ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่อง เพื่อใครอยากได้
  • ขายลูกชูก้าไกลเดอร์ 2 ตัว ตัวผู้ ตัวละ 500 " ***ย้ำนะครับ*** " ตัวละ 500จิงๆ สัตว์เลี้ยงไม่ได้ป่วยแข็งแรงดีทุกอย่าง เหตุผลที่ขายราคานี้เพราะ เข้าใจหลายคนอยากเลี้ยงแต่ราคาค่อนข้างแพงเลยขายราคานี้ครับ สนใจ ติดต่อที่เฟซผม www.facebook.com/beer.liesfake โดยตรงนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ
  • เป็นสัตว์เลี้ยงประเภทไหนครับ นิสัยเป็นอย่างไรบ้าง เหมาะกับอากาศประเทศไทยไหม ถ้าเลี้ยงแบบปล่อยจะไปกัดสัตว์เลี้ยงชาวบ้านไหมครับ
  • ลักษณะนิสัยเหมือนกระจอกครับ กินผลไม้ และแมลงเล็กๆ หากินกลางคืน แต่สามารถเลี้ยงและปรับนิสัยให้กินกลางวัน และนอนกลางคืนได้ครับ
  • สัตว์ที่เลี้ยงแล้วต้องกักขังตลอดเวลา หลุดไปก็เป็นอันตรายกับตัวมันเอง.. ควรให้เค้าได้อยู่ตามธรรมชาติ....ไม่น่าเลี้ยง
  • ขอโทษที่ตอบช้านะครับ พอดีไปต่างจังหวัดเพิ่งกลับมา ขอบคุณทุกท่านที่สนใจนะครับตอนนี้เหลือ1ตัวแล้วสำหรับใครที่สนใจสามารถติดต่อได้ทางเฟซที่ให้ไปนะครับ
    @ คุณ khoonpan แบบที่คุณ james_mis บอกเลยครับ
    @ คุณ james_mis ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ
    @ คุณ kittirod ถ้าไม่สนใจก็ผ่านเลยครับ