ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครบปีแหละ....จะได้เริ่มฟิตหุ่น
  • จะเริ่มฟิตร่างกายแบบจริงจังสักที...ไอ้หนูimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1049_.jpg 262K
    IMG_1061_.jpg 181K
  • ตามเดอะ กรามเทพให้ทันนะ ว่าที่ ซูปตาร์ตัวใหม่
  • โหพี่กลัวจะไม่ไหวอะสิ บอบบางเหลือเกิน555
  • เดี๋ยวเจอ เดอะเกมส์
  • :063: :063: :063:
  • :063: ปิกัศโซ ตัวใหญ่มากครับ
    เดี๋ยว ฟิต ไอ้แดง ตามมาติดๆด้วยครับ
  • หน้ามันโหดเว้ยเวลาถ่ายรูป :-D
  • นุ่มนิ่มไปหน่อยและออกแนวขี้เกียจครับ ระบบหายใจสู้ไอ้แดงไม่ได้เลย ต้องค่อยๆปรับครับเวลาวิ่งเครื่องแดงพอยกตกเครื่องทุกที55555ต้องค่อยๆฝึกไปครับตามที่คุณก็อกแนะนำ ว่างๆก็มาเจอกันครับ..:-)
    เจมส์มันชอบสร้างภาพ 55555 :-D
  • เอาหุ่นอ้วนๆ มาให้ชมก่อนครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1085_.jpg 172K
    IMG_1056_.jpg 256K
  • บลูลี่ 3xl 5555555
  • ผมเป็นคนนึง
    ที่ติดตามผลงานของพี่
    ผมว่าหมาพี่คงมีความสุขมากคับ
    เพราะเห็นได้ถึงแววตาที่มีความสุข
    แล้วจะติดตามผลงานของพี่เรื่อยๆ
    นะคับ
    พี่เป็นคนคุณภาพจริงๆๆๆๆ :-D
  • ขอบคุณมากครับ :)
  • \m/ ชิวๆอยู่แล้วปะคับพี่ก้อง กัสโซ่ลากทะลุราง แหหง๋
  • ไอ้หนู หรือ ไอ้หมู สนามหน้าเจอไอ้ ผอมแน่ ครับ คู่ปรับตลอดกาลimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0311.JPG 230K
  • หน้าเอาเรื่องดีแท้ครับพี่....แต่ไม่กลัวนะ 555