ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับเข้าสังกัดอีกหนึ่งตัว Turbo Tank
  • รับเข้าสังกัดอีกหนึ่งตัว สำหรับ สแตนดาร์ตสวยๆที่หลายคนมองข้าม
    Turbo Tank

image
  • ลดน้ำหนักอีกหน่อยฟิตอีกนิด เดี๋ยวก็หล่อแว้ว

image
  • ยังคงความเป็นบูลลี่ในแบบฉบับที่เราต้องการ

image
  • ทีเด็ดเลย...คับ :063: :063: :063:
  • วันนี้ไปเจอตัวจริง น่ารักมากๆ ฟันดี หางดี ทรงดี :033:
  • เคยเจอตั้งกะตอนเด็กๆครับพี่ มาเจออีกทีตอนงานฉะเชิงเทราหนาตั๊บเลยครับ ^_^
  • หายห่วงเลยครับพี่มุขอบคุณครับ :-D
  • ตัวนี้ฟิตดีๆ หุ่นอยู่ในระดับนี้นะ หล่อเลย

image
  • ยอด ใบเพดส่งมาให้ผมยัง อาทิตย์หนึ่งแล้วนะครับ