ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมดความอดทน
  • ถึง ไอ้พวกที่โทรมาไม่ได้แค่ซื้อหมา แต่เสือกจะซื้อกาม จะให้ค่าเลี้ยงดูเดือนละหมื่น อยากจะบอกมันว่าเอาเงิน1หมื่น ของคุณ ไปเลี้ยงดูลูกเมีย หรือพ่อแม่ ให้สุขสบายก่อนดีมั้ย เพราะท่างทางที่บ้านคงจะอดอยาก ...1หมื่นแค่ค่าอาหารหมาที่บ้านก็หมดแล้ว พวกผู้ชายสันดานหมา พวกผู้ชายชิงหมาเกิด เกิดมาเป็นผู้ชายแต่ไม่รู้จักให้เกียจผู้หญิง ไอ้พวกบ้านมีปัญหาทางจิต ชอบมองผู้หญิงไม่ดี ชอบพูดจ่าทุเรศๆกับผู้หญิง ชอบบ้ากามนักใช้มั้ย ขอให้ตาบอด ปากเบี้ยว นกเขาไม่ขันไปตลอดชีวิต เดี๋ยวก็เอาหมาไปกัดน้องชายขาดเลยนิ พวกไม่มีสามัญสำนึก พวกพ่อแม่ไม่สั่งสอน โอ๊ย!! โมโห!!!
  • กร๊ากกๆๆๆๆๆๆ ไงล่ะ เจอ สวยโหด สวยหินเข้าไปแล้ว โสนะน่า ฮา ..........
  • จัดให้พวกคนเลว เบาๆค่ะ :-D
  • ไอ้พวกนี้มันต้องเจอแบบนี้...สวยสังหาร..55555
  • สมน้ำหน้าไอ้พวกหนักโลกพวกนั้น
  • น่าจะโพสต์เบอร์ไอ้พวกเจี้ยนี้ลงประจานด้วยเลยครับ เผื่อมีคนสนใจอยากโทรไปด่าพวกมันเล่น 555
  • แหล่ม เลย ครับ ต้องเจอแบบนี้ หุหุ
  • พวกหื่นกามต้องเจอแบบนี้
  • ธรรมดาครับ สาวสวยขายลูกหมา ฮ่าๆๆๆ
  • เอาเบอร์มาดิ่ เด็ก ๆ เขมร แถวบ้านผม กำลังเงินขาดมือ 5555
  • ถ้ามันยังโทรมาอีกจะนัดเจอที่งานลากน้ำหนักที่เมืองทอง เอาไปให้พวกพี่ๆจัดการ อิอิ :-D :-D :-D
  • มันมีคนแบบนี้ในเว็บนี้จริงๆ เหรอครับ ปวดตับเลย หวังว่าคงไม่ใช่ลุงที่เป็นแฟนคลับป๋ามาเฟียนะครับ คนที่ชอบแอ๊บเป็นเด็กสาวน่ะ 555

ปล.ไม่ใช่ผมนะครับ ช่วงนี้ผมกินเจอยู่ :o034:
  • ไม่ใช้รายแรก...เป็นกำลังใจให้เด้อ
  • ฟังเอาไว้นะ... คนที่โทรหาน้องเค้า..แล้วประพฤติตัวแบบนั้น.... ตาบอด ปากเบี้ยว นั้นไม่เท่าไหร่..แต่นกเขาไม่ขันไปตลอดชีวิต นี่สิ..เรื่องใหญ่เลยนะจะบอกให้....ไม่กลัวหรือไง...
  • :o061: :o061: :o061:
  • น้องด้วงกว่างครับ พี่เปล่านะ ไม่ใช่พี่นะครับ :o034:
  • เอาเบอร์มาลงเลยค่ะ ว่าคนเดียวกันกับที่เราโดนหรือเปล่า คุณพี่ the_Door จะได้รับสารภาพสักที 555 :m32:
  • :m07: เสียใจเบยยยยยย
  • ถ้าโทรมาอีกนัดเลยครับแล้วแจ้งในพิทบลูโซน จัดเต็มแน่ 555+
  • ตัดให้ขาด เลย ชั๊บ ชั๊บ ชั๊บ .... \m/