ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ
  • สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ชาว Pitbull Zone ทุกท่านครับ ผมได้เคยติดตามและดู เว็ปนี้มาพอสมควรแต่เพิ่งได้สมัครมาร่วมเป็นสมาชิก Pitbull Zone เมื่อวานนี้เอง ครับ ตัวผมเองก็รักและชื่นชอบเจ้า Pitbull มาก เพราะได้เลี้ยงเค้ามานานมากรวมระยะเวลาประมาณ 9 ปี กว่าๆแล้ว ณ ปัจจุบัน มีหมาอยู่ 2 ตัว ได้อ่านในกระทู้ของพี่ๆเพื่อนๆหลายท่าน เริ่มรู้สึกว่า ณ ที่แห่งนี้ได้พยายามส่งเสริมการเลี้ยงหมาแบบที่ไม่ต้องสร้างภาระให้กับสังคมซึ่งเป็นเรื่องที่ดีมากๆ ไม่ใช่เลี้ยงกับแบบตามแฟชั่นเบื่อก็เลิกอะัไรประมาณนี้ ดังนั้นผมจึงอยากที่จะมาร่วมอุดมการณ์และขอแบ่งปันประสบการณ์ ของพี่ๆและเพื่อนๆ ใน Pitbull Zone แห่งนี้ หวังว่าเพื่อนๆและพี่ๆทุกท่าน คงจะยินดีต้อนรับผมนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงอีกครั้งที่รับผมเข้าเป็นสมาชิกครับ

Pichit_bigdog
  • image
    ไฟล์แนบ
    welcometo.jpg 33K
  • :063: ยินดีต้อนรับ สมาชิกคนเลี้ยงพิตบูล ประเภทคุณภาพนะครับ
  • ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านครับ