ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Note 10.1 เข้า server ใหม่
  • รบกวนครับ note 10.1 เข้า server ใหม่ทำอย่างไรครับ
  • ที่ท่านเข้าอยู่ตอนนี้ก็ Server ใหม่ครับ
    แต่ถ้าใครใช้ดีแทค มันจะไปเซิฟเว่อร์เก่า ไม้รู้แม่งเป็นเห้อะไร 55
  • ใครรู้จักผู้บริหารดีเทค สั่งให้เปลี่ยนฝ่ายดูแล server ทั้งชุดหน่อยดิ แก้ไขยังไงของมัน
  • ขอบคุณครับ TOT เข้าปกติ
    note 10.1 ผมใช้ dtac มันไม่ยอมไป server ใหม่ เซ็ง
  • ดีเทค แม่งห่วย
  • ผมใช้ Note2 บนเครือข่าย Dtac Trinet 555+ น่าเวทนาจริงๆ เปิดหน้าแรกมายังปกติimage

ขอเข้าบอร์ดมาเท่านั้นแหละ ตามภาพเลยครับ ตั้งแต่กระทู้ตั้งนานแล้ว ทีแรกคิดว่าผมเป็นคนเดียวimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 64K
    1.jpg 72K