ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครบรอบ 3 ปี กับ Munta Gold - Super Starter Puppy Food *** PROMOTION!!! ***
  • 3 ปีผ่านไป ไวเหมือนโกหก
    ขอบพระคุณพี่ๆ เืพื่อนๆ น้องๆพิตบูลโซน มากหน้าหลายตา ที่ให้การสนับสนุน มันตา โกลด์ มาด้วยดีโดยตลอด วันนี้ ครบรอบ 3 ปี ผมเลยจัด Promotion 3*3 ให้เพื่อนๆทุกคน
    ซื้อ Munta Gold 1 หีบ ลดไปเลยครับ 3*3% (9%)
    ซื้อครบ 3 หีบ ก็ ลดไปอีก 3% จากราคาที่ลดแล้ว
    ส่วนลูกค้ารายใหญ่ กลุ่มพี่น้องพิตบูลที่เคยรวมตัวกันซื้อ 5 หีบ ก็ยังลดลงไปอีก 3% เช่นกัน
    งานนี้ ส่งฟรี ทั่วปรเทศเหมือนเดิมครับ

*** หมด Promotion 18.00 ของวันนี้ครับ !!! (16 ตุลาคม 2556) ***
    image

เหลือเวลาอีกไม่กี่ชั่วโมงละคร๊าบ โทรฯเลย 080 999 00 45

อยากรู้ว่ามันตา โกลด์ ดียังไง ถามเพื่อนๆคุณสิครับ ^_^
    --- -ขอบพระคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่โฆษณาด้วยคร๊าบ ---
    ไฟล์แนบ
    3 yr ani Pro.jpg 22K
  • วันเวลามันผ่านไปรวดเร็วเสียจริงๆ ยินดีกับความสำเร็จครับ
  • หีบนึง มี กี่กระป๋องครับ น่าสนใจ ครับ
  • ของเค้าดีจริงๆ คอนเฟิร์ม ฟันธง :013:
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค พี่ตุ้ย

หีบละ 24 กระป๋องครับ
  • ของดีราคาดีๆมาแล้ว
  • ตุ้ย ทั้งคอนเฟริ์ม ทั้งฟันธง ต้นจัดฟรี ให้ตุ้ยฟรี 1 หีบด่วน
    ส่วนกล้า ชม แบบพื้นเกินไป เอาไป 6 กระป๋อง
    ไม่มีอะไร จะสุข เท่ากับแกล้งน้อง 55555555555555555 เจอกันวันงานอ้ายน้อง
  • สำหรับชาวพิทบลูโซน เอาเป็นหมดเขตวันที่30ไปเลย ครับ ฮ่าๆตอนนี้ยังไม่สะดวกเลย
    จะเอาไปอัดหมาคราบ
    image
    ไฟล์แนบ
    21212.jpg 88K
  • 40 นาทีสุดท้ายคร๊าบพี่น้อง ^_^
  • อยากรู้ว่ามันตา โกลด์ ดียังไง ถามเพื่อนๆคุณสิครับ ^_^ 

แต่ถ้าอยากสัมผัสความเยี่ยมยอดของ มันตา โกลด์ คุณต้องลอง ครับ ^^
  • ขอบคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท่านคร๊าบบบบบบบบบบบ ^_^

ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่อีกครั้งด้วยคร๊าบบบบบบบบบบบบบ