ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MR. CHO-CO .... MICRO EXOTIC BULLY
  • หลังจากพักฟื้นอยู่ร่วมสองอาทิตย์เนื่องจาก เท้าเจ็บ ตอนนี้ กลับมาสมบรูณ์ พร้อมรบ !!!
    และต้องขออภัย สำหรับท่านที่ติดต่อเข้ามาด้วยน๊ะครับ ที่ไม่ค่อยได้รับสาย เนื่องจาก ภาระกิจหน้าที่การงาน ......​ ตามรับปากครับ เอาภาพมาให้ชมกันสำหรับ เจ้า ชอกโก วันนี้ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_5222-copy.jpg 239K
  • ชอกโก เปน ลูกชาย บูลอาย ที่กระดูกค่อนข้างใหญ่ และ เตี้ย จะเห็นขวดด้านขวามือ ที่สูงเสมอไหล่บน เวลานั่ง ขวดนั้นสูง 9 นิ้ว ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_5221-copy.jpg 250K
  • ชอกโก ค่อนข้างฟื้นตัวรวดเร็ว และน่าแปลก ชอกโกตัวเล็ก หน้าสั้น แต่กลับ เป็นสุนัขที่แทบไม่เหนื่อยเลย หุบปากตลอดเวลาหอบน้อยมาก และ อุปนิสัยเรียบร้อย น่ารักมากมาย น่าหาตัวเมียถ่ายทอดพันธุกรรม เยือกเย็น ซะนี่กระไร :-D :-D :-D :-D :-D :-D

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_5228.jpg 201K
  • วันนี้ ชอกโก อายุ 14 เข้า 15 เดือน ฟิตปั๋ง ......

ยินดีต้อนรับ สำหรับท่านที่สนใจ บูลลี่ ไตล์ เตี้ยลำ่ กระดูกใหญ่ๆ

หรือ ที่ใครๆ เรียก ชอกโก ว่า MICRO EXOTIC BULLY !!!!!

AT ABACUS BULLIES by EQ CAMP

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_5229.jpg 91K
    DSC_5229.jpg 91K
  • จี๊ดเลยคับคุณไม้ เจ้า CHO-CO นี่อะ :063:
  • เปิดผสมไหมคับราคาเท่าไหร่
  • สวยครับผมพี่ไม้ มาเเรงจริงๆคับค่ายนี้ :063: =D>
  • หัวสวยดีครับ
  • สวยมากครับ เสริมทัพน่าดูเลย สุดๆ ทั้งนั้นครับ :063: :021:
  • :063: :063: :063: [-O< สุดยอด
  • Bullseye blood run deep
  • สวยยังงี้ได้มาเป็นพ่อหมาเราสักครอกคงจะดีคับหล่อจังเลย

• อยากพาลูกสาวไปโดนถึงบ้านจิงๆครับ 555+ :021:
  • ตัวเปลี่ยนเกมส์เอ็กโซติคในเมืองไทยเลยครับ
  • แม่เจ้า!!! ไมโครฝุดๆ
    อยากลุ้นด้วยจังเลย กระแสบูลลี่นี้พลิกรายเดือนกันเลยทีเดียว
  • จี๊ดเลยคับคุณไม้ เจ้า CHO-CO นี่อะ/ ขอบคุณครับ พี่หมูเดี๋ยว ผมแวะเอาน้ำยาล้างพื้นออแกนิคไปให้น๊ะครับ

เปิดผสมไหมคับราคาเท่าไหร่ / หลังไมค์เลยครับ

สวยครับผมพี่ไม้ มาเเรงจริงๆคับค่ายนี้ / ขอบคุณครับ โอ

หัวสวยดีครับ / ขอบคุณครับบอส ว่างๆขอใช้บริการสุดหล่อสแวค บ้างน๊ะครับ อิอิ

สวยมากครับ เสริมทัพน่าดูเลยสุดๆ ทั้งนั้นครับ /ของคุณชาญใช่ย่อยที่ไหนล่ะครับ แบ่งมาค่ายนี้บ้างสิคร๊าบบอิอิ

สุดยอด / ขอบคุณ ครับ คุณ เอ

Bullseye blood run deep / แท้งกิ้วโอ๊ตตต ลูกแบตแบต จองๆๆๆ

สวยยังงี้ได้มาเป็นพ่อหมาเราสักครอกคงจะดีคับหล่อจังเลย / ยินดีครับ

อยากพาลูกสาวไปโดนถึงบ้านจิงๆครับ 555+ / ให้ไวให้ไว อย่าช้าต๊อป แซลมอน แล่ รอคุณอยู่ !!!

ตัวเปลี่ยนเกมส์เอ็กโซติคในเมืองไทยเลยครับ / อูวส์ ขอบคุณมากครับป๋าโฟลค์

แม่เจ้า!!! ไมโครฝุดๆ / ขอบคุณครับ
  • สวยงามมากครับ