ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้บูลี่ราคาประมาน7พันคับ
  • ราคานี้มีขายเยอะครับ จะให้ดีลงเบอร์ไว้เลยครับ
    เดี๋ยวพวกที่ขายไม่ลงราคาไว้ แพง ๆ แต่ขายไม่ออกก็จะติดต่อไปเองล่ะครับ
    พวกที่ใครโทรไปฟันหัวแบะอะครับ 3-4 หมื่นขายไม่ออก 7 พันก็เอาครับ อิอิ
  • คับ
    0834208475 (ปาล์ม)

facebook: palm_siriwut123@hotmail.com

• จริงดิ คุณ Japan น่าลองมั่ง :-D
  • ราคานี้ไม่น่าจะมีนะครับ ระวังจะเจอ คนขายแอบอ้าง ตอนเล็กๆก็บอกว่าบูลลี่ พอโตมากลายเป็นบูลแหลม ฮากลิ้งแน่ๆ ยังไงดูดีๆก็แล้วกัน ถ้าพ่อแม่ใม่สวยถูกใจอย่างได้เสี่ยงครับ ผมเตือนด้วยความปราถนาดี กลัวเลี้ยงไปสักพักแล้วจะมาลงประกาศแจกฟรีในบอร์ดนี้อีก
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆคับ :)>-
  • ราคานี้ต้องใจเย็นๆ นะครับ เวลาเลือกค่อยๆ เลือก ดูไปเรื่อยๆ ดูทั้งพ่อ ดูทั้งแม่ ดูนิสัยอารมณ์ ดูผิวหนัง อย่าใจร้อน อย่าเกรงใจ ชอบจริงๆ แล้วค่อยรับมา บูลลี่ตอนเล็กๆ คุณคิดว่ามันควรเป็นยังไงดูดีๆ นะ ผมได้ตัวครูมาแล้ว555 ยิ่งพวกหลุดมัดจำต้องคิดให้ดีๆ ว่าทำไม่มันถึงได้หลุด อย่าโลภเห็นของถูกเหมือนผม เลือกลูกหมานี่ต้องอาศัยประสบการณ์ ตาดีได้ ตาร้ายเสีย ของดีไม่มีถูก แต่ของไม่ดีแพงหูฉีกมีไม่น้อย เอาเป็นว่าเลือกตัวที่คิดว่าใช่บูลลี่ตามความคิดของเราก็แล้วกัน ตัวที่ผมที่เลี้ยงไว้จะพิทก็ไม่พิท จะบูลลี่ก็ไม่ใช่แต่เลี้ยงไปก็ฮาๆ ดี

ปล. ถ้าผมจะซื้ออีกสักตัว บูลลี่ของผมหน้าต้องสั้นๆ ตาต้องห่างๆ กระโหลกต้องกลมๆ สมส่วนกับปาก ขอขาสั้นๆ ใหญ่ๆ อกเปิดแบะๆ ตัวต้องหนาๆ เวลายืนแล้วต้องกร่างๆ ผมขอประมาณนี้ละกัน

• คับผม :063:
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/35909/เปิดจองครับลูกหมาราคาพิเศษ#Item_22
  • ได้หมาแล้วคับ
  • เอามาโชว์บ้างนะครับ :-D
  • ไม่เอาบูลลี่ละคับ ได้พิทบูลแทน ว่างๆจะเอามาให้ชมคับ :062: