ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

................GOTTYLINE.................
  • ตัวเมีย 1 เท่าไหร่อ่ะครับ
  • พ่อแม่ ก็ไม่เหน จมูกแดง

แล้วหลุดมาได้ไหงหว้า
  • ว้าว บลูลี่มูกแดง
  • พี่ครับทำไมไม่มีตัวไหนเหมือน หรือ คล้ายพ่อกับแม่เลยซักตัวละครับแทบจะไม่มีความคล้ายเลยพี่ ใช่เปล่า
  • หน้าก็ไม่ใช่ละไม่มีเค้าโครง พ่อแม่เลย

สวมรอย ป่าวเยอะแยะไปเดียวนี่พวกสวมรอยหลังจะเอาแต่กำไร

เหมือนพิทบูลตัว ละ 2500เลย

สีก็ไม่เหนเหมือน ที่แปลก จมูกแดงมาจากไหน ยังที่ ผี ตัวแรกบอกอะ งง

อธิบายหน่อยคราฟผู้รู้
  • อีก อย่าง

พ่อแม่ อย่างใหญ่

หมา 6 อาทิต หมา เดือนกว่า ตัวเท่าเนี่ย หน้าตาก็ไม่ออกไรเลย เลย

เหนคอกอื่นๆ ตัวยังกะลูกหมู
  • ขอดูรูป พ่อ หลายๆ มุมได้ไหมครับ คือ เพื่อนผมสนใจมานานแล้ว

ถ้าราคาไม่แรงมาก ก็สนใจครับ
  • จมูกแดงแบบบลูลี่เรดโนตครับ คงจะได้ปู่มาแบบเต็มๆครับ royalboodline kwondo ปู่ชุดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    koow.jpg 61K
    koonn.jpg 64K
  • ลูกสุนักชุดนี้ จะออกแนวโอเวอร์ไซด์ ตามแบบ royalboodline

ชุดนี้จะได้ใบ ukc register gotty75%+royalboodline25%

gottiline blackack เป็นพ่อของแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    partie.jpg 33K
    platic.jpg 42K
    blackace.jpg 14K
  • ลิ้งเว็บ royalboodlinehttp://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5517&page=1#Item_8
  • อยากได้อะ
  • :006:ว้าววววว หลุดจมูกแดง(รึเปล่า)มาด้วย สวยๆ. คงเป็นเพราะได้ยีนส์มาจากปู่ หรือญาติๆตัวอื่นๆก็ได้ครับ. :021:
  • WOW!! น่าสนจังเลยแดงๆแนวบูลลี่ ฮ่าๆ ราคาเปิดที่เท่าไรครับและก็ขอรูปแบบไม่อุ้มได้ไหมครับ
    ปล.ผมว่าอุ่มถ่ายมันทำให้หมาไม่สวยอะครับ
    ^_^
  • แหลมจะตายห่าชมไปได้ยังงัยว่าสวยงงจังทำไมไม่พูดกันไปตรงๆเลยแม่งตะบี้ตะบันชมกันเข้าไปได้งัย
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    ^

แหลม อย่างผีตัวข้างบน ว่า จิงๆ

ยังกับ เทอเรีย
  • 6 สัปดาห์เอง ตัวใหญ่จังครับ กำลังศึกษาและสนใจก๊อตติอยู่ครับ
  • แววออกอ่าวตั้งแต่เด็กๆ ซื้อไปเลี้ยงเสียข้าวสุกเปล่าๆ
  • ที่บ้าน เลี้ยงด้วยข้าว สุก ไง ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

บ้านเค้าเลี้ยงด้วย อาหารเม็ด ว่ะ

เลยไม่เสียดาย ถ้าไม่ถึงก็อย่ามามองเลย
  • ลูกหมาชุดนี้แม่งไม่เหมือนพ่อแม่สักกะตัว แม่งเอาลูกหมาที่ไหนมาสวมรอยเปล่าวะใครซื้อก็โง่แล้ว อย่างน้อยน่าจะมีเหมือนพ่อแม่สักตัวบ้างนี้แม่งไม่มีสักตัวเลย
  • pr'' gotiline double down เป็นตาของสุนักชุดนี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    double down.jpg 64K
  • pr'' black beauty เป็นย่าของชุดนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    pr black beauty2.jpg 35K
    pr black beauty.jpg 33K
  • gottiline blackace เป็นแม่ของแม่สุนักชุดนี้ครับ

พ่อและแม่ของสุนักชุดนี้เป็นหมานอกครับ ukc register
    ไฟล์แนบ
    blackace2.jpg 14K
  • pr'' do good big boy
    ไฟล์แนบ
    big_boy_2.jpg 12K
    big_boy.jpg 16K
  • rbg 's white storm
    ไฟล์แนบ
    white storm.jpg 13K
  • กี่หมื่น ว่ามา

ผมกล้าซื้อ

แต่ ท่า 1ปีไม่ใช่อย่างที่คิดขอค่าอาหารค่าหมาคืนกล้าป่าว
  • :002:ถึงคุณผี ผมกล้าครับ สนใจโทร 0819537501:060:
  • ใครอย่าไปซื้อลูกหมาชุดนี้นะครับ แม่งมั่วนิ่มทั้งชุด
  • :002:ไปมั่วตรงไหนครับคุณผีหีๆๆๆๆๆ:064: