับเลย ผมกลัวว่าจะไม่ติดมันจะเสียเที่ยวจึงให้เอาบีเจขึ้นไปเชียงใหม่ เพื่อผสมอีกหลายๆครั้งจะได้ชัวร์ว่าติดแน่ เพราะผมต้องการลูกหมาจริงๆ ซึ่งก็คือเจ้ากรามล๊อคนี่เอง ทำไมหรือครับ ผมคือคนดูแล บีเจ ทำไมผมจะเก็บลูกมันไว้สักตัวมันผิดด้วยหรือ ?

ถ้าจะกล่าวหาว่าผม ขโมยน้ำเชื้อก็ช่วยเอาหลักฐานมาโชว์หน่อย อยากรู้เหมือนกัน วิธีการขโมยน้ำเชื้อเขาทำกันอย่างไร และแบบไหนที่เขาเรียกว่าขโมย

• พจนานุกรมไทย ความหมาย/แปลว่า/คือ

คำศัพท์ ความหมาย
    ขโมย [ขะ-] น. ผู้ลักทรัพย์.<2t>ก. ลัก, โดยปริยายหมายความว่า ลอบทำสิ่งที่ตนไม่มีสิทธิ์หรือไม่ได้รับอนุญาต

• พวกมันไม่มีประเด็นเรื่องอะไรจะเล่นแล้วไงครับพี่ เสียหน้าเรื่องบารอน เลยขุดเรื่องบีเจมาเล่นแม่งเลย ง่ายดี ใช้กล่อมพวกไอ้-อีพวกขี้ตีนสาวกแดกหญ้าของมัน :-)) :-))
  • OK...นะ...papika :065: ไม่ยุ่งก็ได้แต่จะคอยดูแล้วกัน 8->
    ผมเป็นกำลังใจให้คับอาจารย์...สู้ๆ :039: :062:
  • 555 :-)) :-)) 555

image
    ไฟล์แนบ
    125478752124.JPG 20K
  • การเก็บลูกBJไว้ไม่ได้ผิดอะไรถ้าบอกก่อนจะนำไปผสม มันอยู่ที่ว่าตอนรับBJมาดูแลมีการตกลงกันชัดเจนมั้ยว่าจะผสมต้องบอกทาง rama3ก่อน ถ้ามีการตกลงกันแบบนี้จริง ผมว่าพี่markผิดสัญญานะครับ อันนี้จะต้องจ่ายเงินหรืออะไรก็ว่ากันไป
    แต่ถ้าพูดกันแบบคนใจถึงๆหน่อย (อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัว) ฝากหมาเค้าเลี้ยงตั้งหลายปีแลกกับลูกหมาตัวเดียวมันจะอะไรกันนักหนา เอามาเป็นประเด็นใหญ่โต เลี้ยงpitbullต้องใจถึงๆหน่อยครับ (ใจถึงไม่ได้หมายความว่าต้องมาใช้กำลังทำร้ายกันนะ. แต่ใจถึงที่จะเป็นผู้ให้ ไม่มัวมาคิดเล็กคิดน้อย. เวลาให้อะไรใครอย่าไปจำมันมาก แต่เวลาได้รับจากใครให้จำเยอะๆ)

ส่วนเรื่องขโมยน้ำเชื้อ ถ้าไม่มีหลักฐาน ไม่ว่าจะสิ่งของหรือบุคคล ก็ไม่น่าจะเอามาเป็นประเด็นครับ
  • นังเลง่เสือกใจHEEมด ไอ้พวกนี้ผมว่าไม่เหมาะกับเพาะพิตบูลขาย น่าจะเป็นพุดเดิ้ล ปอม อะไรแบบนี้อ่ะ น่าร้ากกกกอ่ะ :m93:
  • ผมว่าดูแลมานานแม่งจะไม่มีสิทธิในตัวบีเจบ้างเหรอครับ นักเลงแต่ใส่กระโปรงมันไม่เท่ห์เลยนะ มีปัญหากับผมมาเคลียร์ได้ครับ :o034:
  • ย้ง พระรามสาม
    oK ตามคำมึง พรุ่งนี้เที่ยง กูให้เด็กส่งของไปรับ อยู่ด้วยนะ อย่าให้ไปเสียเที่ยว

----------------------------

ไอ้เหี้ย จัดทัพซะใหญ่โตแต่ให้ขี้ตีนไปรับ
  • สรุปป๋าจะส่งหมาที่อยู่ด้วยกันมานาน ให้มันไปตายจริงๆ เหรอครับ ผมว่าถ้าคนๆ นั้นเขารักมันจริง เขาคงเอาคืนตั้งแต่อาทิตย์สองอาทิตย์ หรือเดือนสองเดือน แรกๆ ที่ฝากไว้แล้วครับ ผมไม่อยากให้มาเศร้า เสียใจทีหลังเพราะคนอื่นเอามันไปตายจริงๆ ครับ ถ้าเป็นผมยังไงผมก็ไม่ให้ ยกเว้นว่าใช้ข้อกฏหมาย จนสิ้นสุดกันไปแล้วในชั้นศาล

ขอโทษทุกท่าน ที่ผมไม่เกี่ยวแต่เสือกนะครับ ผมรู้สึกเป็นห่วงและสงสาร หมามันจริงๆ ที่ ชีวิตต้องไปเจออะไรอีกไม่รู้ :m07:
  • ผมก็คนหนึ่ง ที่ไม่เห็นด้วยกับเหตุการณ์นี้ แต่ถ้าป๋าตัดสินใจแล้ว ก็ตามนั้นครับ ถือว่ามันได้ตายไปแล้ว สิ้นบุญกันแค่นี้ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • นักเลงหมาๆ แค่ต้องการเอาชนะ อยากจะรู้มันจะเอาไปฝากใครเลี้ยงอีก สัสหมาจิงๆ ความรัก ความผูกพันธุ์เคยมีกับหมากันบ้างรึเปล่าหรือว่าเห็นเป็นแค่เครื่องจักรปั้มหมาแดกกัน :o034:
  • ก็อย่างที่บอกคืนบีเจไปแล้ว กรามล็อคล่ะ จะทวงคืนกันอีกไหมน้อ....
    นิดนึงทำไมวันนี้โพสเป็นวันที่ 7 หว่า สงสัย
  • https://www.facebook.com/photo.php?v=569792736404140&set=p.569792736404140&type=2&theater

เจมส์ฝากถึงหัวหน้า ในเฟซบุ๊ค จริงไม่จริง เดี๋ยวรู้ เดี๋ยวรู้เลย
  • เรื่องแบบนี้คนดีๆเขาไม่ทำกันหรอก เฮ้อสงสารหมาจริงๆ คนที่จะมาเอาคืนมันไม่สงสารบ้างหรือไงอยู่กับพี่มาร์คมา 5-6 ปี อยู่ๆก็หาเรื่องจะมาเอาคืนซะงั้น จะรู้บ้างไหมว่ามันผูกพันธ์ขนาดไหน สังเวชใจจริงๆ
  • ผมมองว่านี้เป็นเกมส์ที่จะแกล้งพี่มาร์ดมากกว่าครับ บีเจนี่เป็นแค่ขั้นตอนแรก

ขั้นสองต่อไปก็คือจะเอากรามล็อคชัวครับ โดยข้ออ้าง พวกก็จะอ้างแบบนี้เลยครับ

....... ในเมื่อพี่ยอมคืนบีเจก็แปลว่าพี่ยอมรับแล้วว่าบีเจ ไม่ใช่ของพี่

ลูกหมาตัวไหนก็ตามที่เกิดจากบีเจ ก็ต้องคืนให้หมด (มามุขนี้ชัว)

........ และนิดนึง ที่ตอนแรกเขาจัดทัพใหญ่โตอะไรนั่น ไม่ใช่เขาจะโชว์ปาหี่อะไรหรอกครับ

ที่เขาจัดทัพใหญ่โตขนาดนั้นเขาคิดว่า ...... ตอนแรกยังไงพี่ก็คงไม่คืน บีเจ ให้เขาง่าย ๆ แน่นอน

เขาคงคิดว่าพี่คงจะยื้อหรือไงก็ไม่ให้สุดชีวิตเป็นตายเท่ากันอะไรทำนองนั้น ถึงจะยอมคืน

แต่ผิดคาด พี่ดันให้เขาง่าย ๆ เขาก็เลยรับคืน (แบบงงๆ ทำไมคืนกรูง่ายจัง )

จากนั้นพี่คอยดูว่าจะเป็นเหมือนที่ผมบอกไหม ?

ผมเป็นครูครับ ชอบวิเคราะห์ไรล่วงหน้าเสมอ

และอะไรที่วิเคราะห์ไว้มักไม่ค่อยผิดซะด้วยสิ ^^
  • ด้วยความเคารพครับคุณครู ผมค่อนข้างเห็นด้วยครับ
    แต่เรื่องจัดทัพซะใหญ่โต.... คือมันจัดทัพตั้งท่า จดๆจ้องๆไว้ตั้งแต่ปีที่แล้ว แล้วละครับ
    เมื่อจัดทัพซะใหญ่โตแต่ไม่ยอมบุก ได้แต่แหกปากส่งเสียงมาว่า กูจะบุกมึงแล้วนะ กูจะไปกระทืบมึงแล้วนะ แหกปากแบบนี้มาเป็นปีๆ ผมมองว่าอาการแบบนี้เขาเรียกว่าไอ้พวกปากกล้าขาสั่นครับ :-)) :-))
  • ขออภัย เพิ่งออกจากห้องประชุมครับ วันนี้ยุ่งตั้งแต่เช้า
    แต่ไอ้สัดนักเลงขี้ตีนนั่น มันบล๊อคผมเรียบร้อยแล้วครับ
    ผมฝากใครที่มันยังไม่บล๊อค เอาคลิปไปแปะให้มันฟังด้วย
  • เป็นกระทู้เดียวในพิทบูลโซนที่ผมน้ำตาร่วง สงสารบีเจ
  • เรื่องมารับหมา ไม่ต้องมากันเยอะหรอกครับ จะเป็นเสนียดบ้านผมเปล่าๆ ผมไม่ยินดีต้อนรับครับ
    และไม่ต้องกลัวครับ ที่ผมให้แจ้งว่าจะมาวันไหนก็เพื่อจะได้อยู่ช่วยอำนวยความสะดวก ไม่มีอะไรมากกว่านั้นครับ
    ส่งพนักงานส่งของมารับก็ได้ และถ้าไม่อยากโทรหาผมก็โทรหา คุณนภาก็ได้ 081 499 4388 เขาจะช่วยอำนวยความสะดวกให้

ดังนั้น สะดวกตอนไหนรีบมารับได้เลย ก็หวังว่าเรื่อง บีเจ คงจบแล้วนะครับ
  • ถ้าเป็นไปได้ พรุ่งนี้ตอนกลางวัน ลูกผมไปโรงเรียน รีบมารับมันได้เลย ผมรับประกันว่าจะอำนวยความสะดวกให้อย่างดีที่สุด ผมจะไม่ยื้อ ไม่ตุกติ๊ก ยินดีส่งมอบให้อย่างเต็มใจ

แต่จำคำพูดผมไว้ให้ดี พิตบูล มันเป็นหมาต้องคำสาป ใครทำดีกับมัน มันจะให้คุณ แต่ถ้าใครทรยศมัน ระวังจะไม่มีที่ยืนในสังคม เมื่อเอามันไปแล้ว ก็ต้องดูแลมันได้ดีกว่าผม และต้องเอาสภาพความเป็นอยุ่ของมันมาลงให้คนอื่นได้รับรู้ เพราะถ้าเอามันไปตาย พวกคุณไม่มีที่ยืนในสังคมนี้แน่

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ทำไมวงการนี้ถึงชอบด่ากันจัง ผมเองพึงได้หมามาเลี้ยงแถมได้หมาฟันเหยินอีกต่างหากเพราะไม่ได้ไปดูด้วยตัวเองแต่ก็ไม่ได้โทษใคร ก็แฮ๊บปี้ดีเพราะพื้นฐานชอบหมาเลี้ยงจนตายไปตัวและ ก็เข้าดูเวปเนียมานาน ส่วนตัวผมมีความเห็นว่า ส่วนใหญ่จะชอบโชว์อวดกัน หมาแท้พ่อแน่ แม่แชมป์มีใบรึเปล่าวไม่มีไม่ใช่ ไม่สวยเจ้าของพ่อพันธุ์ไม่ถูกกะกู ก็ไม่อยากคุยด้วยแล้วฉันซื้อลูกหมาเขามาฉันไปเกี่ยวอะไรด้วยวะงง ทำเหมือนไม่อยากคุยด้วย แค่อยากได้หมาที่ถูกชะตาสบายใจกระเป๋าตัง ผม:ถามพี่ๆแนะนำหน่อยได้ใหมพึ่งเคยเลียง pitbull หมาตัวเก่า bull terrier ไม่ตัดหูเลยไม่รู้เรื่องว่าต้องเบอร์อะไรยังไง ทำเหมือนกะยังไงก็ไม่รุบอกไม่ถุกไม่น่าไปถามเรา อันนี้คือสิ่งที่ผมเจอนะ เป็นเรื่องทำดาที่มันต้องมีด้านมืดและด้านสว่าง ทั้งนี้ผมไม่ได้ว่าหรือให้ร้ายใครแต่แค่มันน่าจะปรับๆ เปลี่ยนๆ ก็เท่านั้นวงการมันจะได้ดีกว่านี้ ทั้งหมดนี้คือสิ่งที่ผมเจอนะ ผมอาจจะยังไม่เจอเรื่องดีก็เป็นได้
  • ผมมีเรื่องนึงอยากจะถามหน่อย เพราะ ผมเห็นเมื่อคืน เห่ากันจัง ทำไมวันนี้ ไม่มีใครพูดถึงผมเลยล่ะ
    แหมๆๆๆ เห่าว่าจะตบเด็กเห่อหมอยบ้าง เด็กหัวเกรียนบ้าง แจกเบอร์ ทำเก๋าบ้าง 55555 ไปไหนกันหมดว่ะ

กูล่ะอาย แทนพวกมึงจิงๆ โดยเฉพาะ "ไอ้ จ.. โอ๊ยยยยยย มึงอุตส่าห์ฝากเบอร์ โชว์เก๋าไว้
    พอโดนเอาเข้าจิง สาดดดดดด กูเห็นกดปุ่มวางสายแทบไม่ทัน โถ่อีตุ๊ดเอ๊ยยยยยย

และไอ้พวกขี้ข้า ขี้คลอก ทั้งสามสหาย ทั้งไอ้ อ. ไอ้ จ. และไอ ก.ล. ปรีย์
    พวกมึงสามตัว มีเฟสกู แล้วพวกมึงก็ไม่ได้บล๊อกกู ดังนั้น ช่วยกรุณามาหน้าซัดกูที่หน้าเฟสกูที
    อย่าทำเก่งแค่ต่อหน้าเฟสลูกเด็ก หรือ เฟสตัวเอง กูรอพวกมึงมาตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว

ส่วน "อีตุ๊ด จ." ทีหลัง อย่าไปทำซ่าแจกเบอร์ใครมั่วๆนะจ๊ะ เพราะ ทุกคนเค้าคงเห็นกันหมดแล้ว
    ว่ามึงป๊อดดดดด ตุ๊ดแตก แค่ไหน
    กูว่าซ่าส์ๆ อย่างมึงนี่ ต้องระวังนะ เพราะ เวลาโดนตบแล้วมันจะซ่าส์ไม่ออก

ทำไปทำมา กูว่าแม่งงงงงง จากที่คนเค้าจะกลัว เกรง ในแสงยานุภาพ ของ"แก๊งหมาป่า" ของพวกมึง
    กลับทำให้คนอื่นเค้ารู้เลยว่า แม่งงงงงง นี่แหละ เรียกสิงห์เฟซบุ๊คตัวจริง
    และถ้าจะตบเด็กหัวเกรียนอย่างกู ก็ระวังจะโดนเด็กหัวเกรียนอย่างกู เหยียบหน้าพวกมึงกลับกันนะจ๊ะ :032:
  • ด่าเว็บนี้ ดักดาน อยู่ในกะลา แล้วเว็บมึงอะ
    เห็นมีแต่พวกมึง อวยกันเอง คนเล่นก็มีแต่ พวกมึง
    ใครดักดาน ใครอยู่ในกะลา กันแน่วะ
    ก่อนด่าใคร หัดคิดให้ดีก่อน แม่งงง เหมือนเอาชีวิตจริงพวกมึงมาประจานเลยimage :m70:
    ไฟล์แนบ
    941201_597468546964254_1468180390_n.jpg 25K
  • สุดยอดคนจริงครับคุณว่าน นับถือ อั้ยเหี้ย จ. มันก็ทำกร่างในกลุ่ม เพื่อโชว์เก๋า แม่งตุ๊ด วางโทรศัพท์แทบมั่ยทัน โทรกลับมั่ยรับด้วย ตุ๊ดฉิบผาย คงคิดว่าพวกเยอะมั้ง แอบปัยส่องเฟสมันมาแระ พวกแม่งทำกร่างกัน พวกคนอื่นเค้าก็มีนะโว้ยสาดดดดดด มันกร่างแล้วเงียบก็กลัวเสียน่า ขี่เสือแล้วลงมั่ยด้ายงัยคับ ต้องแดกตีนคับอั้ยสาด จ. เนี่ย
  • keng 060 ถ้าคุณลงลึกกว่านี้คุณจะรู้ว่าผลประโยชน์ที่ได้จากหมา สามารถ ตัดเพื่อน พี่น้อง สหาย ได้เลยหล่ะครับ คุณลองไปฝั่งสุราษ ฝั่งนคร พัทลุง พังงา หรือสมุยไรงี้ คุณจะเห็นสังคมของสายกัด ว่าเป็นแบบไหน สังคมบางสังคมที่นี้ อาจจะดีกว่าที่ภาคใต้เยอะครับ ผมคนภูเก็ตครับ ไม่ได้รักสายกัดแต่เคยเข้าไปไม่มากก็น้อย ผมไม่ได้จะติหรือว่าอะไรคุณนะครับ แต่ผมแสดงความคิดเห็นให้คุณรับรู้ว่า โลกมันไม่ได้สวยเลยครับ ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
  • กร๊ากกๆๆๆๆ มันให้เพื่อนส่งข้อความ ท้าผมชกตัวต่อตัว ห้ามรุม ห้ามใช้ปืน ห้ามใช้มีด .....
    แต่เมื่อเช้าไม่กล้าแม้แต่จะคุยสาย โทรไปก็ไม่ยอมรับ เข้าเฟชก็เข้าไม่ได้ โดนบล๊อค ...
    โธ่ไอ้ส้นตีนทำเก่ง ... ขนาดจะท้ากูยังใช้เพื่อนช่วยท้าให้ เบอร์กู มึงก็มีไม่ใช่หรือ ?

• จัดให้มันหน่อยหัวหน้า เห็นตั้งแต่เที่ยงแล้วคลิปนี้ กร่างซะเกลื่อนเฟซบุ๊คเลย
  • image

อาวุธของไอ้พวกเหี้ยนี้ เจอของจริงแม่งขี้แตก ไอ้ระยำพวกนี้
    ไอ้สัตว์ทำโชว์เก๋า ตั้งเตตัสเรียกพวก
    ควย ไอ้เจมส์เห่อหมอย กูจะบอกไรให้ พวกมึงเคยได้ยินคำนี้ป่าว "ไอ้หมาขี้เรื้อนเยี่ยวรดภูเขาทอง" มึงเยี่ยวรดไปเถอะ พอมึงเยี่ยวเสร็จ ภูเขาทองก็ยังคงเป็นภูเขาทองยังมีคนเคารพเหมือนเดิม แต่หมาขี้เรื้อนก็เป็นหมาขี้เรื้อนให้คนเค้าถ่มถุ้ยเหมือนเดิม ไม่ได้ยกระดับอะไรขึ้นมาเลยซักนิด

ไฟล์แนบ
    253638_353577738081691_1583343131_n.jpg 11K
  • เรื่องคงจบได้ด้วยดีแต่ผมเชื่อเลยว่าไอ้เหี้ยย้งมันต้องเอากรามล็อกอีกตัวเชื่อผมเถอะ ไอ้ย้งเนี่ยเหี้ยจริง.
    แต่ตัวเหี้ยอีกตัวจะหนีใครไปไม่ได้ คือ new 28k ที่ได้สังกัดใหม่ หลังจากที่ทำเหี้ยไว้เยอะกับกะลาสาม
    โดยเพราะไอ้ย้งที่ว่าเคยบอกว่า 28k อย่าได้ผสมหมาสายกูเลย แต่บัดนี้กลืนน้ำลายตัวเองยิ่งน่าสมเพสเสียจริง
    ส่วนไอ้แป๊ะ ขงจื้อสอนมึงหรือยังวะ ว่าสิ่งที่ให้เขาไปแล้ว ยังหน้าด้านขอคืนอีกนะ และweb thaipitbull ของมึงมีคนเข้ามาเล่นเกินสิบคนหรือยังวะ ความเป็นผูใหญ่ใจกว้างของมึงมันอยู่ตรงไหนวะ สังคมเค้ารู้กันหมด จิตใจมึงมันแคบเหมือนโรงที่มึงจะไปนอนในไม่ช้า และกูอยากจะรู้จริงๆว่ามึงเอา28k มาทำหมาให้มึงมันต่างจากมึงทำตรงไหน ระวังนะมันจะเอาไปใส่กับเจ้า bearker หละซึ่งมันรู้ดีว่าหมาตัวนี้ไม่ใช่ pitbull แต่มันก็ทำ เพราะมันเป็นทางที่ถนัดและเป็นตำนานของ28k
    แต่ขอนับถือว่านจริงๆ นายแน่มาก มีจุดยืนดี หลังจากนี้พวกมันคงจ้องจะรุมเหมือนอายีน่าแน่นอน
  • เรื่องไอ้เหี้ยใหม่28kพันธุ์ทาง เดี่ยวผมขอแจมด้วย
  • จากน้ำคำไอ้เหี้ยใหญ่ " ไอ้ใหม่ มันเป็นคนไม่มีหัวนอนปลายตีน " บัดนี้ได้กลายมาเป็นมือขวาไอ้ย้งไปเสียแล้ว

ไอ้สัตว์ จนตรอกถึงขนาดเอาไอ้ใหม่มาทำหมาให้ เพื่อเปิดตลาดบรีดเดอร์ใหม่ เพราะของเก่าอย่างไอ้หล่ำเริ่มขายไม่ออก

555 ลูกโจโจ้ล่าสุด ลองไปถามมันดู ขายได้กี่ตัวแล้ว 555
  • ( ขอนิดนะคับ ) แค่เห็นหนังหน้า อัย manman ก็ดูออก อัยหน้าส้นตีนเอ๋ย มึงดู พวกแอลโอรส มากไปป่ะ ไอหน้าหนัง ( อวัยวะ เพศแม่ ) หน้าด้้านเหี้ยๆๆ บอกตรงไม่อายเร๊อะ ไอควายเอ่ย มึงแน่ มากมึงก็มาดิ แถวบ้านกุมี หนามมวยอ่ะ อย่่าๆขอร้อง อย่าทะลึง ถึง บรรพระบุรุษ พิทบูลกุ ขอร้อง มุงรู้ป่ะ ว่ามีคน เขารอ วันที่ได้ เจอหน้ามึงเสมอ โดย ที่มึงไม้รู้ตัว อย่างน้อยกุ คน 1 ไอเลวเอ๋ย เยสแม้ง ไม่ต้องเดียวรู้เดียวรู้หรอก เดี่ยวเห็นดีกว่า ( ขอโทษนะคับ ที่ใช่คำ ไม่สุภาพ ไม่ไหวจิงๆ ) พี่มารค์ พวก กุ เครารพ ว่ะ โทษที่ นะวัยรุ่น อย่ามาทะลึง ( manman คลิป อ่ะ แม่มึงเห็นคงอายหน้าดู คิดถึง แม่มึงมั้ง แม่มึงอ่ะ แม่มึง ) :-$
  • ไอ้คนที่ manman มาโพส ผมเห็นหน้าปุ๊บเดานิสัยได้เลยครับ ไม่รุ้จักเป็นการส่วนตัวนะ
    ดูหน้าและฟังเสียง แล้วมองออกเลย อิอิ
    ใครรู้จักเขาช่วยบอกที ว่าเป็นแบบที่ผมพูดไหม

คนแบบนี้จะออกสำอาง ๆ ติดหรู (แต่ฐานะจิง ๆ มีให้หรูหรือเปล่าไม่รู้ ^ ^ )
    แต่ที่แน่ ๆ มาท้าแบบนี้ ถ้าอีกฝ่ายเอาจริง คอนเฟริมว่าไม่เอาหรอก

คนแบบนี้มันสำอางครับ กลัวเจ็บ กลัวไม่หล่อ
    แต่ไอ้คนประเภทนี้ มักจะปากดีครับ ไว้อวดสาว อวดเพื่อน ๆ แค่นั้นเอง
    สรุปผมมอง ว่าคนแบบนี้ ไม่มีพิษ มีภัยอะไรเลย

ดีแต่ปากอย่างเดียว นี่ผมพูดแบบผมไม่เคยรู้จักเขามาก่อนนะ ดูหน้า+ คลิปแล้วพูดเลย
    ผมวิเคราะห์ถูกเปล่าครับ ใครรู้จักเขาบอกผมที
  • แม่นยังกะตาเห็นฮ่ะ :063: :017:

ป๋ามาร์คอย่าไปเปลืองตัวกับไอ้เหี้ยนี้นะฮ่ะ ถ้ามันท้าให้ต้อยกับไอ้แป๊ะพ่อของมัน ค่อยรับคำท้า
  • กร๊ากๆๆๆขอเสือกนิดนึงนะ555555+ไอ้เด็กในคลิปอ่ะมัน...หย่านม...รึยังอ่ะ :-)) โคตรฮาเลย5555+
    ไอ้ห่าคิดได้ไงว่ะ :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • det_cm @ Japanpitbull :033: :033: ( ไอเอ๋อ manman ) ลืมผมเด็กหัวหิน ลืมบอก มึงแม้ง โหดเหมือนเหมือนเห็บหมาอ่ะ เอานิ้ว กดก็ตายฟีร เชื่อเห๊อะ อย่าทะลึงกับพี่มารค์ เขาเหมือนที่คุณ commie พูดเขาเปรียบสะเหมืิอน ภูเขาทอง แต่มึงอ่ะ เห็บหมา ยิ่งทำตัว ยังงี้เห็บหมามีค่ากว่ามึงนะเอาไปคิดดู มาไห้วขอโทษเขาได้รีบมา อย่าให้คนอื่นคิดว่าเห็บหมา มีค่ากว่ามึงเลย อัยส้นตีน
  • กะลา3 ทำเหี้ยไรเนี่ยย กรูขำ ตามนั้นนนน
  • ดูคลิปแล้วขำกลิ้ง กร๊ากกๆๆๆ แม่งโคตรหล่อ โคตรแมนเลยจริงๆ 555

โธ่ไอ้เด็ก Yesterday Boy กูไม่ใช่ตัวตลกที่จะไม่เจียม Body ลากสังขารไปชกกับใครออกสื่อ ถามหน่อยมึงใช้สมองส่วนไหนคิดว่ะ มึงคิดว่าการท้ากูชก มันจะช่วยลบความอับอายจากเหตุการณ์ขี้หดตดหายเมื่อเช้าได้จริงๆหรือ วันนี้คนเขารู้กันทั่วบ้านทั่วเมืองแล้วว่ามึงปอดแหก เป็นนักเลงคีย์บอร์ดของแท้ 555

สังขารกูวันนี้แค่เดินขึ้นบันไดกูยังเหนื่อยเลย ฮ่าๆๆๆ กูไม่ใช่เด็กช่างกลที่จะไปตีไปต่อยกับใครได้แล้ว ดังนั้นกูจะบอกอะไรให้เอาบุญนะ มึงเคยเห็นทหารระดับเสนาธิการเขาลงไปในสนามรบเองไหม มันไม่มีหรอกไอ้ฟายยย

ยิ่งมึงโชว์กร่าง มันก็ยิ่งสร้างความน่าหมั่นไส้ เดี๋ยวก็มีคนอาสาจัดการมึงแทนกูเอง คริ คริ :-W