ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอโชว์หน่อยครับ ปลอกคอหนามของ Ruffgear ใครใส่ก็หล่อ

D Jango (Vinyan's son Bizmakie Blood)
    image

image

วัสดุทำจากหนังแท้เกรดพรีเมี่ยม นุ่มเนียน หนามเป็นสเตนเลสอย่างดี
    ผลิตในประเทศอเมริกา สนใจสอบถามได้นะครับ
  • อันที่ขายนี้คืออันที่คอหมาเลยใช่ไหมคับหรือว่าของใหม่
  • มีกี่แบบครับ
  • หล่อมาก
  • ของใหม่ครับ มีสีดำ แดง ม่วง น้ำตาล หนังนุ่ม (หนังกลับ) หนังแข็ง
    สนใจแวะเข้ามาเลือกดูได้ครับ ไซค์มี L กับ M ครับ มีทั้งขนาด 3 1/2
    กับ 2นิ้ว ครับ

รายละเอียดเบื้องต้นดูได้ที่
    http://www.dogfunpark.com/forum/index.php?topic=2085.msg6189#msg6189

ขอบคุณที่สนใจครับ

• จะลุคแบบ "Bad boy" B-)
    image

หรือ หล่อแบบ "เทพบุตร"... หล่อหลากสไตล์ต้อง Ruff Gear collar :p
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 114K
    image.jpg 194K
  • วันนี้มีน้องคนหนึ่งถามว่าจะใส่กับหมาแดงได้อ่ะป่าว
    ผมเลยลองใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดู

ภาพนี้เป็นรุ่นขนาด 2นิ้ว

image

• ส่วนรุ่นนี้เป็นขนาด 3นิ้วครึ่ง แบบหนังกลับ
    ผมคิดว่า รุ่น Hardcore ที่เป็นหนังแข็ง
    น่าจะใส่ได้นะครับ เพราะขนาดเท่ากัน

image
  • วันนี้จัดส่งให้น้องที่พุทธบูชากับที่สุราษฏร์ฺ เรียบร้อยแล้วนะครับ

ของที่พุทธบูชา่ Tracing number: EK289289710TH

ของที่สุราษฎร์ Tracing number: EK289289723TH

ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงนะครับ แล้วใส่ถ่ายรูปมาโชว์ด้วยนะครับ

และจะแจ้งว่า รุ่น Hardcore สินค้าหมดแล้วนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจผลิตภัณฑ์ RuffGear
  • มีแบบไม่มีหนามมั้ยครับ
    สนใจคับ
  • ไม่มีครับ ขอบคุณที่สนใจผลิตภัณฑ์ RuffGear
  • ขอบคุณทุกข้อความ ทุกเบอร์ที่โทรมาสอบถามเรื่องปลอกคอ
    ของ RuffGear นะครับ ตอนนี้รุ่น Hardcore ไม่มีของครับ
    เหลือแต่รุ่นนี้

Stiletto: มีสี แดง ดำ น้ำเงิน ม่วง ชมพู และ สีครีม ครับ
    รุ่นนี้เหมาะสำหรับสุนัขที่รอบคอไม่ต่ำกว่า 22นิ้วนะครับ

image

และอีกรุ่นคือรุ่น: Fatty รุ่นนี้เหมาะสำหรับสุนัขที่มีขนาดรอบคอ
    ต่ำกว่า 22 นิ้วครับ

image