ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่ฝากเลี้ยงบูลลี่+พิตบูล
  • ตามหัวข้อเลยครับ ไม่ทราบว่าท่านใดมีที่แนะนำหรือเปล่า หมาไม่ได้ดุโคตรๆ แต่ก็ดุกับหมาตัวอื่นบ้างบางตัว หรือเห่าอะไรแปลกหน้า เร็วๆ นี้ผมจะไปต่างประเทศสักอาทิตย์นึง จะได้เอาไปฝากครับ อ้อ... ผมอยู่กทม. ดอนเมืองนะครับ หมาตัวเมีย 1 ขวบบูลลี่ทำหมันแล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ :o034:
  • ดีวันเลยครับ
  • jojo house ก็ได้นะคะ อยู่รามคำแหง ห้องแอร์ เคยโทรไปถาม เค้าปล่อยออกกำลังกายแยก ไม่รวมกัน
  • ดีวันยังไม่ได้ลองถามแต่ถ้าหาใกล้ๆ ไม่ได้คงต้องเป็นที่นี่ครับ ส่วนโจโจ้ฯ นี่แฟนผมลองถามดู เขาบอกต้องเอาหมามาดูก่อน (ว่าจะรับหรือเปล่า) เพราะเอามาฝากไม่ได้เอามาฝึก ผมเลยอยากมีข้อมูลหลายๆ ที่นะครับ ขอบคุณครับ
  • เอาใจช่วยครับ คนเลี้บงพิทบูลต้องแบบนี้ครับ ผมชื่นชอบในความรับผิดชอบของพี่มากๆเลย :063:
  • ผมใช้บริการอยู่2ที่ ถ้านานๆก็ D1
    1-2 วัน ก็Bow Wow รังสิต คลอง3 วันละ600 ห้องพัดลม แต่ค่อนข้างเข็มงวดเรื่องเห็บหมัด
  • ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ :o034:
  • ด็อกกี้ดู คลอง 1 ครับ ผมฝากที่นี่ประจำ เจ้าหน้าที่ดูแลดีครับ วันละ 500 บาท ห้องแอร์ ห้องกว้างดีครับ มีสระว่ายน้ำบริการ มีพื้นที่วิ่งเล่น เจ้าหน้าที่พาออกวิ่งวันละ 2 รอบ เช้า เย็น ครับ ลองดูนะครับเผื่อเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ
  • ฝากร้านด้วยนะคะ ถ้าน้องไม่ดุ สามารถจับต้องได้ เพราะต้องให้อาหารและพาปล่อยเดินเล่นคะ รับคะ

DOG HOMESTAY

บริการรับฝากเลี้ยงสุนัขและสัตว์เลี้ยงทั่วไป นอนในห้องปรับอากาศ เย็นสบาย ไม่ขังกรงตลอดเวลา พาเดินเล่นและทำธุระอิสระ 4 เวลา เช้า-กลางวัน-เย็นและก่อนเข้านอน สุนัขจะไม่เครียด มีคนดูแลตลอด และมีการถ่ายรูประหว่างวันส่งให้เจ้าของได้หายคิดถึงกันด้วย

เราดูแลด้วยใจรัก ให้เหมือนกับอยู่บ้าน เปิดบริการทุกวัน เวลาตั้งแต่ 8.00 น.- 21.00 น. ( กรณีมานอกเวลา กรุณาโทรแจ้งล่วงหน้าก่อนนะคะ จะเปิดร้านรอคะ)

*มีบริการพิเศษ สำหรับสุนัขที่ชอบการออกกำลังกาย นอกจากมีเวลาอิสระแล้ว เรายังมีบริการ พาจูงเดิน-วิ่ง สำหรับเวลาที่ปกติอยู่กับเจ้าของแล้วพาเดิน-วิ่ง ทุกวัน สามารถแจ้งได้คะ ว่าให้พาจูงเดิน-วิ่ง ด้วย ปกติอยู่บ้านเป็นอย่างไร เราจะทำให้เหมือนอยู่บ้านมากที่สุดคะ
    เพื่อความสบายใจของเจ้าของและเด็กๆเองคะ*

ร้านอยู่แถวฝั่งธนฯ ถนนเอกชัย ซ.34 กทม คะ ใกล่ เซ้นทรัลพระราม2 บิ๊กซี่บางบอน วัดสิงห์ ศาลธนบุรี

รายละเอียดเพิ่มเติม ได้ที่นี่เลยคะ

0868149699 puch987@hotmail.com

https://www.facebook.com/pages/Dog-Homestay/181787768652135
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับทุกๆ ท่าน ของคุณ puch987 ฟังดูแล้วน่าสนใจมากๆ ครับ ติดว่าอยู่ไกลจากที่ผมอยู่มากไปหน่อย (แต่หากยังไม่มีที่ไหนแล้วมีโอกาส ผมจะไปใช้บริการนะครับ) :o034:
  • ยินดีให้บริการค่าาา ขอบคุณมากคะ