ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยจ้า ซูซาน อายุ 13 เดือน เพศเมีย ....

นู๋ เทียบกับกระเป๋า เหมือน นู๋ จะสูง 11 นิ้ว เจ้าค่ะ

image

นู๋ ใกล้ ผสมแล้วเจ้าค่ะ หาเจ้าบ่าวที่ไหนดี ???.... หอบแฮ่กๆๆๆ ร้อนจริงๆ

image

ไฟล์แนบ
    DSC_4758.jpg 249K
    DSC_4770.jpg 244K
    DSC_4713.jpg 237K
  • จำเค้ามา ต้องเอานิ้วพาด ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4758.jpg 249K
    DSC_4770.jpg 244K
  • แล้วพบกัน .....ฝากตัวด้วยจ้า ....มือใหม่หัดขับ คร๊าบบบบ

EQ Camp ... By Abacus ...

... :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D
  • พี่ไม้ สุดยอด จริง ๆ ตื่นมาตอน ตี5 หายง่วง เลยยยย :O :O
  • โอ๊ว... อิสะมาบาลาเค่ว... :o040:
  • บาดตาบาดใจจริงๆๆคับ พี่ไม้ เล็ก..สั้น...ๆๆๆมาเลย :017:
  • สวยมากครับน้าไม้ =D>
  • แนวนี้เมืองนอกเรียกว่า Micro Exotic ของแท้ เล็ก สั้น ปากนิ้วเดียว สุดจริงๆครับ
  • ThisPreaW ขอบใจจ้า อย่าลืมที่นัดกันไว้ อิอิ

Tony_Munta ขอบคุณครับ

sp_bully ขอบคุณครับ ยังไงแนะนำผมด้วยครับพี่

TT ขอบคุณมากครับ เจ้าตัวน้อยอาทิตย์หน้าย้ายค่ายแน่นอนคร๊าบบ

avirut แท้งกิ้ว หลายๆ ของท่านก็ใช่ย่อย

kenjiro ขอบคุณครับ
  • :-D :-D :-D :-D :-D :-D ผิคพลาด เรื่องอายุครับ พอดีดูเดือนกับวัน สลับตำแหน่งกัน
    ซูซานอายุ จะ16 เดือนแล้วครับ
    กำลังพร้อมมีบุตรเต็มที่ :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D :-D
  • โอ้วแม่เจ้าาาาา
    สุดยอด วุ่นวือ สายไมค์แลนด์ข้นๆแดงๆ ตัวเดียวในภาคใต้ ขอเสนอตัวเป็นเจ้าบ่าว
    http://pitbullzone.com/community/discussion/35773/โปรแจ่มๆจากวุ่นวือ#Item_6image
    ไฟล์แนบ
    734343_546040895440353_574112690_n.jpg 82K
  • vespapink ขอบคุณมากครับคุณว่าน ที่ให้เกรียติ มือใหม่เช่นผม ฝากตัวด้วยครับ
    ติชม แนะนำกันได้ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :-D :-D
  • รูปแรกกระเป๋าสวยมากครับ รูป3นาฬิกาสวยมากครับ ทำให้ Susan ดูเด่นขึ้นเยอะเลยครับ

รูป2 นี้โดนใจมากๆหน้าอย่างโหด กร้ามเนื้อชัดเจนมาก :063: :021:
  • สวยมากครับชอบๆๆๆ
  • TOB_RBP กล้ามเนื้อชัดเพราะ เนื้อวัว สด และ หมู รวน ผสมครับ
    ส่วนนาฬิกา กะ กระเป๋า อันนั้น คลองถมเลยครับ อิอิ :013: :013: :013:

bee_kp ขอบคุณมากครับ
  • แม่หมาตัวนี้ มันสะใจระเบิดเถิดเทิงจริงๆครับ
  • mikeland ตัวจริงเสียงจริงครับ :033:
  • อื้อหือสวยสุดๆเลยครับผม :063: :021:
  • สวย มากครับ สงสัยจะหาเจ้าบ่าวที่สวยเท่าเจ้าสาวยากแน่ๆเลย
  • :063: สวยมากครับ
  • vespapink ขอบคุณอีกครั้งครับ

prawet ครับ ไมแลนด์ ครับผม ขอบคุณครับ

koy_o ขอบคุณครับ ฝากตัวด้วยครับ ผมยังขาดข้อมูลอีกมากครับ

nontawat_hatyai คงไม่ขนาดนั้นครับ กลัวแต่พ่อหมา จะไม่ยอมให้ผสมอ่ะครับเพราะสวยๆกันทั้งนั้นเลยครับ

bingo ขอบคุณครับ
  • ใครไม่ให้ผสม บอกวุ่นวือ เดี๋ยววุ่นวือยอมเสียตัวให้เอง
    ถูกใจจริงๆแม่หมาตัวนี้ หลังๆมานี้ แม่หมาเด็ดๆทยอยเข้ามากันเยอะเหลือเกิน
  • สวยจิงๆ ตัวนี้ เล็ก สั้น มว๊ากกกก :021:
  • vespapink 555 ขอบคุณครับ

Bookham อูวว ของผมยังห่างไกล ของคุณ บุค มากมายครับ ขอบคุณที่ชอบครับ :-D ขอชมตัวเป็นๆบ้างน๊ะครับ
  • อีกสักภาพครับ ......

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_4720-copy.jpg 276K
  • สวยมากครับ Micro Exotic ขนานแท้ต้องเล็กแบบนี้ สายเลือดนี้practicalจริงครับ จะผสมกับใครอย่างไรตั้งสมการรอเลยครับ คุณABACUSมาถูกทางกว่าครึ่งแล้วครับ
  • สวยงามมากครับ พี่ไม้

สวยๆแบบนี้เข้ากับใครก็แจ่มครับ :o027:
  • Yamatosan ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆครับ รบกวนด้วยครับหากมีอะไรเพิ่มเติม

beijing ขอบคุณมากครับคุณแมว และขอบคุณสำหรับความรู้และแบ่งปันระบบเครื่องฉีดน้ำให้ครับ แฮ่ๆๆ
  • สุดติ่ง ตริ่งพัง.... :063:
  • เตี้ยสั้นแบบนี้ท้องเมื่อไร กระซิบกันบ้างนะคร๊าบพี่ไม้ :o027:
  • stc2011 ขอบคุณครับ

tarbully ขอบคุณ คร๊าบบ

39East เอาตัวที่เก็บ สีน้ำตาลมาแลก เน๊อะ อิอิ :-D
  • ไปหามาจากที่ไหนครับสุดยอดแบบนี้... :)>-
  • มีเพื่อนๆถามมาเรื่อง หาง พอดีผมมีคลิป ถ่ายไว้.
    เดี๋ยวผมอัพลงให้ดูน๊ะครับ. ผมว่าหางมันปกติอ่ะคับ แต่ยังไงฝากผู้รู้ดูน่าจะชำนาญกว่าผมอ่ะครับ ขอบคุณในคำแนะนำครับ :">
  • ถูกใจน้าไม่เลยใช่ป่าวตัวนี้ สวยมากครับ
  • สวยขั้นเทพอีกแล้ววววววว เก็บตังรอเลยนะเนี้ย :021: :063: :063:
  • ga_parkway 555 แม่นแหล่ววว ยังมีแอบไว้หลังบ้านอีกสามตัว 555

Korat1 ขอบคุณครับผม :-D
  • งามที่สุด.. =D> =D> =D>
  • มาตามสัญญาครับ คลิป วิดีโอ .คลิปอาจจะไม่สวยมากนัก เพราะถ่ายfootage ไว้แค่สองนาที
    หลังจากถ่ายภาพนิ่งเสร็จ เอามาตัดไปตัดมา ขำๆ ต้องขออภัย ที่เห็นหอบๆ เป็นช่วงนั่งพักเหนื่อยของSUSAN ตอน 18.30 น ครับผม

• อลังการงานสร้างมากกกก!!!!! :017:
  • Video don't lie
    susan:Exotic micro bully