ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อแม่พันธุ์นำเข้า ราคาพิเศษ
  • สำหรับผู้ที่มองหาพ่อแม่พันธุ์บลูลี่แนว pocket extream ผมมี พ่อและแม่พันธุ์นำเข้า จะแบ่งออก 1 คู่ สายเลือดสุดๆ ทั้งคู่ ฟอร์มสุนัขจูงแล้วไม่อายใคร และคุ้มค่าสุดๆในราคาที่ผมจะแบ่งออกให้ครับ
    ตัวแรก ลูกชายของพ่อพันธุ์ ตัวจี๊ดแนว EXOTIC ของโลก MR.MIAGI ( mr.miagi X freakshow daughter ) ราคาตอนเข้ามาไทยเมือต้นปีนี้ สี่แสนกว่าๆ กว่า จากฟาร์ม DIAMONDLIFE'BULLIES ผมขอแบ่งออกในราคาเพียง สองแสนห้ากลมๆ เน็ทๆ ไม่ลดแต่ฝาก แม่พันธุ์นำเข้า สาย MIKELAND ลูกของ MIKELAND KRACKER JACK X MIKELAND MOONSHINE อายุ 4 ปี สวยสุดๆ ให้ลูกมาแล้ว 2 ครอก จ่ายลูกสวย มีผลงานยืนยัน ให้คุณไปเป็นเจ้าของ สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่ 0844556191 ***ขออนุญาติพิมพ์ ราคาพิมพ์เป็นตัวหนังสือ เพราะผมเสนอขายต่างประเทศในอีกราคาที่ต่างกันอยู่ครับ *** *** ราคานี้ขอในเดือนนี้นะครับ เลยเดือนนี้ไปขอยกเลิกข้อตกลงเรื่องแม่พันธุ์นะครับ ***imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    PicsArt_1379899277835.png 294K
    PicsArt_1379899246806.png 277K
    PicsArt_1379899218476.png 291K
  • MR.MIAGI พ่อของสุนัขตัวที่จะขายครับimage
    ไฟล์แนบ
    mmm3.jpg 147K
    mmm2.jpg 102K
  • TEQUILA JUICE ลูกสาว FREAKSHOW แม่ของสุนัขตัวที่จะขายครับ
    ไฟล์แนบ
    juice.png 179K
  • image
    ไฟล์แนบ
    juice.png 179K
  • FREAKSHOW ตาของสุนัขตัวที่จะขายครับ image
    ไฟล์แนบ
    freak1.jpg 81K
    f.jpg 58K
  • image
    ไฟล์แนบ
    f.jpg 58K
  • MIKELANDAMAGE ลูกสาวของ MIKELAND KRACKER JACK X MIKELAND MOONSHINE แม่สุนัขตัวที่อยู่ในข้อตกลงภายในเดือนนี้ครับ ตัวนี้ก็นำเข้ามาจาก MIKELAND เป็นตัวที่มีสายเลือดสุดคลาสสิคตัวหนึ่งของ MIKELAND ครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_0731-1.jpg 209K
    DAMAGE2.jpg 102K
    PicsArt_1377517383015.png 214K
    dm5.png 237K
  • MIKELAND KRACKER JACK พ่อของแม่พันธุ์ตัวดังกล่าวครับimage
    ไฟล์แนบ
    kj.png 266K
  • MIKELAND MOONSHINE แม่ของแม่พันธุ์ตัวดังกล่าวครับ image
    ไฟล์แนบ
    ms.png 227K
  • ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าชม
    ขอบคุณพี่มาร์คและทีมงานพิทโซนแห่งนี้ ขอบคุณครับ
  • ตามสบายครับ
    แบ่งออกยังขนาดนี้ ตัวที่เก็บไว้คงเป็นทีเด็ดแน่เลยครับ
  • เห็นแล้วเกิดกิเลส555
  • ไม่ขนาดนั้นครับพี่มาร์ค มีแค่ประมาณนี้แหล่ะครับ ขอบคุณครับพี่
    ขอบคุณทุกท่านด้วยนะครับ
  • ศึกษาข้อมูลด้วยตัวเอง สัมผัสสิ่งที่ต้องการด้วยตัวเอง มั่นใจในสิ่งที่ทำ เดินไปในแนวทางที่ชอบอย่างมั่นใจ อย่าให้ใครมาสนตะพายความคิด และสิ่งที่คุณตั้งหวังไม่ไกลแน่นอน ขอบคุณครับ :)